ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อวดหุ่น สมัยตอนเป็นหลีดคณะ (หนูเอง)

เริ่มโดย RinNaruk, มกราคม 22, 2019, 04:38:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pappus

ป๊าดด หุ่นดีมากๆเลยครับ นมมา โคกนูน สุดจริงๆ ดูไป ก็ตั้งไปครับ แหล่มสุดๆ

joyjung

::Beggar:: เอาอีก หุ่นดีจัง ช่วยแนะวิธีดูแลรูปร่างหน่อย

civil2

หุ่นดี หน้าอกสวยได้รูป ดูมีเอว เพอร์เฟคสุดๆครับ ><

GirlFriendRevenge

ผู้เฒ่าเซราะกราว

หุ่นดีขนาดนี้ ตอนเต้นเชียร์คงจะพริ้วน่าดู ยิ่งถ้าตอนอยู่บนเตียงจะพริ้วขนาดไหน คิดแล้วนึกอิจฉาแฟนคุณน้องจริงๆ....อิอิ

herem

ขอบคุณครับ หุ่นดีมากๆๆๆ เอวคอด แถมโหนกนูนอีกต่างหาก

goorboyI

jochohaha

err

ท้องแบนราบ  อกชูชัน  ช่วงนั้นคงฟิตมากนะนั่น

RinNaruk

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ มกราคม 25, 2019, 09:30:04 หลังเที่ยง
สงสัยท่านแมนไป สอน ถึงห้องแน่ๆเลย  ไม่ได้ ล๊อคเสียด้วย สิ  สัมมนา เสร็จแล้วสินะครับ  พวกเราถึงได้ ยลโฉม น้องริน  เพิ่ม  ต้องขอบอกด้วยใจจริงเลย  น้อง หุ้นดี ม๊ากกก  น่ารักด้วย อีกต่างหาก  ถึงจะเบรอหน้า แต่แต่ว่า พี่มองดู แล้ว  ยังไงๆ ก็ต้องเป็นคนน่ารัก  ชัวร์.....เซนท์พี่มันบอกงั้น   ::Confident::   ว่าแต่ รูปสุดท้าย  นี่ คาปากเลยใช่มั้ยเนี่ย   ::Shy::   ::Pull::

ขอบคุณค่ะ แต่ตอนนี้เริ่มมีพุงแล้วอ่ะ หือๆ ::Crying::

RinNaruk

อ้างจาก: joyjung เมื่อ มกราคม 26, 2019, 05:36:35 ก่อนเที่ยง
::Beggar:: เอาอีก หุ่นดีจัง ช่วยแนะวิธีดูแลรูปร่างหน่อย

ซ้อมหลีดตั้งแต่เย็นจนค่ำ หุ่นไม่ดีได้ไงคะ อิอิ ตอนนี้พุงเริ่มออกละ พึ่งเริ่มทำงานเลยไม่ค่อยได้วิ่งเลย แต่ตอนหุ่นดีนะ แฟนจัดหนูหนักมาก ปต่งตัวไปเรียนก่อนออกห้องก็จัดคาชุด นศ. เลย กลับมาก็เบิ้ลทุกครั้งก่อนนอน บางวันหื่นจัดแวะมาซั่มหนูในห้องน้ำที่มออีก พอหุ่นดีแล้วหนุ่มๆก็รุมจีบเยอะมากแฟนไม้ให้คลาดสายตาจนต้องจัดเช้าจัดเย็นเลยคาะ  ::WooWoo::

RinNaruk

RinNaruk

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มกราคม 26, 2019, 08:40:39 ก่อนเที่ยง
หุ่นดีขนาดนี้ ตอนเต้นเชียร์คงจะพริ้วน่าดู ยิ่งถ้าตอนอยู่บนเตียงจะพริ้วขนาดไหน คิดแล้วนึกอิจฉาแฟนคุณน้องจริงๆ....อิอิ

ต้องมาลองเองค่ะ น้องก็เด็ดพอตัวนะ  ::Ahoo::

Yuuya

หุ่นแบบนึ้สเปคผมเลยครับ
อยากเห็นตอนใส่ชุดหลีดจัง 5555