ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้โดยสาร [เรื่องสั้นน้ำเดียวจบ][Light Erotic มีซ่อน-พักผ่อนเบาๆในวันหยุด]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 18, 2016, 11:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B C

โอว..วว  เรื่องคนชื่อแหม่มนี่... จะอินเป็นพิเศษ  ><   ตามๆ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

thinks

พึ่งเคยอ่านแนวนี้เลย ชอบแบบหวานๆแบบนี้เหมือนกัน ขอติดตามอ่านเลยนะครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่ติดตามจ้า   ::Glad::

Pongsathorn Weerahong

อ่านแล้วดูสบายๆคล้ายชีวิตจริง ผมเชื่อในพรหมลิขิตครับ

จิ๋วลิขิต ชีวิตก็ฉ่ำหวานได้ค่ะ  ::DookDig::

Wannadit Iempan

คนที่เหงามาพบกัน คุยกันได้เพลิดเพลินดี ไม่แปลกนะ แต่ต่อจากนั้นก็แล้วแต่สถานะการแล้ว

แล้วแต่ชะตา จะพาไป

Top28387

ตามมาจาก เรื่องวันหยุดของแหม่มคับ เนื้อเรื่องแนวใหม่ดีคับ น่าอ่าน คำพูดดูสมัยใหม่ สองคนนี้เหมือนคนฉลาดคุยกัน ชอบๆ

ขอบคุณที่ติดตามค่ะ
::Glad::

Anan Saidakhot

หนุ่มแท็กซี่มาดเท่กะสาวบรรณารักษณ์แสนสวยเรื่องราวจะเป็นยังไงต่อน๊าน่าติดตามมากๆเลยครับ

ไปค่ะ ไปตามแท็กซี่กัน

seri karunathep

เดี๋ยวไปสมัครแกร็ปดีกว่า

::Horror:: ชักจะหวั่น ๆ สะแล้วสิ ถ้าไปอ่านเรื่องอื่น
ท่านต้องเป็นอีกหลายอาชีพเลยนะคะ

Heavent01

ชอบมากครับ เรื่องมีเสน่ห์

::Shy:: ตบจบ สลบคาเสน่ห์    ::DookDig::

masterevans

ตามมาจากเรื่องวันหยุดของแหม่มเลยครับ

กับคนชื่อแหม่มเนี่ย จะรู้สึกอยากอ่านเป็นพิเศษด้วยเลย

แหม่ม แหม๊มมมมม แหม่ม
::Bloody::  หม่ำ หม่ำ

phuwarin

แท็กซี่เจอผู้โดยสารสาวสวยคุยด้วยแล้วรู้สึกดีแบบนี้ นับเป็นวาสนา เฉกเช่นเดียวกับรักแรกของผม เจอกันบนรถโดยสารเข้ากรุงเทพ เธอสอนให้รู้ซื้งถึงคำว่ารักและความเสียว คิดถึงเธอนะ

แนะนำให้ตามไปอ่านเรื่อง "เดินทางไกล" นะคะ  ลองดูค่ะ
คลิกที่ลิงค์รวมเรื่องของจิ๋ว ที่อยู่ใต้เนื้อหาหน้าแรก ได้เลย
::DookDig::

bigmut

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ลุ้นอยู่ตลอด ว่าจะเป็นยังไง

โปรดนั่งหลังติดเบาะ เราจะพาท่านเหาะไปด้วยกัน ^^

นัทโตะ

คารมณ์ร้ายกันทั้งคู่

ถึงร้าย แต่น่ารัก น๊าาาาค๊าาาา