ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 04, 2020, 05:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

opzakong

ตอนที่แล้วยังเหมือนผู้ชายอยู่เลย

มาตอนนี้นุ่งกระโปรงเสียแล้ว ไม่เสียแรงสาวผิวแทนเลย

นี่ถ้าเกิดนางไว้ผมยาวซักนิดนะ หืมมมมม

เอิ่ม ตามชื่อเรื่องเลย กลายเป็นของเล่นของเด็กไปแล้วสินะพระเอกเรา สั่งอะไรก็ทำหมด 555

freelance

เวลาตำรวจถามก็บอกว่าสมยอม นึกว่า18แล้ว
จบแล้วละ2กระทง คุกยาวแน่

tadds

โดนทีเดียวเลิกเป็นทอมเลยหรอเนี้ย
edit ตอนต่อไปแกล้งข่มข่นสินะ

Loligod

แต่งแบบนี้ อยาก 1-1 สินะ

ตัวอย่าง น่าจะบนรถไฟ ไม่ใช่พีชายโดนจับนะ ฮา

virgozero

ติดใจจนแต่งหญิงเลย เปลี่ยนทอมเป็รนเธอเปล่านิ

Edit สงสัยแกล้งสอยบนรถไฟแน่ๆ

Mining231

ป๊าดดดด รอบนี้จัดนอกสถานที่ สงสัยเด็กน้อยจะติดใจดุ้นแล้วหันกลับมาเป็นสาวเต็มตัวแน่ๆเลย

นึกว่าจะได้แค่ 1 ยังตามมาอีกหนึ่ง แถมตอนต่อไปตามมาติดๆกับแอบปล้ำ โอ๊ย ติดตามๆ

Tuwarpzone

แอบมาทำกัน2คนเดี๋ยวคานะโกรธเอานะ
นั่นไงโดนเอาคืนแบ้วทีนี้จะโดนอะไรนะ

Lonelyworm

เรามาลุ้นต่อว่า คู่นี้เขาจะเข้าจะออกกันไปถึงไหน อิอิ  ::Grimace::

นั่นไง ล่อไปซะ 2 รอบ แถมด้วยน้องคานะอีก พี่ชายจะแห้งตายไหมเนี่ยย  ::Horror::

niceanglev

ทอมโลลิติดใจดุ้นแล้ว งานนี้ยาวๆ อีกคนเดี๋ยวต้องมา

civil2

สองต่อสองแบบนี้ น้องทอมของเราอิ่มเอมแน่ๆ ไม่มีเพื่อนมาแชร์ อิอิ

โปถึงขนาดโกหกเพื่อนสาว ติดใจมากแน่ๆ
แต่ระวังให้ดี ดูท่าตอนหน้าจะโดนจัดหนัก

mklx1319

ดูจากการกระทำคือพาหนีเพื่อนชัว เบื่อ 3p แล้วหรอ เลยอยากยึดไว้เป็นของตัวเอง
ปล. ถ้าเรื่องนี้เป็นแนว futa น่าจะได้อารมณ์ กินรอบวงมากขึ้น และอาจทำให้หัวใจวายได้เลย ในใจลึกๆ ก็อยากให้ท่านลองพิจารณาแปล futa ดูบ้างนะครับ

ตอนหน้ารู้สึกแปลกๆ ชอบกล มันไม่น่าจะ good end เท่าไหรนะแบบนี้ แต่อยากเห็นตอนจบแบบท้อง + แต่งงานมากเลย เปรยมาซะขนาดนี้แล้ว

tazasss01

อาจจะติดใจ เอ้าเดอร์ น่ะ เจอแบบนี้ และอาจจะหนีเพือนไม่ให้มีส่วนร่วมด้วย

จะเจอล้างแค้นคืนแบบไหนน่ะ

yopern

ทอมติดใจชอบ outdoor เสียแล้วหรอ ที่นี้ก็ต้องมาเจอกันข้างนอกบ่อยๆเสียแล้ว

edit แต่มันจะไม่ดีตรงที่ต้องได้คนล่ะสองน้ำนี่สิ มันจะซีดตายกันก่อนแน่

Jatapon Kulsucharat

สาวทอมก็เป็นอีกเรื่องที่น่าติดตามและน่าแต่ง

tonza221

เด็กมันยั่วใช่ไหมเนี้ยยยย
Edit : จะเป็นการเอาคืนแบบไหนน้าาา