ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 04, 2020, 05:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kagussugi

สุดท้ายน่าจะติดใจ แต่งเป็นผู้หญิงชัว 555
มีได้แต่งกันสามผัวเมียแน่นอน  ::DookDig::

Noproblemman

อีหนูนี่ใจถึงแฮะ กล้าเล่นเอ้าท์ดอร์ซะด้วย
พระเอกจะเอาอยู่มั้ยเนี่ย

เรื่องความเสียวมันไม่เข้าใครออกใคร
มีการขบเหลี่ยมกันซะด้วย
บอกเลยว่างานนี้มีเอาคืนแน่
ขอบคุณครับ

numkrieng

::HeyHey:: มันต้องมีแผนอะไรแน่ๆ แต่ยังไม่แน่ว่าแผนของใคร...จัดไปก่อน

5555... โดนหลอกก็ต้องแก้แค้น.. แต่อย่างไงก็เหนื่อยแน่ๆเลยพี่ชาย

v_wut09

น้องพี่ เธอดูเปลียนไปนะ ปรับตัวได้รวดเร็ว

ช่วงเวลาที่มีค่า ตั้งแต่เช้ายันเย็น *-*

neomdi

น้องทอมสาวห้าวของเราท่าทางจะติดใจนะครับ^^

ตาย ๆ แบบนี้ อิจฉาพี่หมีมากเลยครับ มีเด็ก ๆ สองคนมาช่วยระบายน้ำ
หรือโดนเด็กหลอกก็ไม่รู้ ::Shy::

game2539

โดนของพระเอกไปจากที่ดูห้าวๆเหมือนทอมกลายเป็นสายน้อยไปซะแล้ว แถมยังเป็นสาวน้อยลามกด้วยแบบนี้สักวันคงโดนทั้ง 2 สาวรีดน้ำจนหมดตัวเข้าสักวันแน่

EDIT:ตอนแรกเหมือนจะรวมกันใช่แบบดีๆ แต่กลายเป็นแย่งกันใช้ซะแล้ว ดูจากตอนต่อไปคงว่าแผนทำเป็นข่มขืนเพื่อเอาคืนเรื่องที่ไม่ยอมแบ่งแน่เลย

พีรพัฒ เห

pspymm

::Glad:: ขอบคุณจ้า สาวน้อยชวนเอาท์ดอร์เฉย น่าอิจฉาจริงๆ

Pazulol

สนุกดีแฮะำม่ค่อยได้อ่านแนวทอมเลยไปๆมาๆพระเอกเปลี่ยนทอมเป็นเธอซะงั้น ภาพสวย รออ่านต่อไปสรุปใครได้ครองพระเอก

พออ่านจบนี่อือหือเลยย 555 ส่วนตัวชอบผมน้ำตาลที่ดูเป็นสาวกล่านะ รอดู ep ถัดไปครับบบ

lasszaza

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ อยากรอดูว่าจะมีคนมาเพิ่มไหม