ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 04, 2020, 05:18:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sent0127

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

p_hart

::HeyHey:: สอนเสียวให้สาวน้อย. แนวโลลิ

มีสาวน้อย รอให้สอนอยู่ตั้งหลายคน

akasaboy

เริ่มติดใจแล้วสินะ ฮ่า ๆๆ บินเดี่ยวเลยรอบนี้ หลงรักแล้วสิ

เอาล่ะสิ เกมรักเอาคืนแล้ว แน่ ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Phoowadol

เอาแล้วไง...ไปเปิดสวิตช์ เด็ก จนเลิกเป็นทอมบอยไปละ เธอคงติดใจ รสสวาทที่พี่ท่าน ป้อนให้ ครั้งก่อน กับน้องคะนา..สินะ  ว่าแต่ ดูเหมือน จะสะกิดต่อมเงี้ยนแตกเข้าให่แล้วสิ...ขอจัดเอาท์ดอร์อีกต่างหาก  มัวแต่เบอร์อยู่นั่นหละไม่ เสียบซักที  เดี๋ยวก็มีคนมาหรอก ท่านพี่  ::Horror::
    55...จูนจิ นี่ร้ายใช่เล่นเนอะ อืม....คงอยากล่อกับ ท่านพี่ สองต่อสองละสิ ถึงได้โกหกแบบนี้....ว่าแต่แผนเอาคืน ของตานะ คืออะไรน๊าาาาส....

leesiuwah

โดนรุมแน่ๆงานนี้ คิดว่าตอนจบคงแยกย้ายกลับบ้านและทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

polka2012

สงสัยน้องทอมสาวห้าวของเราท่าทางจะติดใจงอมแงมเลยนะครับเนี่ย55555

เห็นแบบนี้โคตรอิจฉาพี่หมีมากเลยครับ มีเด็ก ๆ สองคนมาช่วยระบายน้ำ
หรือโดนเด็กหลอกหรือเปล่าไม่รู้.. ::Doubt::

I2eI3oI2n D Ace

จากทอมเป็นเธอแล้วติดใจพี่ชายใหญ่เลยนะเนี่ย หวังว่าจะไม่แย่งชิงกับคู่ดี้ตัวเองนะยังไงก็อยู่กัน3คนก็ได้พี่ชายแค่อาจจะนอนคางเหลืองก็แค่นั้นเอง555

มีการแอบตามเพื่อเอาคืนซะด้วยแต่ยังไงก็น่าจะจบดีหละแต่งคู่เลย หรือพี่ชายจะโดนคุกดี

Summermay

เด็กกำลังโต ต้องพามาลองของใหม่

ได้ฟาดสองสาวในวันเดียวเลย

doujin

ตอนนี้มาเน้นที่สาวทอมสินะ แต่ตอนนี้ดูเป็นสาวมากขึ้นมากขึ้น
ขอบคุณมากครับ
มีการทรยศเกิดขึ้นแล้ว ที่นี้เรื่องจะเป็นยังไงต่อเนี่ย