ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 18 รางวัล

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, เมษายน 13, 2018, 09:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangsan

น่าอิจฉาป๊อดมากๆแต่ก็นั่นเถอะเวรกรรมต้องมาสับราง

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

งานหนักของป๊อด แน่นอน ถ้าไม่รีบจัดการฮาเร็มให้ดี แต่สงสัยจะไม่หยุดแค่นี้แน่นอน

spr566

จับปลาหลายมือแบบนี้ ระวังเจออาถรรพ์ปลัดหงิกนะป๊อด

ปราณี น้อยแก้ว

นาย ป็อด อดีตเป็นโคตรขุนแผนหรอครับ

holovelove

สนุกมากครับแต่ยังงงกับกาเริ่มต้นเริ่มมาก็จัดพยาบาลนิสาเลย กลับไปอ่านตอนที่แล้วก็ไม่มี หรือมีการช่อนไว้ต้องขอตอบกระทู้แล้วอ่านอีกรอบ
เหงาๆ

moodumhero

ไม่รู้ว่าป๊อดจะเดินตามรอยน้าขิกหรือจะพลิกกลายมาเป็นสุดยอดหมออาคมที่เก่งกาจกันแน่น่าติดตามต่อไป ขอบคุณครับ

tigereac

ป๊อดจะเข้าไปสู่ไสยขาวได้อีกนานไหมเนี่ย ไสยดำได้หญิงเยอะมากเลย

Otto Panyasathitkit

::HeyHey::น่าอิจฉา แต่กังวลเรื่องรถไฟชนกันจิงๆ เลย

naitoom

เรื่องของนิสา ยังไม่จบง่ายๆแน่ เพราะยังมีอารมณ์ค้างคาอยู่ ต้องพบกันอีกแน่ๆ รอเมื่อได้เข้าร่วมกองกำลังหน่วยพิเศษในป่า คงจะมันแน่ๆ ก่อนไปจัดการเสี่ยวิชัยซะก่อน

xvenomz

แหมมม หวานชื่นเลยนะนายป๊อด จัดการคิวเมียๆ ให้ดีละ

dayto

เมียเยอะคงหมดแรงก่อนเจอศึกหนังแน่

batie9999

จักสาวพยาบาลนี่มันได้อารมณ์มากครับ

lucifer99

ยังไม่มีจังหวะได้ลูก เอาแม่ก่อนก็ได้สินะเนี่ย หุๆๆๆ

krissyou

น่าสงสารคุณพยาบาลนิสาจัง  ::Crying::

ปล แล้วจะมีโอกาสจัดการคุณหลิวแบบเต็มใจไหนน๊าาาาา

ballnakrab

นายป็อดจะจัดการสาวๆในลิสต์ยังไงเนี่ย ยาวเป็นหางว่าวแล้ว ไหนจะเรื่องพี่นิสาอีก รีบเคลียร์เลยนะป็อด 555 ::DookDig::