ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2018, 03:10:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Otaza

ย้อนมาปัจจุบันอาจจะมาที่รินทร์แล้วก็ได้ มีหนุ่มฝรั่งตามกลับมาด้วย ไม่ได้แปลว่าแวบมาลุงไม่ได้นี่

บอย บอยคับ

น้องเมย์ก็จะได้อยู่กับลุงเฉยสมใจแล้ว

ดรีม เอง

ก็เอาแม่สะด้วยสิจะเปนพยาเทครัวอยู่แล้ว 555

Deep Sea

ความสมานฉันมาไม่ทันไรความวุ่นวายก็มาต่อซะขนาดนั้น

mdemigod

ถึงอย่างไรก็อยากคอมเม้นเป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งเรื่องนะครับ  ขอบอกว่าสาวๆในเรื่องนี้แสบๆกันทุกคนโดยเฉพาะน้องเล็กสุดนี่ถ้ามีตัวตนจริงๆนะปมอยากจะขอลองสักตั้ง

sincethai

สามสาวหนึ่งลุง จบด้วยดี

Somkiat Ruangsubvilai

แ ล้วน้องเพียวจะเป็นเมียอีกคนหรือเปลา

Khunhan Chansuk

ลุงจะได้ฟาดแม่อีกหรือเปล่านี่ น่าติดตามมากครับ อิอิ

Loukdan

::Thankyou::เริ่มเข้มข้นละ..ติดตาม

Kitti Wongsa

น้องแบมน้องเมย์รุมลุงเฉย ต่อไปให้คุณแววมาร่วมด้วยก็ดีนะ

Thavee Kan

หรือแม่จะลองด้วยอีกคน ทำไมลูกสาวถึงติดใจ ลุงเฉย

singkanong

เห็นด้วยครับฝีมือท่านผู้แต่งไม่ธรรมย้อนอดีตมาบรรจบกับปัจจุบันได้สวยงามครบทุกรสผมอ่านทุกตอนน้ำแตกทุกครั้งที่มีฉากเสียววแห่ะๆ น่าจะจบเรื่องที่ยอมให้น้องเมย์ได้อยู่กินกะเมียทั้งสองคนไม่อยากให้มีหนุ่มมีแทรกแล้วแห่ะๆสงสารลุงเฉยที่ยอมติดคุกแทนพ่อควรจะได้รับรางวัลนี้ไปนะ

acerr

no image

เปิดตัวได้สวย อีกหน่อยเมียลุงคงรู้ทุกคน

sayaba

เหมือนทุกอย่างจะเข้าล็อคเลยนะครับ