ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 20 คนคลั่ง

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 20, 2018, 03:21:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onzoul

เขียนดีมากเลยครับ มีหลายอารมณ์ ผมว่าซีนอารมณ์นี่ดีเลย

anupan_2764

รออ่านตลอดนะครั​บ​ ช่วงนี้งานยุ่งเหมือนกันแต่ก็แวะมารอเรื่อยๆ
อ่านชื่อตอนแล้วนึกถึงตอนที่แล้ว
คิดว่าตอนนี้น่าจะต้องสมใจคนเชียร์ดนัยแน่ๆ​ ขอบคุณครับ

arainia

แหม่ ดนัยต้องจัดให้แบบฮาร์ดคอหน่อยสินะ มาเรียบโรแมนติกเฉยๆไม่ได้เดี๋ยวไม่ฟิน 55

mspeed

นี่โหดแบบมีคุณธรรมจริงๆ

munkza

มาวินมันวางแผนซะ ดนัยจัดการมัน!!!!

chanky2007

ลั้นให้ดนัยจัดหนัก แต่แบบไหนก็ติดตามครับ
จัดหนักมายด์ลำบาก รอจัดหนักมาวินแทนก็ได้ครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

hanabombam

น้องมายชอบแบบตบจูบก็ไม่บอกดนัย ตั้งแตแรก ดนัยจะได้จัดให้สาสมใจไปตั้งนานแล้ว ::HoHo::

zaaar65

ตบจูบ  ต้อง สองต่อสอง เสื้อผ้าไม่เกี่ยวเลย  

phenix

ดนัยในโหมดโหดนี่อย่างน่ากลัว

typhoon41

ลุ้นกันมานาน บทหวานๆไม่ได้ต้องโหดๆตบจูบเลยเหรอ

4ylnox

ตบจูบๆนี่มัน เป็นบทที่หาอ่านไม่ได้ง่ายๆแล้วนะครับนี่ นึกภาพเป็นฉากๆออกเลย

dark7798

แล้วมันก็ตัดไปเป็นยังไงละที่นี้

pipat1923

ดนัย เห็นแก่น้องมายด์ เลยไม่จัดการวินให้ถึงตาย น้องมายด์จะโดนจัดหนักหรือเปล่า ::Shy::

ktbb1966

บทจะจริงจังก็ออกซาดิสนะคุณดนัย

napakon

อ้าวแล้วดาวกับอินทรีย์ไปไงมาไง