ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เรื่องเล่าของเหมยอิง

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 01, 2022, 08:37:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soidao

น้องเหมยเจอกับสายเถื่อนซะแล้วน่าสงสารน้องเขานะครับ(ยังไงก็ยังรอรูปเจ้ฟางอยู่นะครับ)

spty24

เป็นฟีลแปลกๆที่ได้อ่านวีรกรรมของของคนอื่นผ่านสำนวนของหมอแมน แต่ก็ชอบคนับ เล่าเรื่องได้ดีเสมือนเห็นมาจริงๆ ชื่นชมครับ

kgz

เป็นการเล่าเรื่องที่แปลกใหม่ดีครับ แตกต่างไปจากเดิมเหมือนกินอาหารจานเดิมที่ปรุงรสใหม่ ดีไปอีกแบบ ถ้าหากนำไปปรับเป็นการเล่าเรื่องสองมุมมองจากเหตุการณ์เดียวกัน จะช่วยเพิ่มมิติของการเล่าเรื่องได้ดีขึ้นมากๆ เลยครับ

ว่าแต่การเล่าเรื่องของเหมยอิงครั้งนี้จะเป็นการเฉลยเรื่องที่ถูกจับไปโรงพักหรือเปล่านะครับ ?

Edit:: ยังคงไม่เฉลยเรื่องราวที่เกิดขึ้นว่าทำไมถึงถูกพาตัวไปโรงพัก (ถูกจับ ??) สงสัยต้องไปตามอ่านต่อใน read a write

polasia

เรื่องของหัวใจนี่ก็เข้าใจยากเนาะ คนดีๆ มีทำไมไม่ร๊าก

kungkrub

จะมีผู้หญิงกี่คนกล้าฝากอนาคตไว้กับ ผู้ชายแบบบอย น่าสงสารน้องเหมย  ::Crying::

grabungza

บอยมันได้แฟนดีๆแบบเหมยอิงมันก็ต้องหวงเป็นธรรมดา เมื่อไหร่เหมยอิงจะตาสว่างนะน่าสงสาร

nujane_dude

Premsak Rachod Minkiess

แบบนี้จะหนีไปหาพี่แมนยังไงเนี่ยรอติดตามเลยครับ

sthanya

แหมลีลามันคนละชั้นกับแอดจริง ๆ ถึงว่าทำไมผู้หญิงติดใจแอดกันมากมาย

rewind99

hamyaiyao

ในบท บอยแม้งโคตรน่าโดนต่อยปากแถมไม่น่าให้เอาด้วยนิสัยแย่(อินตามบท ไปงั้นๆ)

timshel

Kingmar

หึงจัดเลยจับกดคาชุดซะเลย. แนวใหม่ก็ดีครับจะได้เห็นและรู้เรื่องราวของเหมยอิงชัดเจนขึ้น

vwdt41

ไม่น่าเลยเหมยอิง ไม่น่านัดแฟนมาเลย