ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 66 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 29, 2021, 01:17:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sur9x

testman

กลับมาแล้ว ดูแลสุขภาพดี ๆ นะครับ หายแข็งแรงไว ๆ

น้องแก้มก็กลับมาแล้ว เยเย

peddo

ขอบคุณมากครับที่อุตส่าห์เขียนเรื่องยาวมาฝากแฟนๆ ทั้งที่ยังป่วย น้องหมวยเกือบซวยซะแล้ว แต่ก็แก้ปัญหาได้เปลาะนึง ไม่รู้คราวหน้าจะหลีกได้อีกมั้ย หรือจะต้องใช้มุก มีเมียมาคุม 555
น้องแก้มมาแล้ว หวังว่าพี่ติมวืดน้องหมวยแล้วเลยเรียกแก้มมาบริการแทนนะ ตับแตกเลยถ้าอย่างนั้น
โทนอย่ายอมครับ อย่าาาา ยอม คราวหน้าไปที่ร้านเธอคงเรียกคุณผัวววว 555

The maiji

mr.supply

นึกว่าจะได้น้องหมวยมาเชยชมอีกคนละครับแต่อย่างว่าเด็กที่อยากเอาชนะเฉยๆ ปัญหาน่าจะตามมาแน่ถ้าขืนทำอะไรลงไป ว่าแต่น้องแก้มนี่มีเรื่องอะไรกันแน่ ปักหมุดรอๆ

Daxamoo

นางมารน้อยมาง้อจะเอาอะไรไปหยุดอยู่ละ ขี้อ้อนขี้เอาขนาดนี้

C-Runners

terapoong48

นึกว่าจะจัดเด็กซะแล้วเทพโทน​  แต่ดีนะแบบนี้น้องๆนับถือ

myfino262903

สวัสดีครับพี่เทพ ดีใจนะครับที่ร้านเก๊ะเปิด พี่เทพรักษาสุขภาพด้วยนะครับ ดีใจด้วยที่ผ่านช่วงนั้นมาได้ แต่ที่ทำงานผมน้องเสมียนรู้ว่าติดแล้วเข้ารักษาตัว ลงปอดสองวันเสียเลย น่าเศร้าครับ ลูกสาวคนเดียวและคนสุดท้องด้วย พี่ทั้งหลายก้ออย่าการ์ดตกกันนะครับ รักษาสุขภาพกันด้วย เราจะอยู่ด้วยกันจนร้านเก๊ะปิดนะครับ สู้ๆ