ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 66 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 29, 2021, 01:17:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

นึกว่าจะเรียบร้อยโรงเรียนหมวยซะอีก 
แข็งแรงๆหายไวๆครับ

loveice5566

หายไวๆๆ น่ะครับ 
ช่วงนี้ ต้องระวังตัวกันสุดๆๆ
ปล.น้องแก้ม รู้ได้ไงหนอ ว่าคุณแฟน หลบอยู่นี้

kookai

ได้เวลาง้อคุณแฟนแล้วครับ จากเหตุการณ์วันนั้นอาจมีหลายเรื่องที่นายโทนไม่เข้าใจนะครับ

Paragraph<BB>

อยู่น้องแก้มก็มาหาแบบนี้ คงมาเพื่อนอนปรับทุกข์กันแน่ๆ เอ๊ย นั่งปรับทุกข์ๆ 5555

Sitthikirn

น้องหมวยผ่านไป มีน้องแก้มมาต่ออีก เนื้อหอมจริงๆครับเทพโทน 

Tritratex

หมวยอาจจะคิดผิดที่มาทำแบบนี้กับท่านโทนนะครับ อิอิ

แบบนี้แสดงว่าเจ๊หมิวก็ต้องรู้เรื่องหมวยด้้้้้้วยใช่มั้ย ท่านโทนทำยังไงเจ๊หมิวถึงยอมเรื่องหมวย

สำหรีบแก้ม รอติดตามเลยค้าบ

po3026

nsrichantamit

sanboston

น้องหมวยนี่ ต้องใช้ความอดกลั้นสูงมากถึงปล่อยไปได้ บางทีถ้าเมากว่านี้คงไม่รอด

เอี้ยเกี้ย

::WooWoo:: อาการดีขึ้นแล้วเหรอครับ ขอให้แข็งแรงเป็นปรกติเร็วๆนะครับ   
.......

งานนี้นึกว่าจะมีการเก็บงานน้องหมวยซะแล้ว แอบลุ้นๆดหมือนกันนะ

okai

หายไวไวนะครับ.. 
บรรยากาศมีทกิลด์นี่.. มันสนุกดีนะครับ คนไม่เคยเห็นหน้ากันแต่เหมือนรู้จักกันมานาน

pankea

เคลียร์กับดาวและมิ้นต์แล้วก็เหลือแก้มนี่แหละแต่ดาวบอกมิ้นต์ไว้ว่าห้ามช่วยนะให้แก้มเคลียร์เองผลเป็นไงก็ตามนั้น อยากรู้ว่าจะจบที่หอหรือข้างนอกเพราะกับดาวก็จบที่รร.กับมิ้นต์ก็จบที่ชั้นบนที่พักในร้านเกะ