ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fujaii

ขอบคุณครับ ลำนำตัวอักษร 44+26 ผสมตัวอักษรได้อีก 

bunchucherd

44+26=70 ตัวอักษร 70คนหวังว่าคงแต่งได้ครบนะครับ ขอบคุณมาก

armggnd

SilcenceKnight

ขอบคุณมากครับ รอติดตามผลงานครับ ::WooWoo::

DoJo

เงื่อนไขยุ่งยากมากเลย แถมมีรีดเดอร์ด้วย จะเป็นองค์กรตามล่าแบบจัมเปอร์มั้ยเนี่ย ::Horror::

tumg23

แล้วพระเอกจะได้ชื่อคืนไหม หรือต้องฟันไปเรื่อย ๆ ถึงจะได้ชื่อคืน

snoopyai

ตอนใหม่มาแล้ว ขอบคุณมากครับ ดูจากเงื่อนไขแล้วพระเอกคงได้ฟันสาวอีกเยอะเลยสินะ

premz

ต้องไบ่เก็บทีละตัวงี้อ่านกันยาวแน่

nitty46

รอนานหน่อยแต่ก้สนุกครับผม

TempZ

เก็บกันยาว ๆ เลย ไล่ตั้งแต่ ก ไก่ไป ว่าแต่พวกตัวอักษรเก่า ๆ ขอขวด คอคน จะหาจากไหนกันล่ะเนี่ย

หางานให้ผู้แต่งอีกละ

(พอดีพิมพ์​บนมือถือ ไม่มีตัวขอขวด คอคน เลยต้องพิมพ์​เป็นคำอ่าน)

robertrobin

ก่อนจะเปลี่ยนเลสต้องเปลี่ยนอักษรก่อนเด้อ 5555 แล้วจะเรียงใหม่เป็นคำไหนน่ะครับ ติดตามดูไหวพริบต่อครับ

tummaba

โห่ๆๆๆกว่าจะมาคับท่านรอยาวๆเลย

karasukung

เยี่ยม ตอนที่2มาแล้ว ขอติดตามตอนต่อไปนะครับ ลุ้นๆๆๆๆๆ ต่อไปใครจะโดน 5555

anupan_2764

ปกติอ่านเอาแค่สนุกเพลิน แต่พออ่านเรื่องนี้
อ่านแล้วก็ต้องจับใจความ ทำความเข้าใจ จะได้รู้เรื่อง
และก็สนุกตามที่ผู้แต่งตั้งใจไว้ ผมอ่านแล้วเข้าใจนะ
เลยสนุกตาม เลยติดตามครับ
ขอบคุณครับ

acilos

ขอบคุณที่เอามาลงให้อ่านกันยังแอบงงกะเงื่อนไขนิดหน่อย อ่านๆต่อไปน่าจะรู้เอง..... เป็นการเร่งให้ไรท์ลงไวๆ555