ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องยาวกับสาวหลายคน:ตอนที่ 7 น้องน้ำดาวคณะบัญชี ตอนที่ 2

เริ่มโดย nookky, พฤษภาคม 06, 2024, 08:51:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pepe2513 และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

nookky

หลังจากวันนั้นผมกับน้ำก็ไม่ค่อยได้เจอกัน มีแต่คุยกันทางโทรศัพท์ แต่ไม่ค่อยบ่อยนัก เพราะผมโทรไปน้ำไม่ค่อยรับสาย  น้ำบอกที่บ้านเขาหวงมาก เดี๋ยวจะโทรกลับเอง  ไม่นานก็ถึงช่วงเปิดเทอม น้ำก็ไปเช่าหออยู่ใกล้กับวิทยาลัยซึ่งอยู่ต่างอำเภอ  ผมก็กลับมาอยู่บ้านแม่เพื่อเรียนต่อ  พอที่จะได้คุยกับน้ำบ้าง แต่ก็เป็นที่น่าสังเกตว่า ทำไมน้ำไม่ค่อยรับโทรศัพท์ เวลาผ่านไป 2 เดือนกว่าๆที่ไม่ได้เจอน้ำเลย ได้ยินเสียงแต่ทางโทรศัพท์  ไม่กี่วันก็ถึงช่วงหยุดยาว 4 วัน  น้ำชวนผมไปเที่ยวหอพักของน้ำ ผมก็ไป น้ำบอกทาง จนผมขับรถไปถึงหอ ค่อนข้างเงียบเพราะคนอื่นๆกลับบ้านกันหมด น้ำเปิดประตูห้องแล้วชวนผมเข้าไป ผมถามน้ำ ทำไมไม่กลับบ้านเหรอ น้ำบอกต้องเคลียร์งานก่อน  แล้วอยู่คนเดียวเหรอ น้ำตอบ อยู่กัน 3 คน เอ๋ กับ พัชร กลับบ้าน ผมหันไปเห็นรูปถ่ายที่อยู่ในกรอบที่วางอยู่บนโต๊ะซึ่งเป็นรูปของน้ำ ที่แต่งตัวสวยพร้อมสายสะพายดาวคณะบัญชี  ผมเลยถามน้ำเป็นดาวคณะบัญชีเหรอ น้ำตอบใช่ ไม่เห็นเล่าให้นุ๊กฟังเลย น้ำพูด ก็ไม่เห็นนุ๊กถาม เลยคิดว่ามันไม่สำคัญ  หัวใจผมเต้นแรงขึ้นแล้วพูดกับตัวเองว่า  นี่เราได้เย็ดดาวคณะบัญชีเลยเหรอ  แล้วผมถามต่อ เป็นถึงดาวคณะ ไม่มีผู้ชายมาจีบบ้างเหรอ น้ำบอกก็มีบ้างแหละแต่ไม่สนใจ  แต่ก็มีรุ่นพี่เวียนๆพูดคุยอยู่บ่อยๆ  ผมโอบกอดเอวแล้วหอมแก้ม ซุกไซร้ไปตามซอกคอ น้ำเริ่มส่งเสียงคราง แล้วบอกว่าน้ำไปอาบน้ำก่อน  ผมว่าขออาบด้วยคนซิ  น้ำตอบว่า ก็มาอาบซิใครไม่ได้ห้าม  น้ำก็เดินเข้าไปในห้องน้ำพร้อมผ้าขนหนู ส่วนผมถอดเสื้อ กางเกง ออก  เหลือแต่กางเกงใน แล้วเดินเข้าไปในห้องน้ำ  ทันทีที่ผมเปิดประตูห้อง โอ้วแม่เจ้า อะไรที่มันสมส่วน สวยงามอย่างนี้ เพราะภาพที่อยู่ตรงหน้าผม  เรือนร่างของสาวงาม ทุกอย่างมันสมส่วนดูแล้วไม่ขัดสายตา นมก็เป็นลูกสวยไม่หย่อนคล้อยขนาดยืนนะ ป้านนมก็ไม่ใหญ่จนน่าเกลียด  หน้าท้องแบนเรียบ เนินสวาทก็ปิดสนิด ขนอ่อนๆปกคลุมแบบเรียงเส้นเป็นระเบียบสวยงาม ส่วนก้นก็งอนเล็กน้อย  ครั้งแรกที่ผมได้เย็ดกับน้ำไม่ได้สังเกต อะไรมาก ตอนนั้นคิดจะเย็ดอย่างเดียว  สมแล้วที่เป็นดาวคณะ  มันทำให้ควยผมแข็งชี้ไปข้างหน้า น้ำเห็น แล้วพูดว่า อะไรแค่เห็นเท่านี้ถึงขั้นชี้เด่เลยเหรอ ผมยิ้มแล้วเดินไปกอดน้ำทันที ทำให้ปลายควยผมสัมผัสเนินสวาท นมน้ำก็มาทาบกับหน้าอก รู้สึกได้ถึงก้อนเนื้อนมมากั้นหน้าอก ฝ่ามือผมก็ลูบไล้แผ่นหลังที่นุ่มลื่นของน้ำ ส่วนมือน้ำก็กอดเอวผมไว้  ผมหอมแก้ม ไซร้ซอกคอ เสียงครางในลำคอของน้ำเริ่มส่งเสียง อืม อืม อืม ผมเริ่มประกบปาก มือของน้ำก็มาจับควยผมที่แข็งเป็นลำแล้วรู้เข้า รูดออก เบาๆส่วนมือผมก็เลื่อนมาจับเนินสวาทแล้วใช้นิ้วกลาง แหวกกลีบร่องเสียว ลากนิ้วกลางถูกับเม็ดติ่งเสียว จนตัวน้ำกระตุก แล้วลากพ้นไปเจอเนินสวาท ซึ่งตอนนี้เต็มไปด้วยน้ำเมือกหล่อลื่นชุ่มฉ่ำไปหมด ผมใช้นิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูสวาท เสียงน้ำเริ่มครางดังขึ้น  อืม อา อืม อา  มือน้ำก็รูดควยผมเร็วขึ้น จนผมเกือบแตก  แล้วน้ำก็นั่งย่อเข่า เอาปากมาอมควยผมแล้วรูดเข้ารูดออก จนผมเกือบทนไม่ไหว ผมจับหัวน้ำให้หยุดแล้วถอนควยออกจากปากน้ำ จากนั้นอุ้มน้ำให้ลุกขึ้นแล้วดันหลังไปติดผนัง ผมยกขาน้ำขึ้นข้างนึงแล้วจับควยผมแทงเข้าไปในรู เสียงน้ำดัง อ้า ๆๆพรวดเดียวจมมิดโคนเลย ความรู้สึกว่าเอ๊ะทำไมครั้งนี้มันเข้าง่ายจัง หรือว่าควยผมโตไม่เต็มที่ หรือว่า น้ำหล่อลื่นของน้ำมาก แต่แค่สงสัยไม่นาน  ผมกระดกก้นผมแบบต้องกรให้ควยเข้าสุด แล้วออกสุด ในท่ายืนแบบนี้ มันเสียวหัวควยมากในขณะที่หัวควยครูดจากปากรูถึงสุด เสียงน้ำดัง โอ้ย  โอ้ย โอ้ย เบาๆ ทุกครั้ง ผมเย็ดน้ำท่านี้สักพักหนึ่ง ผมชักควยออกมา น้ำเงี่ยนของน้ำไหลออกตามมาแล้วหยดแหมะ  ลงพื้น บางส่วนติดโคนควยผมอยู่  ผมให้น้ำยืนท่าโก้งโค้ง เอามือค้ำขอบอ่างล้างหน้าไว้ แล้วผมอัดควยเข้ารูสวาททางหลัง เสียงน้ำดัง โอ๊ย เสียว โอ๊ยเสียว ผมเร่งความเร็วขึ้น ปับ ปับ ปับ ปับ นมน้ำกระเพื่อมตามจังหวะกระแทก ผมมองหน้าน้ำผ่านกระจก น้ำปิดตา ทำหน้าเสียว ผมกระแทกรูสวาทน้ำอย่างต่อเนื่อง จนใกล้จะแตกแล้ว ผมกระแทกเน้น ๆ อีก 2-3 ที แรงๆ พร้อมส่งน้ำเชื้อเข้ารูสวาทของน้ำ จนหมดแล้วผมถอนควยออกมาจากท่าโก้งโค้ง ทันทีที่ปลายควยหลุดออกจากรูสวาท น้ำเชื้อผมก็ไหลตามออกมาเป็นก้อนจากรู แล้วหยดย้อยเป็นยางยืดลงพื้นห้องน้ำ บางส่วนก็ยังค้างอยู่ในรูเป็ด  ผมเลยถามน้ำว่าถ้าท้องจะทำอย่างไร  น้ำบอกไม่ท้องหรอกเพราะกินยาคุมอยู่  ที่กินเพราะควบคุมการเกิดสิว ส่วนคุมกำเนิดผลพลอยได้  จากนั้นเราก็อาบน้ำด้วยกันแล้วบรรเลงเพลงรักกันอีกรอบนึง 
   หลังจากที่เราบรรเลงเพลงรักเพลิงสวาทอีกรอบเสร็จ  เราก็ออกมาจากห้องน้ำแต่งตัวแล้วนอนพักผ่อนกัน แต่มือผมก็อยู่ไม่นิ่ง ล้วงควักรูสวาทของน้ำอยู่ ปากก็งับเลียเนินนมของน้ำอย่างเอร็ดอร่อย จู่ๆก็มีเสียงเคาะประตู ดังจากหน้าห้อง พร้อมเสียงผู้หญิงเรียกชื่อน้ำให้เปิดประตูหน่อย  ผมก็หยุดกิจกรรมของผม น้ำก็ลุกขึ้นไปเปิดประตู ปรากฏว่าเป็นเอ๋นั่นเอง  น้ำถามเอ๋ว่าไหนบอกว่ากลับบ้าน  เอ๋บอกว่า อาจารย์ให้รีบส่งงานที่เอ๋ค้างอยู่ภายในวันมะรืนนี้ ผมถามเอ๋ว่างั้นอยู่หอต่อ 2 คืนเหรอ  เอ๋ก็ตอบว่าใช่  ผมอุทาน อาวแล้วกัน น้ำบอกว่าผมจะมาค้าง 2 คืนเช่นกัน เอ๋บอกไม่เป็นไร เดี๋ยวเอ๋นอนล่างที่นอนก็ได้  ผมก็บอกว่างั้นผมนอนล่างก็ได้ เอ๋ว่าไม่เอาจะให้แฟนเพื่อนนอนแยกกันได้อย่างไร  น้ำเลยถามเอ๋ว่า งั้นนอนบนที่นอนให้หมดทั้งสามคนเลยเอาไหม  เอ๋บอกได้ทั้งนั้นไม่ถือ ที่นอนนอนได้ตั้ง 3 คน  พอผมได้ยินหัวผมก็คิดอกุศลในทันที  ผมยืนจ้องเอ๋ โดยที่เอ๋กับน้ำไม่รู้  เอ๋เองก็ก็รูปร่างสมส่วน หน้าตาดีไม่แพ้น้ำ หน้าอกก็ไม่เล็กไม่ใหญ่  หลังจากนั้น เวลาเย็นเราสามคนก็ออกไปหาอะไรกินกัน เอ๋บอกว่าตอนแรกแฟนเอ๋จะมาด้วย  แต่ติดธุระที่บ้านเลยมาไม่ได้  หลังจากที่กินอาหารเสร็จเราก็กลับเข้าหอกัน เราก็ซื้อของว่างพร้อมเบียร์มากินกัน แต่ก่อนกินผมก็ขอไปอาบน้ำก่อน ปล่อยสองสาวจัดแจงเรื่องของว่างกันก่อน  ผมก็อาบน้ำเสร็จพร้อมแต่งตัวออกมาจากห้องน้ำเลย เอ๋ก็ขอเข้าไปอาบน้ำเป็นคนที่ 2  ผมถามน้ำว่าแล้วเราจะทำกิจกรรมสวาทกันอย่างไร น้ำว่าก็ตอนที่เราอยู่กันแค่ 2 คนไง ผมถามแล้วเมื่อไหร่ น้ำตอบไม่รู้ แถมด้วยเสียงหัวเราะ  ผมว่าคงกินแห้วแน่เลย  เอ๋อาบน้ำเสร็จแล้วแต่งตัวออกมาจากห้องน้ำเลย  เอ๋ใส่เสื้อยืดซับในและกางเกงขาสั้นเลยก้นลงมาหน่อยนึงขาบานๆ  คงเป็นกางเกงที่ผู้หญิงเขาใส่นอนกัน  ดูน่ารัก ถึงแม้เป็นกางเกงขาบานก็จริงแต่เอ๋ดึงกางเกงแนบชิดเป้าจนเห็นรูปร่างขนาดเนินสวาทอวบอูมชัดเจน มันช่างอวบอูมนูนเด่นอะไรเช่นนี้   เสื้อซับก็ดูปล่อยสบายๆคอกว้าง แนบกับหน้าอกทำเห็นรูปร่างเนินนมเป็นลูกๆถึงแม้จะใสบราก็ตามเถอะ ทำผมนั่งมองตาค้างอย่างกับโดนสะกดจิต แล้วน้ำก็ขอไปอาบน้ำ ปล่อยผมอยู่กับเอ๋สองคน ผมได้โอกาสมั่งมองเอ๋ ยิ่งตอนที่เอ๋นั่งขัดสมาธิทำให้ปลายขากางเกงมันอ้าออกมองเห็นไปถึงกางเกงในที่ปกปิดเนินหอย แอบสังเกตุเห็นมีขนหมอยโผล่แพลมพ้นขอบกางเกงในออกมาเล็กน้อย มันทำให้แท่งเอ็นผมเริ่มพองตัวออกมา ยิ่งพอตอนที่เอ๋ก้มไปยิบอาหารทำให้คอเสื้อห้อยเห็นนมได้อย่างชัดเจน จนอยากจะเอามือไปตะปบเสียเหลือเกิน จนผมต้องตัดบทควบคุมตัวเอง เลยชวนเอ๋คุย ถึงแฟนของเอ๋ ซึงแฟนเอ๋เป็นรุ่นพี่เรียนที่เดียวกัน ผมถามเอ๋ แฟนเอ๋เคยมาค้างคืนที่หอไหม  เอ๋ตอบ ก็มาค้างบ่อยนะตอนที่พัชร ไม่อยู่เหลือแต่น้ำกับเอ๋  แล้วผมถามต่อไปแล้วขอโทษนะ คือว่าไม่มีกิจกรรมระหว่างนอนเหรอ เอ๋พูด บ้าถามมาได้ แต่ถามแล้วเอ๋ก็ตอบได้  มีบ้างซิ ผมถามมีบ้างบ่อยแค่ไหน เอ๋ตอบก็เกือบทุกครั้ง แล้วผมสงสัยว่าน้ำจะอย่างไรในตอนที่เขาเย็ดกัน แล้วผมถามเอ๋ต่อ  อาวแล้วน้ำอยู่ไหนตอนที่เอ๋กับแฟนกำลังทำกิจกรรมกัน เอ๋ตอบ ก็ทำกันตอนที่น้ำหลับแต่บางครั้งก็ดูเหมือนน้ำทำแกล้งหลับไป ใจผมเริ่มเต้นเร็ว ร้อนวูบวาบแล้วเพราะคิดไปไกลว่าน้ำคงไปร่วมกิจกรรมกับเขาด้วย  จึงถามเอ๋ต่อแล้วน้ำเขาทนได้เหรอ เอ๋ก็อมยิ้มไม่ตอบปล่อยผมลุ้นคำตอบ  พอดีกับที่น้ำอาบน้ำเสร็จแล้วตัวออกมาจากห้องน้ำ เราก็นั่งกินกันสามคน พูดคุยกัน เบียร์ก็หมดไปหลายขวดแล้วเวลาก็ค่อนข้างที่จะดึกแล้วเอ๋ขอตัวไปนอนก่อน ส่วนน้ำก็โดนเบียร์ไปหลายแก้วเริ่มประคองตัวเองไม่อยู่แล้วเลยขอขึ้นไปนอน โดยเอ๋นอนชิดด้านในติดผนัง น้ำก็นอนชิดขอบเตียงด้านนอกทำใหตรงกลางว่าง คงเว้นไว้ให้ผมนอน  แต่ผมต้องเก็บของก่อนเกะกะทางเดิน  ตอนนที่ผมเก็บของอยู่นั้นเห็นเอ๋เดินเข้าห้องน้ำบอกผมว่าล้างตัวอีกหน่อยมันเหนียวตัว หลังจากนั้นเอ๋ก็กลับไปนอนที่เดิม สักพักผมได้ยินเสียงของน้ำกรน คงเมาหลับสนิท  ผมก็เก็บของเสร็จแล้วขึ้นเตียงนอน  แรกๆผมก็นอนกอดน้ำ แต่มือผมก็อยู่ไม่นิ่งล้วงบีบขยำหน้าอกน้ำอยู่ โดยผมนอนหงายแล้วมือซ้ายก็ล้วงเข้าไปในคอเสื้อของน้ำแทรกผ่านขอบบราไปเขี่ยหัวนมแล้วบีบขยำแต่น้ำก็ยังหลับไม่มีการตอบสนองใดๆคงหลับสนิท  แต่มือขวาผมนี่ซิเริ่มอยู่ไม่นิ่งผมเริ่มเอามือไปแตะๆเอ๋  แล้วผมมองดูว่ามีการตอบสนองอะไรหรือไม่ เอ๋ก็นอนอญในท่านอนหงายเหมือนกัน ผมก็ลองแตะไปใหม่ก็เงียบผมเอามือซ้ายออกมาจากนมน้ำเปลี่ยนเป้าหมายมือซ้ายใหม่ โดยผมนอนตะแคงหันหลังน้ำ แล้วยกมือไปพาดที่หน้าท้องของเอ๋เบาๆ ไม่มีปฏิกิริยาใดๆจากเอ๋  ผมค่อยๆยกมือออกแล้วเลื่อนมาวางตรงเนินหน้าอกเอ๋แล้วทำแกล้งหลับ รู้สึกเอ๋เอามือผมออกไป  ผมก็แกล้งหลับนิ่งไปแป๊บนึง  แล้วผมก็ยกมือซ้ายไปวางที่เนินหน้าอกเอ๋อีกครั้ง ครั้งนี้ไม่มีการตอบสนองใดๆ ตอนที่วางมือลงไปนั้นมันสัมผัสได้ถึงเนินเนื้อที่ไร้บราปกปิดอยู่ ผมลองขยำเบาๆ จริงๆด้วยไม่มีบรา คงถอดออกตอนเข้าห้องน้ำแล้ว  ผมใช้นิ้วชี้เขี่ยหาหัวนมเบาๆจนมันเริ่มชูชันดันเสื้อซับออกมา แล้วเอ๋ปัดมือผมออกอีกครั้ง  ผมก็แกล้งหลับในท่านอนหงาย คราวนี้ผมส่งมือขวาทำงานต่อ ผมสอดมือขวาเข้าทางคอเสื้อด้านบนแล้วคว้าหมับที่เนินนมที่ยอดแข็งเป็นไตทันที ให้ตายซิยังแน่นตึงกำมืออยู่เลย  ทันใดนั้นเอ๋ก็จับมือผมไว้แล้วพูดว่าไม่กลัวน้ำตื่นเหรอ ผมไม่ตอบ  ผมพลิกตัวเองมานอนตะแคงหาเอ๋แล้วบอกเอ๋ว่าขอดูนมหน่อย เอ๋พยักหน้าผมได้โอกาสก็ดันเสื้อยืดขึ้น  ทันที ที่เสื้อพ้นเนินนม สองเต้าตั้งตระหง่านยอดชูชันเหมือนจะทิ่มตา มันเชื้อเชิญให้ดูดเลียเสียจริง  ปากผมงับหมับเข้าไปที่เนินนม เสียงเอ๋ถามไหนบอกว่าขอดูไง แต่นี่มากว่าดูแล้วนะ  ก็มันห้ามใจไหว ผมเอามือจับนมเค้นคลึงนมเอ๋ทั้งสองข้างอย่างนุ่มนวล พร้อมดูดเลียยอดเนินที่แข็งเป็นไต  เอ๋ส่งเสียงครางเบาๆออกมา อืม อืม อืม ผมก็ละจากยอดเนิน ชุกไซร้แก้ม ทั้งซ้ายขวา  เสียงเอ๋ก็ยังครางมาหยุด ตอนนี้น้องชายผมพองตัวเต็มที่แล้วดันกางเกงนอน ผมยกเอ๋ให้ขึ้นคร่อมตัวผมไว้ ผมสังเกตน้ำ ไม่เห็นรู้สึกตัวอะไรเลย  นอนหลับปุ๋ย  ตอนนี้เอ๋นอนคร่อมตัวผมอยู่แล้ว เอ๋เอื้อมมือมาลูบคลำน้องชายผมที่มีกางเกงนอนบางๆปกปิดอยู่  เอ๋บีบนวดเบาแล้วบอกว่า ใหญ่ไม่ใช่เล่นเลยนะพอๆกับแฟนเอ๋เลย  เอ๋ถามผมแล้วตอนที่เย็ดกับน้ำ น้ำไม่เจ็บเหรอ  ผมสงสัยเอ๋รู้ได้อย่าง ผมเลยถามเอ๋ว่ารู้ได้อย่างไรว่าผมกับน้ำได้เย็ดกันแล้ว  เอ๋ตอบว่าก็น้ำเล่าให้ฟัง เอ๋หลุดปากว่า น้ำมันก็เล่าให้ฟังหมดแหละ  จากนั้นเอ๋ก็ล้วงเข้ามาในกางเกงนอนผม สัมผัสโดยตรงกับน้องชาย  แล้วใช้มืออีกข้างรูดกางเกงนอนผมออกไป  เอ๋จับน้องชายผมที่กำลังแข็งโด่ รูดขึ้นลงเบาๆ อย่างช้าๆ มันมีความรู้สึกตื่นเต้นดีเหมือนกัน คนที่กำลังชักว่าวให้ผมเป็นแฟนคนอื่น ผมไม่รอช้า เอื้อมมือไปลูบคลำเป้าของเอ๋เช่นกัน มันช่างใหญ่เต็มฝ่ามือพอดีอวบ กระชับตึงมือ แล้วใช้นิ้วกลาง ลากผ่านร่องเสียวของเอ๋ขึ้นลง ทำให้รอยแยกเริ่มอ้าออกงับกางเกงนอน พร้อมน้ำเสียวที่ซึมผ่านกางเกงนอนออกมาจนรู้สึกถึงความเปียกได้  ผมเปลี่ยนจากการลูบคลำผ่านกางเกงนอนเป็นล้วงเข้าไปในกางเกงนอน สิ่งที่ผมแอบมองเมื่อตอนเย็นตอนนี้มันอยู่ในฝ่ามือผมแล้ว  แล้วพร้อมที่จะลงไปสำรวจถ้ำน้อยแล้ว  ผมงอนิ้วกลางแล้วลากไปตามรอยแยกไปสะดุดอยู่กับเม็ดเสียว เอ๋สะดุ้งและกำน้องชายผมแน่น ผมเห็นว่าหากอยู่ท่าที่เอ๋นั่งคร่อมผมอยู่มันไม่สะดวก เลยเปลี่ยนท่าเป็นท่า 69แทน เอ๋อยู่บน ผมอยู่ล่าง ผมดึงกางเกงเอ๋ออกพ้นจากขาเรียบร้อยแล้ว ตอนนี้ช่วงล่างเอ๋ เปลือยเปล่า ขนหมอยเอ๋ก็ไม่เยอะ ไม่ดูเกะกะ  เนินสวาทเอ๋ก็สวยงามไม่แพ้ของน้ำเลย  แต่ดูกลีบแคมเล็กไปนิดนึง  ส่วนเอ๋ตอนนี้ จับน้องชายผมรูดขึ้นลง สลับช้าเร็วพร้อมใช้นิ้วถูเบาๆที่ปลายน้องชายผม มันเสียวผมแทบทนไม่อยู่  ผมจับมือเอ๋ไว้แล้วกดหัวเอ๋ลงไปที่น้องชายผมเหมือนเป็นสัญญาณให้เอ๋อมน้องชายผม เอ๋อ้าปากงับน้องชายผมทันที ส่วนผมตอนนี้ก็เอานิ้วกลางค่อยๆสอดใส่ไปในรูสวาทเอ๋อย่างช้าๆ เสียงเอ๋คราง อืม  อืม อืม เบาๆในลำคอ ผมเองก็ส่งเสียงซี๊ด ออกมาเช่นกัน เพราะเอ๋ทั้งดูดและเลียแท่งน้องชายผมอย่างเมามัน ยิ่งผมเร่งความเร็วนิ้วมือที่สอดไปในรูสวาทเอ๋เร็วเท่าไหร่ เอ๋ก็เพิ่มความเร็วในการดูดเลียแท่งน้องชายผมเช่นกัน  เสียงเอ๋ยิ่งครางถี่ขึ้น อืม อืม อืม ผมเพิ่มนิ้วนางและนิ้วชี้เข้าไปในรูสวาทเอ๋ ตอนนี้ทั้งสามนิ้วของผมจมหายไปในรูสวาทเอ๋ ผมเร่งเขย่ามือผมที่สอดเข้าในรูสวาท ไม่นานเท่าไหร่เอ๋คายแท่งน้องชายผมพร้อมส่งเสียง อา อา อา เอวกระตุกและมีน้ำเสียวไหลออกมาตามมือผม หมายความว่าตอนนี้เอ๋คงถึงจุดสุดยอดไปแล้ว น้ำแตกแล้วด้วย  ผมจึงหยุดเสียงเอ๋หอบ ผมหันไปดูน้ำ เห็นน้ำนอนตะแคงหันหลังอยู่ไม่มีปฏิกิริยาใดๆ  ผมจับเอ๋หันหน้ามาทางผมแล้วยกก้นเอ๋ขึ้นพร้อมกับจับแท่งน้องชายที่ยังพองตัวให้ตั้งตรงหย่อนก้นเอ๋ลงมา ให้แท่งควยผมตรงกับรูสวาทของเอ๋ ปลายแท่งควยผมค่อยถูรูสวาทของเอ๋เขมือบเข้าไปทีละนิดเสียงเอ๋ถอนหายใจพร้อมพูดว่า ทำไมมันแน่นจัง แน่นกว่าของแฟนเอ๋อีก ตอนนี้ควยผมถูกรูสวาทเอ๋กลืนกินจนถึงโคนแล้ว เสียงเอ๋ถอนหายใจเฮือกใหญ่ แล้วกดแช่อยู่แป๊บนึง แล้วเอ๋ก็ค่อยยกเอวขึ้นอย่างช้าๆ เบา แล้วกดลงมาใหม่  อืม อืม อืม อืม ซีด อืม อาส์ เอ๋พูดมาเมื่อกี๊ทำเอ๋น้ำแตก คราวนี้เอ๋เอาคืนบ้าง ผมรู้ถึงความคับแน่น ของรูสวาทของเอ๋ถึงแม้จะผ่านการเย็ดมาแล้ว แต่มันยังฟิตอยู่ เลยสงสัยว่าทำไมของน้ำมันไม่ฟิตแน่นอย่างเอ๋  เอ๋ยกก้นจนเกือบสุดปลายควยผม แล้วกระแทกลงมาอย่างเร็ว เอ๋ค่อยๆเพิ่มความเร็วในการโยกขึ้นเรื่อยๆ จนตอนนี้เอ๋ควบอย่างเป็นจังหวะที่ค่อนข้างที่จะเร็ว รูสวาทเอ๋ รูดควยผมจนหัวบานแดงแต่โดนเคลือบไปด้วยน้ำเสียว เอ๋ทำหน้าเหยเกเหมือนคนกำลังถึงจุดสุดยอด แต่เอ๋ก็หยุด ส่วนผมก็ส่งเสียงครางแบบไม่เป็นจังหวะเพราะเสียวมากเอ๋เริ่มโยกเอวต่ออีกรอบ ตอนนี้ผมเสียวแทบจะกลั้นไม่อยู่แล้วผมเริ่มเกร็งหนีบขาเพราะยังไม่อยากแตกก่อน  เหมือนเอ๋จะรู้เลยผ่อนความเร็วลง ทำให้ผมผ่อนคลายลงได้บ้าง  แต่ไม่ทันไรเอ๋เริ่มโยกเอวอย่างเร็วอีก ผมก็เกร็งจนหนีบขา ตอนนี้น้ำเชื้อผมกำลังมาคอยที่โคนแท่งควยแล้ว อีกไม่กี่วินาที มันจะระเบิดแล้ว ผมตีก้นเอ๋เบาๆว่าเพื่อจะบอกว่าจะแตกแล้ว ขืนขย่มอีกมีหวังแตกในแน่ แต่เอ๋ไม่สนใจยิ่งเขย่าเร็วขึ้นอีก ผมส่งเสียงดัง โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ พร้อมทั้งพ่นน้ำเชื้อออกไปใส่ในรูสวาทเอ๋ ควยผมฉีดน้ำเชื้อเข้าไป เป็นจังหวะ แต่เอ๋ยังควบเอวไม่หยุด น้ำเชื้อผมถูกเสียดสีระหว่างควยผมกับรูสวาทเป็นฟองแต่ตอนนี้ควยผมเริ่มอ่อนตัวลง เอ๋ก็หยุดควบเอวแล้วก้มลงมากอดผม รูสวาทเอ๋ ตอดรัดควยผม ตุ๊บ  ตุ๊บ  ตุ๊บ  เอ๋กอดทับผมอยู่แป๊บนึงก็ลุกขึ้นรูสวาทเอ๋คายควยผมออกมีเสียงดังแผละน้ำเชื้อผมไหลย้อยออกมาจากรูสวาทเอ๋ลงมาเป็นหยดข้นขาวเป็นยางยืด ราดรดลงบนที่นอน ไม่น่าเชื่อเลยว่าเอ๋จะเป็นคนเร่าร้อนเช่นนี้  เอ๋เดินไปเข้าห้องน้ำ  เพื่อไปล้างร่องรูสวาท ผมก็เดินตามไปด้วยเพื่อไปล้างควยผม ผมจับสายยางเพื่อจะฉีดน้ำล้าง เอ๋บอกว่าเดี๋ยวเอ๋ล้างให้  เอ๋เอามือมาจับควยผมแล้วฉีดน้ำล้างพร้อมทั้งรูดควยผมไปด้วย จนตอนนี้ควยผมเริ่มแข็งตัวอีกแล้ว เอ๋ถามจะเปิดศึกอีกรอบเหรอ เหมือนเชื้อเชิญ ผมตอบว่าใช่แล้วเอ๋ปลุกควยผมมาทำไม  ผมจับเอ๋หันหลังแล้วก้มลงเอามือไปค้ำกับโถชักโครก ตอนนี้เอ๋อยู่ในท่าโก้งโค้ง ถ่างขาเอ๋ออกเล็กน้อย ผมจับควยผมสอกเข้าในรูสวาทเอ๋ทางด้านหลัง เอ๋เชิดหน้า โอ๊ะ  เสียวอะ ผมดันพรวดเดียวมิดแท่งเลยเพราะมันลื่นจากน้ำเชื้อผมตอนรอบแรก ผมกระแทกเอ๋เสียง ดัง ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ ๆๆๆๆ  ท่านี้ทำให้ผมแตกง่ายมาก  เสียงลมที่โดนอัดเข้าไปเล็ดลอดทางช่องว่างเสียงฟีด ฟีด ออกมา ไม่นาน ผมก็ฉีดพ่นน้ำเชื้อเข้าโพรงรูสวาทเอ๋อีกรอบ ผมกดแช่ไว้แป๊บนึง  แล้วถอนควยออกดังบ๊อก พร้อมน้ำเชื้อไหลย้อยตามมาออกมาจากรูสวาทไหลลงบนพื้นห้องน้ำเป็นกอง  เอ๋ลงไปนั่งบนชักโครกแล้วฉีดน้ำล้างรูสวาท ผมก็ล้างของผม แล้วกลับมาบนที่นอน  ผมนอนกอดน้ำ ผมล้วงเข้าไปในเสื้อเพื่อจับนมเล่นแต่สัมผัสได้ถึงเหงื่อที่เนินนม  ผมเลื่อนลงไปจับเนินสวาทแล้วลากนิ้วผ่านร่องเสียว เอ๊ะ มันมีเมือกลื่นที่ปากรู หรือว่า น้ำรับรู้หมดทุกอย่างแต่แกล้งหลับ  แล้วทำไมน้ำไม่โวยวาย ที่เห็นผมแอบเย็ดกับเอ๋  นั้นคือคำถามที่มันค้างอยู่ในหัวผม

1819

ถ้าเอากันขนาดนี้ น้ำไม่รู้สึกตัว ไม่เห็นก็แปลกๆนะ  แต่ที่คา ใจตัวน้ำ คือยัง ไง ก่อนเคยฟิต แต่ ล่าสุด ฟิตน้อยลง หรือว่า ที่ไม่ได้เจอโดนคนอื่นที่ใหญ่กว่า บวก กับท่าที่ ที่ห่างเหินไป แต่ ถ้ามีใหม่ทำไมนัดนุ๊กมาหา ล่ะ น้ำ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า