ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 2/3 ก่อตั้งฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:47:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akerue

สงสัยคุณผู้จัดการจะโดนก่อน

โห มันได้ทั้งวงเลยอ่ะ

eka1325

พระเอกของเราจะช่วยเหล่าไอดอลหรือจะเป็นคนจัดการไอดอลเองนะ ลุ้นมากๆเลย เป็นผมจัดการไอดอลทั้งวงเลยดีกว่า

intanianoi

พระเอกมันไม่รู้จักพอแฮะ
Edit
สุดยอดได้ฟันนักร้องทั้งวง มันใช้ไวอกร้ารึป่าวนิ

boymm

แบบนี้สงสัยได้ไอดอลทั้งวงแน่เลย แต่เหมือนตัวเอกมันปลงๆ กับชีวิตเลยนะครับเนี่ย สงสัยเอาจนเบื่อแล้ว

gigga

เรื่องนี้นี่เห็นผู้หญิงออกตัวมาใหม่คทอคิดได้เลนว่าโดนแน่ๆใช่ไหมครับ แต่วงAKBนี่คุ้นๆนะ5555

Edit: ตอนต่อไปไวรัสหลุดไปนอกเมือง คนติดกันทั่วโลก ติดตามต่อภาค2 (มโนๆๆ5555)

tadds

bomb1021

ผู้จัดการก็เด็ดยุนะ

edit : นี่มันความฝันเลย วันๆกินนอน มีสาวๆคอยเอาใจ สวดยวดดด

baretta

นักร้องวงอะไรก็ไม่น่ารอด ..
ตอนหน้าต้องเป็นดาราดังๆ แน่เลย55+

ปฏิภาณ ครับ

ชื่อไอดอลนี่คุ้นจริงๆ ขอชมหน่อยละฮะ

ชีวิตในฝันชัดๆ ตอนแรกนึกว่าจะโดนรุมจนตายซะละ ปล. ตัวร้ายภูมิหลังน่าสนใจมาก

jachal

ไวรัสเข้ามาในโรงแรมแล้ว ผู้จัดการวง+นักร้องสาว โดนดุ้นแน่

ต่อไป คงได้สาวๆ มาอีกเยอะๆ ได้ยัดดุ้นเข้าไปแน่

VIPER99

ไอ้คนนี้เหมือนจะฉลาดกว่าไอ้อ้วนที่แพร่เชื้อไม่ดูตาม้าตาเรือ เล่นเอาวุ่นวายไปหมด  ::Waiting::

------------------------------------------------------------------------------

สุดท้ายก็ทำเหมือนไอ้อ้วน แต่ดีหน่อยที่ยังมีสติ แถมต่อรองกับนายกได้ด้วย เชรดดดด  ::HeyHey::

climaxz

จะได้จัดกับใครกันนะ

edit : สรุป ได้จัดทุกคนเลย เต็ม ๆ วง โอยยยยย

nakchakun

เขร้ ไวรัสอะไรว๊าา ดีแท้ พระเอกนี่ยิ้มเลย จะได้... กะไอดอลด้วย ::Dribbling::

สุดจริงๆ ความฝันของชายทุกคน สาวๆน่ารักๆทั้งนั้น แต่น้ำหมดตัวก้อไม่ไหวเหมือนกันน่ะ 555

biggerz biggerz

ไวรัสนี่ร้ายกาจชะมัด อยากได้เลยอ่ะ

เจอแบบนี้จะจัดให้สาสมใจ

warone07

ไอ้หมอนี่ค่อยมีความคิดหน่อย แบบนี้จะเป็นผู้กอบกู้โลกได้ไหมนะ
สุดยอดเลยแบบนี้ คงต้องมีพระเอกออกมาจัดการซะแล้ว