ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurosu Gatari] Bandai-kun to Onee-san เด็กโรงอาบน้ำกับพี่สาวนมโต [แปลBy HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 31, 2020, 06:18:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::  อึ่มเด็กคงยังไม่เคยก็เลยอยากสอนให้รู้จักรสชาติความเสียวแน่ ๆ เจ๊แกอยากเป็นครูให้เด็กนั่นแหละ เรื่องน่าจะจบลงตรงที่เจ๊ติดใจหำของเด็กเพราะอาจจะเอามันส์กว่าของผัวก็เป็นได้... ::Thinking::

EDIT นั่นไงติดใจหำเด็กที่ขยันซอยยิกๆ ซะง้าน จริงๆ หำผู้ใหญ่จะแข็งและยาวกว่า จังหวะเน้นดีๆ นี่ฝ่ายหญิงมีสิทธิ์ถึงเส้นชัยก่อนด้วยซ้ำไป แต่อย่างว่าแหละมันอยู่ที่เทคนิคของแต่ละคนอีก...

negazero

ชอบงานคนนี้เหมือนชอบวาดตัวละครหญิงที่ทรวดทรงดี

สงสัยพี่ผัวของพระเอกท่าจะอยากมากพอสมควรถึงต้องมาอ่อยแบบนี้

makimaki55

น่าจะจัดหนักกับไอ้เด็กนี่แน่ๆ

ดีถึงขนาดเป็นลูกค้าประจำไปเลยสินะ

Tdestiny

โอโห ไปยั่วเด็กแบบนี้ก็เสร็จแน่นอนครับ

สามีน่าจะไม่เห็นอะไรแน่นอน

จบได้แบบตามคาดมากครับ แต่สนุกอยู่ดี

Iphoneipad

Mining231

เจ้จะทำให้เด็กใจเเตกไม่ได้ เจ้หิวเด็กเกินไปแล้วววว

freelance

เจอสาวใหญ่หลอกแล้ว เจ้าหนูโดนจับกินแน่
ต้องบอกว่าเด็กมันร้าย จัดจนลูกค้าติด

sutee seechart

เมียอยากโดนของเด็ก อยากหาประสบการณ์แปลกๆ แน่ๆ
สุดท้ายไอ้หนุ่มล้างห้องอาบน้ำก็ได้เปิดซิงตัวเอง
ต่อไปอาจจะกลายเป็น MASTER ที่นั่นไปเลย

555 ไม่ถึงกับเป็น MASTER แต่มีลูกค้าประจำซะแล้ว

teet

อ่านถึงถอดเสื้อนมหก รีบมาเม้นไว้ก่อนสงสัยไอ้เด็กน้อยคงได้ดิ่มนมจากเต้าก็งานนี้แหละ

ไอ้เด็กน้อยก็แสบเหมือนกันนะ ล่อท่าหมาซะเลย

xtazy

เรียวตะคงติดใจ จนยอมเป้นผู้สืบทอดกิจการ

ได้เป็นคู่ขาและลูกค้าประจำ ดีนะมีรายได้แถมยังได้ปลดปล่อย

siwapeeza

โอ้ยยย มาให้จัดขนาดนี้เป็นใครจะอดใจไหวนี่

น่านนเจ้าเด็กมาเป็นลูกค้าประจำเลยนะนี่ 5555

นายไข่ย้อย

นางอ๋อยมาขนาดนี้วางแผนจะกินเด็กชัวๆ ลุยไปเลยเจ้าหนู

แหม่ เจ้าหนูก็เชียวชานน่าดูเหมือนกันนะเนี่ย  ::DookDig::  สุดยอดจิงๆเลยเรื่องนี้
อิอิอิ

ipor

ของนางขาดแน่ๆเลยแบบนี้......แต่เด็กน้อยก็ตกใจได้น่ารักจริงๆอะนะ งานนี้ มีแอบกินกันในโนงอาบน้ำแน่ๆ แต่ไม่รู้ว่าจะสานต่อยาวไหม

2 แล้วยังไม่พอ มีมาใช้บริการประจำอีก......แล้วผัวมีไว้ทำไมกันหึ

kazu36

หญิงทอดสะพานให้ซะขนาดนี้ไม่จัดเสียของนะ
โธ่ NTR งอนผัวนี่เอง

tazasss01

ขนาด สามีอยู่ห้องข้างๆ ยังแอบกินเด็กได้เลย

::Shy::  ::Shy::

แบบนี้สบายเลย ได้ขาประจำมาอีก