ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เยบนรถ

เริ่มโดย shadowman28, เมษายน 29, 2024, 08:54:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowman28

เพื่อนๆสมาชิกเคยเยบนรถกันมั้งไหมครับ ถ้าเคยกี่ครั้งและกี่คนครับ ส่วนผมเองเคยสามสี่ครั้ง แต่ละครั้งสนุกตื่นเต่นไม่ต่างกัน ถ้าเพื่อนๆอยากฟังก็เม้นให้กำลังใจห่อยนะครับ

shadowman28

อ้างจาก: shadowman28 เมื่อ เมษายน 29, 2024, 08:54:32 หลังเที่ยงเพื่อนๆสมาชิกเคยเยบนรถกันมั้งไหมครับ ถ้าเคยกี่ครั้งและกี่คนครับ ส่วนผมเองเคยสามสี่ครั้ง แต่ละครั้งสนุกตื่นเต่นไม่ต่างกัน ถ้าเพื่อนๆอยากฟังก็เม้นให้กำลังใจห่อยนะครับ

คุณที่กดชอบ คงมีประสบการณ์แน่ๆๆ

อีกด้าน ของชีวิต

เคย2ครั้งคะแต่ถ้าล้วงก็บ่อย55555

ชีวิต ลั้นลาลา

ในรถใหญ่ยังไม่เคยโดนค่ะ....เคยแต่ข้างรถมอเตอร์ไซค์จะนับรวมได้ไหมค่ะ...🤭

shadowman28

อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลาลา เมื่อ เมษายน 29, 2024, 11:44:10 หลังเที่ยงในรถใหญ่ยังไม่เคยโดนค่ะ....เคยแต่ข้างรถมอเตอร์ไซค์จะนับรวมได้ไหมค่ะ...🤭

จริงหรอครับ ไม่เคยโมกในรถหรอ ข้างมอไซร์นับก็ได้

shadowman28

อ้างจาก: อีกด้าน ของชีวิต เมื่อ เมษายน 29, 2024, 11:15:20 หลังเที่ยงเคย2ครั้งคะแต่ถ้าล้วงก็บ่อย55555
2 ครั้งนี่คนเดียวกันไหมครับหรือ2คน  แล้วล้วงอย่างเดียวหรอครับอมด้วยไหม

Mazsky

เมื่อ10ปีที่แล้วทำประจำแทบทุกวันเลยครับ รถหญิงบ้าง รถตัวเองบ้างแล้วแต่สะดวก หลังๆไม่ได้ทำแล้วเพราะรู้สึกไม่ดี

shadowman28

อ้างจาก: Mazsky เมื่อ เมษายน 30, 2024, 12:29:00 ก่อนเที่ยงเมื่อ10ปีที่แล้วทำประจำแทบทุกวันเลยครับ รถหญิงบ้าง รถตัวเองบ้างแล้วแต่สะดวก หลังๆไม่ได้ทำแล้วเพราะรู้สึกไม่ดี
เพราะไรครับถึงรู้สึกแบบนั้น

Mazsky

อ้างจาก: shadowman28 เมื่อ เมษายน 30, 2024, 01:01:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Mazsky เมื่อ เมษายน 30, 2024, 12:29:00 ก่อนเที่ยงเมื่อ10ปีที่แล้วทำประจำแทบทุกวันเลยครับ รถหญิงบ้าง รถตัวเองบ้างแล้วแต่สะดวก หลังๆไม่ได้ทำแล้วเพราะรู้สึกไม่ดี
เพราะไรครับถึงรู้สึกแบบนั้น
มันจะมีเหตุแปลกๆเกิดขึ้นตอนขับรถคันนั้นครับ ผมเลยซื้อรถเพิ่มเพื่อหลีกเลี่ยงการขับรถคันนั้นหลังจากเพิ่งใช้yesไป และก็ไม่เคยอัญเชิญสิ่งศักดิ์สิทธิ์ตามความเชื่อใดๆขึ้นรถอีกเลย
แถมช่วงหลังๆภาระหน้าที่การงานเยอะขึ้น หญิงแต่งงานแต่งการกันไปหลายคน กล้องมือถือก็ทรงพลังเหลือเกิน เช่าห้องทิ้งไว้ดีกว่า

johnyred59

เคยเยบนรถ2-3ครั้งตอนกลางวัน โดยจอดอยู่บนห้างฟอร์จูนทาวน์ สมัยเมื่อ20ปีมาแล้ว
น้องเป็นนักศึกษารามที่เพิ่งจบมาฝึกงานที่บริษัทฯที่ผมเป็นรอง ผจก.อยู่ ขอบอกว่าโคตรตื่นเต้นเลย
กลัวคนมาเห็นเพราะรถติดฟิล์มบางๆ ช่วงพักเที่ยง ถึงขนาดเปิดประตูยืนโก้งโค้งเล่นกันเลย
คิดแล้วยังเสียวอยู่ทุกวันนี้เลย

shadowman28

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ พฤษภาคม 04, 2024, 09:57:50 ก่อนเที่ยงเคยเยบนรถ2-3ครั้งตอนกลางวัน โดยจอดอยู่บนห้างฟอร์จูนทาวน์ สมัยเมื่อ20ปีมาแล้ว
น้องเป็นนักศึกษารามที่เพิ่งจบมาฝึกงานที่บริษัทฯที่ผมเป็นรอง ผจก.อยู่ ขอบอกว่าโคตรตื่นเต้นเลย
กลัวคนมาเห็นเพราะรถติดฟิล์มบางๆ ช่วงพักเที่ยง ถึงขนาดเปิดประตูยืนโก้งโค้งเล่นกันเลย
คิดแล้วยังเสียวอยู่ทุกวันนี้เลย
ใช่ครับใครไม่เคยถือว่าพลาด