ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 22 : อิซานางิ มิไร และ การตัดสินใจของเธอทั้งสอง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 11, 2019, 02:44:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

missnihgs

po3821

รอบนี้ริวกะได้จัดเต็มมิไรเต็มที่เลยสมกับที่รอมานาน ทางสะดวกอย่างนี้สงสัยจะไม่ได้นอนกันแน่ๆ สุดยอดครับ ขอบคุณ

po3821

Part 2นี่มาโหมดซึ้งเลย เนียนดีมากเลยอ่านแล้วซึ้งได้ใจมากๆ ขอบคุณครับ

phurin84

ผมสงสารมิไรนะครับ อายุเยอะกว่าริวมากด้วย วางตัวลำบาก อยากให้มีบทมิไรเยอะๆครับ แบบเป็นซ้อใหญ่ก็ได้

test1234

19662509

สุดๆมิไรคนสวยโดนนายริวเล่นซะหลายน้ำ
ถ้าเรียงตามอวุโส มิไรต้องได้เป็นเมืยใหญ่
เมียแต่ละคนน่าเย้.ทั้งนั้นนายจะสู้ได้มัยน้อ...

swss2511

สอนให้มิไรเก่งเมื่อไหร่นายริวเตรียมรับศึกหนักจากสาวๆได้เลย

suriwong

mewzira

ชื่อตอนเหมือนจะมีเรื่องไม่ดีเกิดขึ้นเลย ขอนะอยากให้ริวได้เป็นเมียทุกคน 5555

arainia

นายริวแกเปิดซิงมิไรตั้งแต่อายุ 14 เลยเรอะ ยังเป็นเด็กหัวโปกอยู่เลยนะนั่น

exelier