ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 6 คดีปริศนา 1

เริ่มโดย cd13579, ตุลาคม 09, 2016, 01:40:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nujane_dude

หมวดจัดนักข่าวเลยปล่อยไว้นาน เดี่ยวโดนคนอี่นเอาไปแดก

Swanzz

ตอนแรกตกใจหมดนึกว่ามายจะโดนคนอื่นเปิดซิงไปซะแล้ววว

boon66

ชอบวิธีการเล่าเรื่องของผู้เขียนครับ
ที่ค่อยๆพัฒนาความสัมพันธ์ของตัวละครหลักๆ ทำให้อินและลุ้นไปกับตัวละคร
ไม่ใช่มาถึงก็ใส่กันอย่างเดียว
เรื่องนี้มีเนื้อเรื่องหลัก เนื้อเรื่องรอง ความสัมพันธ์แต่ละบุคคลให้เล่นด้วย
ขอบคุณครับ

the_nation

keeper grave

ตอนที่แล้วนี่เกือบแล้วนะ ดันฝันซะนี่ ยังไงก็ขอบคุณครับ น่าติดตามมาก ๆ เลย

เอสโซ่ หนองป่า

แจ่มจิงครับ สนุก มัน ๆ ขอรับไปชมต่อ

sleepingdark

Tonpera

อยากให้ถึงบทเสี่ยว บทสวามแล้วรอนาน

Wrsu

เริ่มมีความลึกลับ สอบสวน น่าติดตามครับ

××Mon××

น้องเลนส์เริ่มชอบตายักษ์แล้วซิ มีแอบอมยิ้ม

sawong sad

ดนัยกับมายนี้ฝันเรื่องเดียวกันรึป่าว

grindsaw

สืบๆไป เดี๋ยวก็ได้เสียบ (รึเปล่า)

Keng Piyaphong

aek01

อ่านแล้วน่าติดตาม ลุ้นอยู่

xxxnana

ขออ่านเนื้อหาข้างในอีกนิด..จะได้เข้าใจเพิ่ม