ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

solomon1977

อ่านแล้วน้ำตาจะไหลไร้ท์เล่นจั่วหัวเรื่องแบบนี้ดราม่าเต็มๆสงสารกรวิทย์จริงๆครับยังไงไร้ท์ก็ช่วยให้กรวิทย์ได้สมหวังในรักบ้างก็ดีนะครับ เอาแบบหญิงดีๆซิงๆที่รักเภสัชจริงๆไม่ต้องเลิศเลอเพอร์เฟ็คอย่างหมอก็ได้ครับ

Sri Trang

ดูดีขึ้นเรื่อย ๆ เลยนะครับ เนื้อเรื่องเริ่มตื่นเต้นแล้ว อย่างนี้หนังสือขายดีแน่ ๆ เลย

funkypunk

หมอพลอยเริ่มสับสนในตัวเองแล้ว ต้องดูกันต่อว่าเป็นแค่ความรักหรือความใคร่  ::Cheeky::

Khunhan Chansuk

มาแล้ว ลุงจะหยุดที่ใครนิแต่ละคนยากจะตัดใจได้

armsmartmai

อ่านแล้วสงสารหมอพลอยมากเลยครับ ชีวิตคนนึงทำไมต้องเจอเรื่องหนักหนาอะไรแบบนี้ด้วย สุดท้ายลุงพลก็ต้องเจ้าชู้ไม่เลิกอยู่ดี

สุขสันต์ เมธากุล

Aenitta Oywattana

ครูเบสท์สาวสวย กำลังจะตกหลุมรักลุงพลอีกราย รู้สึกสงสารเธอ แต่อิจฉาลุงพลพอกัน

moobin1978

ตามข่าวหมูป่าจนเครียด มาล่ะ ลุงพล
ช่วยได้เยอะ ปล.อยากเห็นลุงพล พาเด็กใน
สังกัด ไปสอยกัน ตจว บ้างครับ ^_^

สมชาย แก้วคำ

หมอพลอยเข้าไจยากมากส่วนครูเบสก้อเริ่มจะไกล้ลุงพลแล้วคับรอลุ้นคับ

oat826

ชาตินี้ครูเบสท์จะสมหวัง กับผู้ชายที่อายุมากกว่า เราจะรอวันนั้น

bigmut

Tayipasu Aruniko

ครูเบสนางเอกชัดๆ หมอพลอยไม่เชียงะใจร้ายเกิน

ktbb1966

ชาติก่อนกรวิทย์ทำกรรมอะไรไว้จึงไม่สมหวังกับความรักทั้งหมอพลอยและครูเบสท์