ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 07, 2020, 11:02:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zumlee

เด๋ว ๆ ซิงกันหมด ละกิจกรรมพิเศษแบบนี้ จะฝึกอะไรกันน๊าา

อยากรู้ต่อเลย ลูกผอ.จะมีการเตรียมไรไว้ให้ รอลุ้นต่อครับ 

kirakun

เมื่อกับว่าหญิงฝึกเป็นทาสชายฝึกเป็นผู้ฝึก​ หญิ้งใดไม่บริสุทธิคงโดนจับเชือดแน่ๆ

เดาทางไม่เคยถูกเนื้อเรื่องเปิดกว้างมาขาน้อยขอยอมแพ้

joulez

อ่านต่อเนื่องเลยครับ จะผิดกฏมั้ย กลัวเพิ่งกดเข้ามาครับ อ่านละชอบ

สาวๆกลุ่มนี้ใครจะโดน ใครเป็นของใครนะ

ไม่จบสวยละ พระเอกเราจะช่วยผมทองได้มั้ยนี่ ผมว่าช่วยไม่ได้ น่าจะเป็นคนเปิดซิงผมทองจบสวยสุดละ

พังหมดแต่ละคน โดนขนาดนั้น

leeloe123

ไงก็ได้ขอให้จบ แบบดีพอกับตัวเอกเปิดซิง
Edit ตับพังจริง แต่ตัวละครสวยหยาดหยดทุกคนฟินอีกแบบ

bompuriku

อ้าว เข้าใจผิดว่าต้องโดนประมูลเลย  ::Ajark::

ยังดีที่ยังมีการเรียนการสอน  ::Crying::

ว่าแต่ใครจะโดนอะไรบ้างนะ  ::Dizzy::
-------------------------------------------
เอิ่มๆ ทุกๆคนเริ่มสนุกไปกับมันอีก  ::GiveMe::

ว่าแต่พระเอกจะช่วยอะไรได้มั้ยเนี่ย

สวัสดีชาวโลก

อาจารก็ซิงหรอนิ ว่าแต่วันนี้ก็มาถึง คือผ่านาแล้วหลายปี จนวันประมูลแล้วหรอ ไวจัง  ::Thinking:: ::Thinking::

โอโห แต่ละคนในครอบครัว คือมีเกี่ยวหมดหรอ 55

number3

ผู้ชายสบายเลยจะฝึกยังไงเนี้ย ผู้หญิงนี้ให้เดาก็น่าจะพิเศษหน่อย รุมโทรมรึป่าว เดาครับเดาล้วนๆ

sniperteam

เกาะนี้น่ากลัวแหะจะเกิดอะไรขึ้นต่อไปตื่นเต้น
ได้คนในครอบครัวมาช่วยสอนด้วย แต่ดูจากคนในครอบครับได้ดีทั้งนั้นกะคงไม่เป็นไร

Ppcub Jjip

ผมว่าพระเอกน่าจะไล่เก็บไปทีละคนอ่ะ

ไปๆมาๆเหมือนรวมญาติอ่ะพ่อคุณนู่นแม่คนนี้555555

ab123ab123

ipor

ทำเป็นเรื่องเป็นราว มีกิจกรรมอย่างชัดเจน แบบนี้ที่ ผอ.กล่าวไว้คงไม่ไกลจากคำว่า คุณภาพคัพแก้ว

อยากเห็น อ. ตัวเล็กอะ อย่างที่ท่านผอ.ได้เกริ่นไว้ ทุกคนที่จบไปมีคุณภาพจริงๆ

jakrid123

::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::มีฝ่ายฝึกและฝ่ายทาส เนี่ยยยอยากเป็นคนฝึกจริงๆ

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ พฤษภาคม 08, 2020, 07:19:02 ก่อนเที่ยง
::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::มีฝ่ายฝึกและฝ่ายทาส เนี่ยยยอยากเป็นคนฝึกจริงๆ
สรุปพระเอกนางเอกเป็นใคร โดนเปิดหมด

Zwei Zwei

อยากจะเป้นหมอตรวจร่างกาย ว่าแต่คุณครูก็ซิงเรอะ

รอคุณครูเลย ว่าแต่ผู้ชายได้เอาฟรีสิเนี้ยดีแหะ

taeza2

องกรนี้มันอยุ่ใต้ดินบนเกาะได้ไงเนี้ย ลึกลับจัดๆ

พระเอกไม่ยอมเป็นผู้ฝึกหรอเนี้ย จะได้ช่วยได้ไงล่ะ