ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chicken] AIMAI Invitation น้องแฟนสายยั่ว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 24, 2020, 06:20:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ซ่อนข้อความหน้า 13 เป็นต้นไป
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kirakun

น้องสาวทำซะพระเอกอารมย์ค้างเลย
ตอนจบคงออกแนวออกประมาณว่าน้องชอบขโมยแฟนพี่สาวหลายคนแล้ว
คนนี่ก็คงไม่รอด

เรื่องเรียบง่ายคิดมากไปสินะเรา
ดีใจด้วยนะพระเอกซื้อ1ได้ถึง2

civil2

น้องสาวจะเข้ามาขัดแล้วเก็บไว้กินคนเดียวไหมนี่ ดูท่าจะติดใจ

นั่นไง หุ่นสะบึมขนาดนั้นใครก็ห้ามใจไม่ไหวสินะ
แต่จริงๆ อยากเห็นฉากได้กับคนพี่นะครับ ดูท่าจะเย้ายวน อ่อนหวาน

nowhereman

งานนี้น่าจะติดใจน้องสาวขนาดหนัก จบแบบจัดกับพี่สาวเสร็จแล้วยังค้าง เลยเดินไปห้องข้างๆ จัดการกับคนน้องต่อ

ผิดคาดนิดๆ กลายเป็นฟันน้องสาวยาวๆ งานนี้อีกหน่อยคงได้พี่ด้วยแน่ๆ

Northstar Rta

พระเอกน่าจะได้ทั้งคู่​เลยครับ

ไม่เคยEditหลังอ่านเลย+เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/
แบน90วัน

xonly-1523

ไอหนุ่มนี้น่าจะไม่เคยโดนรุกเลยติดใจลืมแฟนเลยที่เดียว

KonMol2

โดนน้องรีดไป 1 น้ำ ต่อมาพี่สาวมารีดเพิ่มรึป่าวว แล้วน้องก็มาแจมอีก

อ่าวพี่สาวอด โดนน้องสาวแย่งซะละ

kenata

เหอ เหอ ถ้าไม่จบแบบ คุณน้อง แย่งไป ก็จบ แบบ 3p แหงๆ
ขอทายว่าอย่างหลัง ก็แล้วกันครับ

edit : แป่ว สุดท้าย ก็ ข้อแรก แฮะ เอาเถอะ ถ้า ได้คบกะ คนพี่ ยังไง คนน้อง ก็ ok วันยังค่ำ

::Dribbling::

yopern

เอาน่าใจกล้าซัดตัวพี่ก่อนเลย ตัวน้องมันซ่าเอาเมื่อไรก็ได้

edit อ้าวจัดหนักตัวน้องเสียแล้ว ต่อไปก็ต้องหาทางจัดตัวพี่ล่ะ แต่ระวังความจะแตกเสียก่อน

sutee seechart

สุดท้ายได้เด้าพี่ แล้วน้องขอแจม
เทครัวเลยงานนี้

////ถ้ามีตอน 2 ขอดูกับพี่ครับ พี่ดูทรงน่าจะเด็ดกว่าเยอะ เรียบร้อยแบบนี้แหละ

keatmano

เดาว่าพี่สาวอยากให้รุ่นพี่ไปเป็นแฟนกับน้องสาว ... รุ่นพี่ตอนนี้ในหัวก็คิดเรื่องฟันสาวอย่างเดียวอยู่แล้ว จะพี่หรือน้องก็ได้ 555

แต่งตัวยั่ว แล้วก็โดนรุกเสียขนาดนั้น แฟนก็ไม่อยู่ คุณหนุ่มน้อยโดนน้องสาวกินเรียบร้อย ... สงสัยคงยังหวังจะฟาดพี่สาวด้วยแน่ๆ (สันดานไม่ดี)

vrsiam

ก็ต้องจัดพี่สาวด้วยนั่นแหละ

ไม่เคยEditหลังอ่านเลย+เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/
แบน90วัน

Aoshisun

แบบนี้ออกแนวฟาดพี่ฟาดน้องแน่นวลเลยนะเนี่ยมีรุกทั้งพี่ทั้งน้อง แต่คนน้องรุกแรงกว่ามาก อิอิ

Hungry

พระเอกผมไม่สุดเลยทีนี้ จะไปลงกับคนพี่ได้มั้ยเนี่ย เหมือนยังคาใจ

ถือว่าคิดแผนได้เร็ว เอาซะพระเอกใจแตก ถึงกับอยู่ทำต่อเลย

vincentzx202

ไม่ได้แฟนแต่ได้น้องแน่ๆ

แฟนนี่ก็โง่เกิน แต่ว่าทีงี้จะออกจากบ้านยังไงเนี่ย