ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2019, 09:53:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยไหมครับ?

ไม่มีทาง หมอพลอยต้องเป็นของลุงพลคนเดียว
187 (63.6%)
ก็ได้นะ อยากเห็นหมอพลอยจับคู่กับชายอื่นบ้าง
107 (36.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 294

thana7

มนุษย์ลุงได้แสดงบทพระเอกกับหมอพลอยอีกครั้งแน่ หลังจบกรณีไอ้ลอย

Poen 2522

งานนี้ลุงพลจะทำอย่างไรเมื่อได้รู้ความจริงจากท่านตาตุลาการแล้วต้องลุ้งกันยาวๆ แน่นๆ เลย

pooloop

น้องอุ๊นี่ก็ง้อไม่ยากเท่าไหร่นะเนี่ย ส่วนหมอพลอยถ้าโดนไอ่ลอยน่าจะช่วยลดความหยิ่งลงได้ แต่ผมยังไม่เชื่อว่าผู้แต่งจะใจร้ายกับกมอพลอย

797979

ถึงเวลาที่ลุงพลจะต้องช่วยหมอพลอยให้พ้นจากวิกฤตแล้ว

pipat por

จริง ๆ แล้วตอนนี้ที่สำคัญน่าจะเป็นบทสนทนาระหว่างตุลาการกับลุงพลนะ หลังจากคลุมเครือมานานสุดท้ายก็มาลงที่ว่าทุกอย่างเป็นเพียงอุบายเท่านั้น ไม่มีของฟรีในโลกจริง ๆ ไม่มีใครหนีเวรกรรมพ้นแม้แต่ลุงพลก็ตาม หลังจากรู้ความจริงแล้วแต่แกก็จะยังเชื่อคำหลอกลวงที่ตุลาการหลอกอีก บั้นปลายของแกไม่อยากคิดเลยว่าจะเป็นอย่างไร บางทีการกระทำต่าง ๆ ของแกน่าจะเป็นจากจิตใต้สำนึกของแกเองรึเปล่าชักสงสัยแล้วสิ ??  บอกให้ใครฟังเค้าจะไปเชื่อมั้ย ?? ส่วนหมอกับไอ้ลอย บางทีถ้าไม่ได้ ถ้าหมอเอาเรื่องนี้ไปปรึกษาลุงอาจจะมีวิธีการแก้ไขได้ และลุงก็จะได้ทำตามสัญญา (เพราะผลโหวตท่วมท้นขนาดนั้น) อาจจะมี spint off ของไอ้ลอยกับทอมคู่กรณีก็ได้ 555

jaaebaby

Jane Cactusxp

ยากครับ หมอพลอยเก่งและฉลาดจะตาย ลุงพลยังต้องยอมเลย ไอ้ลอยเหรอ...ฝันไปเถอะ

pddy2545

น้องอุ๊เข้าฮาเร็มแบบเต็มตัวซะที
แต่หมอพลอยนี่งานเข้าตลอด
แล้วเมื่อไหร่จะถึงเวลาของหมอเบสท์
ดูๆไปลุงนี่คิวยาวมาก คงต้องโด๊ปหนักๆล่ะครับ

BBlingT

BBlingT

อ้างจาก: ood_aspire เมื่อ ธันวาคม 25, 2019, 10:12:40 หลังเที่ยง
ให้ไอ้ลอยได้ลิ้มลองสักหน่อย ไม่ทันเสร็จดี แล้วให้ลุงมาช่วย แล้วลุงก็ก็ได้รางวัลเป็นการตอบแทน ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::
เห็นด้วยครับ ฮ่าๆๆ

Panya Sripaks

แถมมือถือยายอุ๊ก็เรียบร้อยโรงเรียนลาวสิครับ  วางแผนเจ๋งมากนะลุงเดี๋ยวต้องชวนไปจี้อีกแน่ ๆ เลย  ขอบคุณครับ