ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดอาจารย์มหาลัย

เริ่มโดย Kirochi, มีนาคม 29, 2024, 10:36:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kirochi

ในอดีตก่อนยุคอินเตอร์เน็ตมือถือ ยุคนั้นก่อนที่จะฮิต Hi5 , Messenger, Pirch  ยุคนั้นคุยกับใครก็ต้องผ่าน ICQ  เราสามารถค้นหาชื่อคนที่จะมาคุยเช่น "นก" "แก้ว" บราๆๆ  ตัว ICQ ก็จะหาคนที่มีชื่อที่ประกอบด้วยชื่อที่เราค้นหา ให้เรา    ผมก็วนเวียนหาเพื่อนคุยแก้เหงาหลังกลับจากที่ทำงานผ่าน Modem ต่อสายโทรศัพท์ ซื้อเน็ตของ TOT   เป็นช่วงเวลาว่างจากงานที่ผมผ่อนคลายหาเพื่อนคุยแก้เหงา  ::Doubt:: พิมพ์ข้อความทักทายสาวๆ ไปเรื่อย  ส่งข้อความทิ้งไว้ พอเขาออนไลน์ก็เห็นข้อความ  จนผมได้คุยกับสาวนร.นอกคนหนึ่ง เขาแนะนำตัวว่าจบกลับมาเมืองไทย มาก็เข้าสอนในม.แห่งหนึ่ง

เราคุยกันนานหลายวัน ก็ดูจะถูกคอดี  ::Glad::  จนวันหนึ่งอ.สาวก็แวะมาที่สาขาในกรุงเทพฯ และบอกว่าจะแวะมาหาผมในเสาร์ที่จะถึง  ผมบอกว่ามาเจอกันได้ที่ห้างแถวพระโขนง (สมัย 20 กว่าปีก่อนมีห้างเปิดใหม่ที่เดียว ปัจจุบันเปลี่ยนเป็น Maxvalue) ไม่ต้องแวะมาที่อ๊อฟฟิตหรอกเพราะไม่มีคนทำงาน มีแค่ผมคนเดียวที่ต้องมารันข้อมูลสินค้าส่งให้ 7-11   แต่เหมือนแกจะมาหาผมให้ได้ ผมก็เลยว่าเจอกันก่อนที่ห้างนั้น กิน KFC ไปก่อน  แต่ถ้าเข้าอ๊อฟฟิตผม ๆ จะปล้ำเพราะที่อ๊อฟฟิตผมมีผมคนเดียว  แล้วเราก็วางสายไปโดยตกลงเจอกันก่อน กิน KFC กัน

เสาร์ถัดมา อ.สาวก็มาตามนัดราว 10 โมงหลังจากเสร็จธุระที่มหาลัย แล้วขับรถมาจอดที่ห้าง พอถึงก็โทรหาผม ผมก็ออกไปหาโดยงานผมก็เสร็จแล้วตั้งแต่ 9 โมงเช้า นั่งแกร่วเล่นเกมส์รอ   เราก็ไปตามนัดที่ KFC สั่งอะไรกินเสร็จก็คุยเรื่องงานในมหาลัย คุยเรื่องตัวผม แล้วเธอก็ชวนกลับไปอ๊อฟฟิตผม  ผมก็ว่าเลยตามเลย เพราะถือว่าได้บอกไว้แล้ว  ::Ahh::

เราพากันกลับมาที่ Office ที่ตึกด้านหลัง ที่นี่เงียบ รปภ.ก็เห็นผมเข้ามาก็ไม่ซักถามอะไรกับคนที่ผมพามา ผมพาเข้าตึกด้านหลังผ่านประตูกระจก เดินขึ้นไปที่แผนก (อ้อ บ.ที่ผมทำอยู่เป็นส่วนต่อเติม ไม่มีกล้องวงจรปิดเลยไม่ต้องห่วงว่าจะถูกสอดส่อง  ตลอดที่ผมทำงานมาหลายเดือนไม่มีรปภ.เดินขึ้นมาระหว่างวัน)  ผมให้อ.สาว(อายุน้อยกว่าผม)นั่งเล่นคอมฯที่ผมเปิดเกมส์เล่นอยู่ ส่วนผมก็นั่งคุย น้องเขาก็ถามโปรแกรมต่างๆ ที่เขาใช้แต่ไม่คล่อง เพราะมีบางบทต้องใช้คอมฯสอนนักศึกษาตามรายวิชา ผมก็สอนหล่อนไป แต่ก็ทำตัวไม่ถูกนักเพราะไม่เคยเข้าหาสาวมาก่อน  ::Sweat::  แถมมันไม่มีใครอยู่เลยนอกจากผมกับน้องเขา (ไม่มีประสบการณ์มากนัก) ผมก็สอนไป สลับกับทำท่าทางเหมือนทำงานในห้อง server

น้องเขาก็ดูแบบผ่อนคลาย เหมือนดูว่าผมจะทำอะไรต่อ เล่นคอมฯอย่างสนุก เหมือนรอให้ผมเปิดเกมส์  ::WooWoo::    จนผมตดสินใจเปิดเกมส์ ทำเหมือนสอนเขาว่าทำได้ไหมโดยอ้อมไปหลังเก้าอี้ โน้มตัวไปเอามือขวาจับเม้าส์บนมือหล่อน "บอกแล้วนะ ว่าถ้ามาจะปล้ำ"  ::Grimace::  มือซ้ายผมเริ่มล้วงเข้าคอเสื้อเข้าไปจับนม น้องไม่ขัดขืน  ผมนี่ใจเต้นน้องตัวนิ่มและมีกลิ่นจากน้ำหอม จับหน้าอกน้องสักพักก่อนจะถอนมือออกมา แล้วหมุนเก้าอี้น้องให้หันมา ผมก้มหน้าไปแลกจูบ น้องก็เผยอรับการจูบ เท่านั้นก็ทำให้ผมกล้าเดินหน้าต่อ  ::Fighto:: ก่อนปลดเสื้อน้อง รั้งยกทรงขึ้นเคล้นเต้าไปมาระหว่างที่เราแลกลิ้นจูบกัน   แต่ความที่เป็นห้องกระจกใส ผมเลยจูงน้องพร้อมเสื้อของน้องไปห้องประชุมโดยไม่เปิดไฟ ::Yes!::

ในห้องเรายืนค้ำโต๊ะในห้องประชุมแลกจูบไปมา ส่วนมือผมก็ปลดตะขอถอดกองไว้กับเสื้อน้อง  แล้วถอดเสื้อผม ก่อนที่เสื้อผ้าเราจะหลุดกองไว้กับพื้น  ผมพาน้องนั่งที่เก้าอี้ หันไปเปิดแอร์เร่งแอร์เย็นสุด เพราะใกล้เที่ยงแล้วห้องร้อนเหมือนกัน ก่อนจะมุดไปละเลงลิ้นกับกลีบน้องจนบานฉ่ำ ไม่สะใจก็ยกขาอ.สาวยกขึ้นพนักแขน ลากสะโพกลงมาที่ขอบเก้าอี้ ทำให้กลีบบานออก  ผมละเลงลิ้นจนกลีบบาน ขนเปียกลู่  เสียงครางไม่เบา บางครั้งก็ร้องว่า "ไม่ไหวแล้วๆๆ"  ::Confident:: ผมจึงลุกขึ้นมาสวมถุงยาง (ก่อนผมมาผมแวะซื้อถุงที่เซเว่นมาแล้วเผื่อว่า อ.สาวดื้อมาอ๊อฟฟิต ผมเลยต้องมีป้องกันไว้  ::Confident:: )  ผมจับท่อนควยผมกดลงปากร่องปาดขึ้นลงก่อนกดแทรกเข้าไปช้าๆ  อ.สาว เกร็งนิ่ง จนกระทั่งผมกดท่อนมิดจนหนอกติดร่อง  จากนั้นจึงค่อยๆ สาวท่อนเข้าๆ ออกๆ  "เสียววว  พี่.... เสียว อูย"  ::DookDig::  ไม่นานผมพุ่งกระฉูดใส่ถุง ผมถอดออกแล้วสวมถุงใหม่แล้วเริ่มต่อไม่ให้ขาดระยะ  พอทำต่อจนเมื่อยในท่านี้แล้วพลิกให้อ.สาว  คุกเขาบนเก้าอี้แล้วหมุนพนักพิงไปชนกับโต๊ะประชุมดันไว้  ผมยืนประกบที่ก้นอ.สาว แล้วสอดท่อนควยเข้าไป ครั้งนี้มันลื่นไม่ติดขัด ก่อนสาวบั้นเอวระรัวใส่ไม่นับ เสียงหน้าขากระทบก้นดังตับๆๆ   ::Fighto::  ::Yes!::

แม้ห้องประชุมจะเย็นมาก แต่หลังอ.สาวก็เต็มไปด้วยเหงื่อที่เย็นชื้น เหมือนผมที่เหงื่อเต็มตัว ผมสาวกระแทกจนน้องเสร็จในท่านี้ก่อนฟุบลงไปกับเก้าอี้ แต่ก้นยังโด่งอยู่ ผมก็ระรัวเอวกระแทกก้นแหลมที่ยื่นออกมาจนเสร็จ  น้องนิ่งไปแล้วในท่านี้   ::NoNo:: ส่วนผมก็ถอนออกมาแล้วนั่งบนพรมในห้อง ตอนนี้ไม่สนว่าพรมจะเปื้อนหรือมีฝุ่นอะไรไหม   "เป็นไง บอกแล้วว่ามาแล้วจะโดน" น้องหอบเบาๆ ไม่ตอบ  พักสักครู่ผมหยิบทิชชู่ในห้องประชุม มาซับเหงื่อที่หลังให้เธอ และตัวผมก่อนพลิกให้เธอนั่งดีๆ จนเธอหายเหนื่อย    ก่อนผมจะจูงให้น้องลงจากเก้าอี้ ส่วนผมนั่งที่พรม ดึงให้อ.สาว มาอมท่อนควยผม  หล่อนไม่สันทัดนักในการอมท่อน ก่อนที่ผมจะดึงให้น้องขึ้นขย่ม (ถุงหมดแล้ว และผมว่าผมไม่เหลือน้ำให้กระฉูดแล้ว) อ.สาวทั้งขย่มทั้งบดโหนกอัดใส่ ส่วนมือก็รั้งให้ผมดูดนม จนอ.สาว เสร็จกระตุกไปในท่านี้  เราพักคากันในท่านี้ น้องกอดคอผมซมลง  แต่ผมกลับเอนให้น้องนอนกับพื้นแล้วยกขาอ.สาว สาวเอวกระแทกต่อ  ::DookDig::

"ไม่ไหวแล้ว เสร็จอีกแล้วๆ"  ผมเย็ดกระแทกไม่สนใจอะไรอีกแล้ว จนจะเสร็จก็ดึงท่อนออกมา ราดบนหน้าท้อง เอามือรองหัวก่อนเดินไปหยิบทิชชู่มาเช็ดน้ำที่หน้าท้อง  แล้วนั่งตากแอร์ข้างๆ ที่อ.สาว  นอนอยู่    ::Grimace:: 
      "เสร็จกี่รอบล่ะ (ชื่อน้อง)" 
      "ไม่รู้เลย ไม่ได้นับ มันเหนื่อย เสร็จติดๆ กันหลายที"  ::Confident::
      "พี่เสร็จ 3 ที"  ::Fighto:: แล้วผมกับน้องก็รอตัวแห้ง ก็ค่อยๆ แต่งตัว เปิดไฟ จัดห้องประชุม เก็บทิชชู่  ปิดแอร์   ตอนนี้อ.สาว ก็อายๆ หน้าแดง ::WooWoo::

เราพักกันต่ออีกสักพัก ก่อนออกจากที่ทำงานกลับไปส่งน้องที่รถ น้องก็ขับรถกลับออกไป

เราติดต่อกันผ่านโทรศัพท์บ้านที่พ่วงไว้ในห้องนอนเธอ น้องมาไม่ได้บ่อยจึงเซ็กส์โฟนกับผม จนมีครั้งหนึ่งที่แม่ของน้องยกหูในบ้านเพื่อบอกน้องว่าข้าวเสร็จแล้ว  (ซึงผมไม่รู้ว่าแม่น้อง ได้ยินไหมว่าเล่นเซ็กส์โฟนกันอยู่)  น้องมาหาผมที่อ๊อฟฟิต ราวเดือนละครั้ง มีเปิดรร.ยามที่มหาลัยมีงานเลี้ยงอาจารย์ น้องบอกแม่ว่ามาพักกับเพื่อน  ตอนหลังน้องบอกว่าจะห่างเพราะรู้สึกว่าตัวเองทำตัวไร้ค่า ผมก็ปล่อยน้องไป ต่างคนต่างเคารพกัน เก็บเพียงความทรงจำที่ดีต่อกัน

ปล. เนื้อหาเรื่องนี้อ.สาวมีอายุน้อยกว่าผม ผมอาจใช้คำแทนตัวสลับไปสลับมา เพราะยังไงอ.สาวก็ยังอายุน้อยกว่าผม  อาจทำให้เพื่อนๆ สับสนไปบ้าง แต่ก็เป็นคนเดียวกัน
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน

lock18z

Kirochi

อ้างจาก: lock18z เมื่อ มีนาคม 30, 2024, 07:39:00 ก่อนเที่ยงคงไปเจอเมมโม

อาจจะเหนื่อยที่ต้องเดินทางมาหาผม แต่ผมไม่เคยไปหาเธอเลยเพราะบ้านและที่ทำงานอยู่โซนรังสิต

thep59

จะได้มีโอกาสสานต่อไหม หรือจะเก็บเพียงความทรงจำที่ดีต่อกันไว้

Kirochi

อ้างจาก: thep59 เมื่อ มีนาคม 30, 2024, 01:33:19 หลังเที่ยงจะได้มีโอกาสสานต่อไหม หรือจะเก็บเพียงความทรงจำที่ดีต่อกันไว้

ไม่ได้ติดต่อตั้งแต่น้องเขาขอตัวห่างออกมา ต้องเคารพการตัดสินใจของน้องเขาครับ
ต่างคนต่างมีการงาน ต่างรู้ตัวตนของแต่ละฝ่าย มันจะทำลายทั้งสองฝ่ายเปล่าๆ

ngern

น่าจะบรรยายรูปร่างหน้าตาของอาจารย์​ซักนิดครับ
จะได้จินตนาการถูก

swss2511

ความทรงจำที่ลืมไม่ลง

Kirochi

อ้างจาก: ngern เมื่อ มีนาคม 31, 2024, 12:49:09 ก่อนเที่ยงน่าจะบรรยายรูปร่างหน้าตาของอาจารย์ซักนิดครับ
จะได้จินตนาการถูก

อาจารย์เป็นคนผิวคล้ำ รูปร่างอวบนิดๆ นมเต็มมือ ข้างล่างอลังการครับ

Tanaka Tanaka

จากประสบการณ์ สาว นร นอกหลายคนมาเมืองไทยก็เหมือนอึดอัดครับ เพราะอยู่เมืองนอกได้อิสระเต็มที่ รวมทั้งเรื่องเซ็กส์ บางคนมีครั้งแรกกับต่างชาติด้วย

พอกลับมาเมืองไทยต้องทำตัวเรียบร้อย บางคนอยู่กับพ่อแม่เหมือนถูกขังในกรงเลยครับ

Kirochi

อ้างจาก: Tanaka Tanaka เมื่อ มีนาคม 31, 2024, 03:47:05 หลังเที่ยงจากประสบการณ์ สาว นร นอกหลายคนมาเมืองไทยก็เหมือนอึดอัดครับ เพราะอยู่เมืองนอกได้อิสระเต็มที่ รวมทั้งเรื่องเซ็กส์ บางคนมีครั้งแรกกับต่างชาติด้วย

พอกลับมาเมืองไทยต้องทำตัวเรียบร้อย บางคนอยู่กับพ่อแม่เหมือนถูกขังในกรงเลยครับ

น้องก็โดนเปิดมาจากเมืองนอกล่ะครับ แค่ 1 คน ผ่านการฝึกภาษากับฝรั่ง แล้วก็เลยเสร็จฝรั่ง

Tanaka Tanaka

อ้างจาก: Kirochi เมื่อ เมษายน 01, 2024, 12:00:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Tanaka Tanaka เมื่อ มีนาคม 31, 2024, 03:47:05 หลังเที่ยงจากประสบการณ์ สาว นร นอกหลายคนมาเมืองไทยก็เหมือนอึดอัดครับ เพราะอยู่เมืองนอกได้อิสระเต็มที่ รวมทั้งเรื่องเซ็กส์ บางคนมีครั้งแรกกับต่างชาติด้วย

น้องก็โดนเปิดมาจากเมืองนอกล่ะครับ แค่ 1 คน ผ่านการฝึกภาษากับฝรั่ง แล้วก็เลยเสร็จฝรั่ง

จากที่ผมเคยเจอ สาวที่ผ่านการคบกับฝรั่ง หรือไม่ก็ผู้ชายอายุมากกว่า (8 ปีขึ้นไป) โดนเปิดซะส่วนใหญ่เลยครับ

เหมือนกับพวกเธอจะเกรงๆ ไม่กล้าอ้างเรื่องรักนวลสงวนตัวกับคนต่างชาติและผู้ชายที่มีประสบการณ์เยอะ แล้วก็โดนไปตามระเบียบ

Raymond

อาจารย์มาคลายเครียดแหละ

peddo

ช่วยๆ กันระบายความเครียดครับ ไม่ต้องคิดมาก ได้ทั้งสองฝ่าย ไม่ใช่ได้เสียครับ