ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2019, 05:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wunman

เป็นเรื่องที่สะเทือนอารมณืแต่ก็ทำให้น่าติดตาม พระเอกบอกรักนางเอกไปแล้ว ทำให้นางเอกเลิกทำอาชีพนี้ก็ได้แต่ตัวร้ายอาจจะพาไปให้คนอื่นๆรุมแล้วนางเอกต้องเลิกกับพระเอกเพราะคิดว่าตัวเองดีไม่พอ

edit: สะเทือนอารมณ์ยิ่งนักแต่ก็เป็นไปแบบน่าสงสสารโดนรุมแถมไม่ได้ค่าตัว พระเอกเราอกแตกตายแน่ๆ

Patt089

ตามมาอ่านจากอันแรก ฟิลลิ่งอันนี้ลุ้นกว่าตอนแรกเยอะเลย ผมต้องรีบมาเม้นต์เลย

โยอิจิ.ฮิ

neosmith

amateratsu

เรื่องปวดตับมาแล้วววว

เรื่องนี้ถ้าเจอในชีวิตจริงคงรับไม่ได้
แต่อ่านแล้วยังรอติดตามนะครับ

virgoranger

หรือว่าโดนบังคับทำกันแน่นะนางเอกเนี่ย
edit อือหือปวดตับสุดๆเหมือนพระเอกเลิมจะปลงค้างคาเลยจบแบบนี้

elviswhat

นี่อาจจะเป็นรักแท้ก็ได้นะ อาจจะยอมเลิกทำงานแบบนี้แล้วหันมาหาความรักเหมือนคนอื่น ๆ เท่าไป

หืมม เป็นเพราะไอ้อ้วนนี่เอง ทำให้ความรักหม่นหมองไปหมดร้ายจริง ๆ เลยเชียว

mindza2212

มีความรู้สึกนางเองจะทำจนถอนตัวไม่ได้แน่ๆ

ยิ่งอ่านแล้วอยากให้จบสวยๆหน่อยนางเองก็น่ารันทดเกิน

Ponz Zaii

ฮึย ฮึย ฮึย ความรักของพระเอกจะชนะใจได้ไหมน้อ

น่าสงสารพระเอกที่ต้องเห็นคนรักโดนข่มขืนต่อหน้าแบบนี้

ปฏิภาณ ครับ

เอาแล้ว แก้งน้ำมวยปล้ำ

edit: เดาตอนต่อไปไม่ถูกเลย หวังว่าพระเอกจะหาเงินมาช่วยได้นะ

13doom

มันคือความรักรึป่าวที่มีต่อพระเอกของเรา แต่เดี๋ยวก่อนนางเอกของเรากำลังะจโดนรุมรึป่่าวครับ  ::Me?:: ::Me?::

ตอนท้ายเหมือนว่านางเอกไม่อยากจะทำแล้ว อาจเป็นเพราะความรักของพระเอกป่าว  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

***อยากให้มีตอนต่อไปครับ อยาเห็นบทสรุปของเรื่องนี้เลยครับ***

reppok111

นางเอกนี้น่าสงสารจริงๆ พระเอกเกินให้ฟรียังไม่เอาอีก

เห็นแบบนี้สุดเจ็บปวดเลย