ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[2Gou]Successful Maid [Color 8P][Super Clean] แปลไทย นายส่ายหน้า

เริ่มโดย พัดลม, กันยายน 16, 2016, 03:37:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

ค่อย ๆ ทำไป เดี๋ยวจะได้ภาษาอังกฤษตามมาเองครบ

Red

มันช่างน่าติดตามยิ่งนัก ขอบคุณในความพยายามที่แปลมาให้นะครับ

napaza1

ขอบคุณครับ ชอบเรื่องนี้มากทั้งที่ได้อ่านแค่ไม่กี่หน้า ทั้งภาพและตัวละครและคำแปลก็อ่านได้สบายๆ  ผมจะรออ่านหน้าต่อไปเร็วๆ

yougoiiz

omuu

Araqius48

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

asstarlon

ถ้าได้แบบนี้ ไม่แห้งกูไม่นอนเลยทีเดียว  ::Elder:: ::Elder::

liverpudlian

ขอบคุณมากๆครับ ได้ความรู้ภาษาอังกฤษด้วย 555

อยากมีเมดแบบนี้จัง 

Get35813214

trainee

::Glad::
มาลงชื่อขอเข้าชมผลงานครับ

มาแบบใสๆ ชอบมากครีบ

อยากทำแต่ว่า ::Sweat::
น่าจะท่ายากเพราะยังไม่เห็นมีคนจะทำเลย
มีแค่ uncen

johnywalker

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กันยายน 16, 2016, 03:58:05 หลังเที่ยง
ลงคู่กับเวอร์ชั่นปะกิดก็ดีนะ ถ้าหน้ามันน้อยๆ เท่ากับสอนการแปลไปในตัว

ปล.จะรออ่านนะตะเอง  ::WooWoo::

ปล.2 อ่อเห็นล่ะมี 8 หน้าแปลได้ 2 หน้าเป็นกำลังใจให้น้า   ::Ahoo::

ปล.3 เห็นฝีมือการคลีนแล้ว โอเคเลยน้า  ::JubuJubu::

//ท่าน Hpy นี่ดูแลตลอดจริงๆ

Waikool

karnkarn