ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 2/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2016, 06:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

edcba

ขอบคุณมากครับ รอตอนต่อไปด้วยใจระทึกพลัน

top314007

ขอบคุณมากนะคับ ::Thankyou:: อยากดูตอนต่อไปเร็วๆจัง ::Crying:: ไม่ได้เร่งนะคับอย่าเข้าใจผิดนะคับ ::Orz::

[ไม่เป็นไรครับ ถึงเร่งก็ไม่เสร็จง่ายๆครับ 55]

Kidkung13

ออ่าาาาา อยากดูตอนต่อไปไวๆ แล้ววววว

ขอบคุณครับ

kittikunza

เป็นนักเรียนที่น่าอิจฉามาก ขอบคุณมาก ๆนะครับ

nakchakun

ขอบคุณมากคับผม เมื่อไหร่จะได้กันน้อ

avelance

อ๊ากกกกกก เจ้าหนูนี่ ไมเสียทีที่ดองไว้หลายๆอาทิตค่อยมาดูทีเดียว ว่าแต่เมื่อไหร่มันจะได้กัน

dikky

ขอบคุณครับ ลายเส้นการวาดทำได้เยี่ยมครับ

SpaceTime

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องกำลังเข้าด้ายเข้าเข็มเลย  ::Bloody::

civil2

เนื้อเรื่องกำลังดี ดูเป็นธรรมชาติ ไม่ใช่ยอมง่ายๆ ชอบๆ

flukehaha

แหมจัดหนักเลยพระเอก อจ. ให้ท่าขนาดนี้ ขอบคุณมากนะครับ
Manchester United Football Club
We are Red Army

scorpionx

อาจารย์ทำขนาดนี้จะเหลืออะไร รอตอนต่อไป
ขอบคุณครับ

dechakit

ขอบคุณมากคร้าบ ชอบลายเส้นของนักเขียนคนนี้มากๆครับ

terter

ขอบคุณนะครับ    สำหรับผลงานดีๆ::YehYeh::::YehYeh::