ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 2/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2016, 06:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

ไม่ต้องรีบนักก็ได้ครับ ทั่น Kater ผมผลิตน้ำไม่ทัน //แก่แล้ว สู้ไอ้เด็ก 5 น้ำนี่ไม่ไหวหรอก ::Orz::

ัuffa555

ครบ 5 แล้วนะครับ  ยูเอเราจะหมดก่อนป่าว  ::Yes!::

nawingb

เกือบโดนแล้ว รอติดตามเลย ชอบคุณมากครับ

worachat

ผมก็เห็นว่า เรื่องนี้ลายเส้น อาจจะไม่สวยเท่าเรื่องก่อน แต่เนื้อเรื่องก็พอใช้ได้ครับ กำลังลุ้นว่าเจ้านักเรียนตัวแสบจะทำอะไรกับคุณครูคนสวยบ้าง

rangth

darkofangelzero

นั่นไง ตูว่าเเล้ว ว่าตอนนี้ก็ยังไม่ได้ ทำไมซื้อหวยไม่เคยถูกอย่างนี้เนี่ย

ปล.เชื่อเลย...อาจารย์เเกซื่อๆจริงๆ  ::Waiting::
ปล2.เรื่องนี้อารมณ์เเบบไปเรื่อยๆเเล้วค่อยๆไต่ขึ้นไป

ขอบคุณค้าบ

pongharu

HaoMaRu

ลิมิต 5 น้ำ ตอนนี้ยิงไป 4 แล้ว ตอนหน้าน่าจะได้แล้วมั้ง แล้วอาจมีพัฒนาเป็น 6 7 8 ต่อรึเปล่า 555

ขอบคุณมากครับ

uesoda