ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takashi] Yume no owari | When The Dream End [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 22, 2018, 08:04:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

ย้อนอดีตไปเพื่อเอาเขาหรอ

ตอนจบนางเอกพูดแบบนี้ค้างคาใจหรือว่านางเอกจะย้อนเวลาได้ด้วย

Hawaalaew

นี่เป็นแค่ในความฝันของพระเอกแน่ๆเลยเพราะจากชื่ออ.ผู้แต่งแล้วไม่ดราม่าปวดตับ ก็ntrสุดโตงกันเลยที่เดี่ยว
edit ผิดคาดสุดๆที่อ.ท่านนี้จะเขียนแนวรักโรแมนติกแบบนี้เป็นกับเขาด้วย แต่ก็ดีแล้วครับอ.แก่คงอยากฮีลตับให้ตัวเองบ้างก็ได้

ddcc

เอ๋ เรื่องนี้เคยอ่านดิบอยุ่ มันย้อนเวลารึ!!! ขอบคุณผู้แปลมากไม่งั้นคงได้เสพแต่ภาพแน่ๆ
สรุปห้องที่นางเอกกดไม่ใช่ห้องพระเอก จบจัดเลยถ้างั้น555 ปวดตับแบบฟีลกู้ดนะเอาจริง

maxzader

::Ahh::  อะไรก็ช่างเนื้อเรื่องมาแบบนี้เหมือนพระเอกจะฝันไปนะ ฮาๆๆ

LittleAuraz

ถ้าเป็นแค่ความฝันจริง ตื่นมาคงแคว้งน่าดูนะเนี่ย เพราะก็เคยฝันเหมือนกัน
สรุปตื่นมาฝันกลายเป็นจริงอ่ะเปล่า 555 (แบบแฟนเก่ามาอยู่ในห้อง)
หรือจะจบอย่างไงนะ

worachat39

ผมว่าจากชื่อเรื่องพระเอกมันเพ้อจนฝันเป็นตุเป็นตะชัวๆเลยครับ ตอนจบจะเป็ฯยังไงขออ่านหน่อยนะครับ

xtazy

หรือจะเป็นฝันซ้อนฝัน ก่อนจบต้องหมุน Totem นะ

MΞLODY

อ้างจาก: Hawaalaew เมื่อ ธันวาคม 23, 2018, 02:20:11 หลังเที่ยง
นี่เป็นแค่ในความฝันของพระเอกแน่ๆเลยเพราะจากชื่ออ.ผู้แต่งแล้วไม่ดราม่าปวดตับ ก็ntrสุดโตงกันเลยที่เดี่ยว
edit ผิดคาดสุดๆที่อ.ท่านนี้จะเขียนแนวรักโรแมนติกแบบนี้เป็นกับเขาด้วย แต่ก็ดีแล้วครับอ.แก่คงอยากฮีลตับให้ตัวเองบ้างก็ได้

ใช่ครับ ตอนแรกที่อ่านก็ยังระแวงๆอยู่เหมือนกันว่าจะหักมุมอีกมั้ย  ::Foo::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

noohun

มาแนวซีรี่ operation love เลยรึเปล่านี่ ย้อนเวลากลับไปแก้ไขอดีตอะไรงี้

จบแบบ your name เลย จบสวย

tcm12599

"เดี๋ยวนายจะได้รู้ซึ้งถึงความลามกของชั้น"  ::Yes!:: ชอบประโยคนี้จริงๆ เหมือนกำลังจะเผลอท่าแท้

jin144

ปูมาทำให้รู้สึกอยากให้จบแบบ happy นะ
อย่าจบแบบพระเอกฟันเลย  ::WooWoo::

Gondar

เริ่มเรื่องมาก็เศร้าละ อดคำถีงอดีตไม่ได้ แต่เราก็พวกจะปวดตับปวดไตไปด้วยกัลล นะ ทาเคฃิ 5555

จบดี แต่แอบหลานนิดๆนะ นางเอกต้องมีของแน่ๆ

neovmiura

::Thankyou::ลายเส้นสวยขนาดนี้ขอผมอ่านให้จบเถอะครับ

zetsuki

เดาว่าพระเอกฝันไปเองแน่นอน ไม่น่าใช่

toxin45

ย้อนเวลาไปได้ล่ะก็ 7ยับ ถี่ๆแน่นอน
ต่อให้เป็นได้แค่ในฝันก็เถอะนะ

ตอนจบโคตรดี ฟินอ่ะ......