ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kunisaki Kei] Child Photostudio Maria ลูกรักของคุณพ่อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 30, 2019, 01:17:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poloxz

ผมว่าช่างกล้องมีได้ร่วมแจมแน่ๆ

ชื่อร้านนั้นจริงๆใข่ไหมครับท่าน555+

virgoranger

เด็กคนนี้เด็ดจริงๆ

Edit รุ้สึกอยากโดนดุ้นอื่นด้วยนะเนี่ย

oyoyo

ภาพลงก่อนที่ท่าน (S)Kater จะซ่อน ทำเอาผมเสียววาบเลย แม่หนูเอ๊ย แหกมาได้อล่างฉ่างจริงๆ
ดูแล้วก็อิจฉาคุณพ่อที่มีลูกสุดที่รักแบบนี้จริงๆ แต่คิดไปก็ดูแปลกๆ ถ้าจะต้องให้ตากล้องหนุ่มน้อยมายืนดูแบบเหงาๆเงี่ยนๆ
งานดีก็ควรมีทิปนะ 555
-----------------------------------
ลุ้นๆหน้าท้ายๆ เผื่อมีโอกาสเปลี่ยนขั้ว สุดท้ายสาวน้อยแค่หยอกเล่นเท่านั้น
แต่วันนี้ตากล้องก็ได้กำไรแล้ว ได้ทั้งผลงาน ได้ทั้งทิป

elviswhat

ซึบาสะ หนูเพิ่งสิบขวบเองนะลูก มันจะเร็วไปหน่อยไหมนิถึงกับจะตั้งท้องเลยหรอ แต่มันมีแบบนี่อยู่ด้วยหราเนี่ย เด็กตัวกะเปี๊ยกเดียวเองมาถ่ายรูปเซ็ทซะด้วย

ช่างภาพเรานี่ถือว่าโชคดีมาก ๆ เลยถ่ายงานแรกแล้วได้เจอประสบการณ์แบบนี้คุ้มยิ่งกว่าคุ้มมาฝึกงานได้ผลงานแถมได้เด็กน้อยมาจัดการให้แบบนี้ฟินไปเลอออ

ตัวอย่างใหม่แตาละเรื่อง นี่น่าติดตามจริง ๆ นะเนี่ย ยิ่งเพื่อนตัวแสบน่าตามจริง ๆ ครับ ท่าน kater

gunflow

แนวโลลินี่ไม่ใช่แนวที่ชอบเท่าไหร่ แต่อ่านผลงานแปลซะมีอารมเลย เด็กมันแก่แดดรึพ่อช่วยส่งเสริมเนี่ย

สรุป เด็กแก่แดดนี่เอง แต่ก้อโอเคดีนะครับ

ของแถมตอนท้าย อยากอ่านเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบ 5  มากๆ

xonly69

ช่างภาพนี่แบบ ว่าจะไม่แล้วเชียวว 555 แต่มันก็คือศิลปะ

tazasss01

ลองตั้งแต่เด็กเลยน่ะ แต่แนวนี้ไม่ค่อยชอบเท่าไรครับ

อยากอ่าน เพื่อนน้องตัวแสบ ต่อจังครับ

goorboyI

ช่างภาพจะได้แจมด้วยมั๊ยน้าาา

กว่าจะโตน่าจะโดนอีกหลายดุ้นเลยครับแบบนี้

siwapol55

เป็นอาชีพที่ทั้งดูน่าอิจฉาและน่าสงสารไปในเวลาเดียวกันเลย
ขอบคุณมากครับ
ได้เป็นแฟนคลับเบอร์หนึ่งซะด้วย คงได้ใช้บริการอีกแน่
ว่าแค่เห็นตัวอย่างแล้ว อยากอ่านต่อเลย

InW

คุณพ่อสอนลูกสาวดีมาก ตากล้องก็จะไม่ไหวเหมือนกัน

Ppcub Jjip

ชึวิตจริงนี่ชิบหายเลยนะเสืิกถ่ายหลักฐานไว้อีกหรือจริงๆเมียสมรุ้ร่วมคิดด้วย

ไอเด็กนี่มันชํ่าชองแต่ตัวอย่างน่าอ่านมากเพื่เนน้องผมว่ามีอีกเรื่องนึงของอาจารคนนี้น่าอ่านมากเหมืินกันล่าสุดตอน3เอากับแม่แฟน

B&B

เปิดเรื่องมานึกว่าเป็นค่าย AV จากคำพูดของตากล้องละน่าา แต่ที่ไหนได้แค่สถานที่ถ่ายรูปทำสกู๊ป​รวมภาพเฉยๆ แต่ก็ไม่ต่างกันอ่าาาา เพราะภาพนูดนี่แหละน่าา

::Thinking:: ::Thinking:: ::Thinking::

น่าจะค่าย AV แหละน่าา AVLoli สินะน่าาา อยากไปจร้าาาา

แต่คุณเธอนี่น่าจะอนาคตไกลอยู่นะ ถ้าเข้าค่าย AV อะ แต่ที่แน่คุณเธอน่าจะเป็นพวกล่าแต้มอย่างที่ท่านเดาๆ ไว้แหละ เพราะจากภาพที่บอกว่า ให้แฟนคลับเบอร์ 1 แต่อาจจะไม่ล่าแต้มแต่น่าจะเข้าค่ายหนังนี่แหละน่าา

เอิ่มมมม... เย้!!!!!!! Taboo 3 รอนานมากกกก น่าจะตอบจบเลยรึเปล่าครับ ถ้าเป็นไปได้ขอเรื่องนี้ก่อนเลยนะครับ รอมานานแล้ววววว มันต่างจากเพื่อนน้องตัวแสบที่ว่า ท่านทิ้งระเบิดด้านไว้แล้ว หายไปเลย มันกำลังระเบิดก็ไม่ได้ระเบิดสักที ถ้าลงที ระเบิดทีคงตับแหกแน่ๆ

ส่วนเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบนี้ ไอ้โล้นนี่ร้ายขึ้นเรื่อยๆ แหะ เล่นหนักกว่าพี่มาริอีก พี่ยูอิจะ mind_break​ เหมือนพี่มาริรึเปล่าต้องรอระน่าา แต่ไม่เข้าใจพี่ยูอิ จริงอยู่ที่ไม่อยากให้ไอ้โล้นมายุ่งกับพี่มาริ แต่พี่มารินี่ mind_break​ ไปแล้วคิดว่าจะช่วยได้เหรอเจ้ แถมช่วยแบบนี้มีหวังโดนไปอีกคนแน่ๆ จร้าาา แต่ผมว่าจบตอนนี้พี่ยูอิไม่รอดแน่นอนคร้าบบบ ส่วนไอ้คุณน้องชายคงได้อุ้มหลานไม่รู้ตัวแน่ๆ จร้าา เฮ้อ~ อยากให้น้องมันได้สักคนจริงๆ น่าาา

ขอบคุณ​ครับ​

W.thai

เป็นแนวที่ผมชอบอยู่แล้วด้วยนะครับ

เพิ่มเติม เนื้อเรื่องตอนแรกนึกว่าจะโดนตากล้องเผด็จศึกด้วยสะแล้ว แต่แบบนี้้ก็ตื่นเต้นดี อยากให้มีภาคสองแอบไปเอากับพ่อหนุ่มตากล้องจัง

HK

พ่อลูกคู่นี้ก็สุดๆเล่นตั้งแต่ยังไม่มีเมนต์เลยทีเดียว

*** เสียดายจังคิดว่าตากล้องจะได้แจมจัดด้วยซะอีก แต่แค่นี้ก็คุ้มแล้วตากล้อง ::DookDig::

ddcc

ผมสนแค่หัวหน้าอ่ะ จะมีไหมน้อ นางเอกกับพ่อไม่ใช่แนว แต่พ่อเอาเรื่องว่ะ
เสียใจ แต่อย่างน้อยพระเอกก็ได้สุขบ้างล่ะ ว่าแต่ตัวอย่างทั้ง2เรื่องน่าสนสุดๆ