ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kurosu Gatari Mama ga Kawari ni | Mom's theSubstitute!นายหน่อมแน้มกับแม่ยายตัวด

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 27, 2019, 06:30:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KnowItte

โอโห คุณแม่เสนอฝึกให้ขนาดนี้ น่าจะยาวแน่ๆ

เอ๊ะ นี่ตั้งใจฝึกให้หรือตั้งใจเอาของลูกกันแน่เนี่ย 55555

vanchai.tangkulpanich

สอน ให้ รู้จัก ความ รัก ของ แม่ แต่สุดท้าน ทน ตัณหา ราคะ ของ ตัวเองไม่ได้

bigboy001

::Crying:: แม่ยายทั้งสวยเอ็กซ์เซ็กก็ฟรี จะรีรออะไร ถ้ามีแบบนี้จริงจะเอาให้แม่ยายท้องเลย ได้เมีย 2 คนคราวเดียว ไม่เอาก็โง่แล้วว่าไหมละ ยังไงดูจาดรูปการณ์แล้วพระเอกยอมฝึกหนักๆแน่นอน ::DookDig::

EDIT เอาวันเดียว 3 รอบ โอโหวอะไรจะน่าอิจฉาขนาดนี้ มีแม่ยายสวยนมใหญ่ ให้เอาฟรีนี่แหล่มสุดๆแล้ว

Ppcub Jjip

อยากจะบิกว่าการได้มีsexบ่อยๆมันจะสามารถทำให้เราอึดขึ้นได้จริงๆนะถ้าสามารถทนกับการใช้ปากได้นานเท่าไหร่ก็จะยิ่งเพิ่มความอึด ส่วนในเรื่องนี้ไอพระเอกตรูรู้ว่ามุงพูดขอฝึกแบบหวังลึกๆ555555

สุดท้ายก็สำเร็จวิชา แตอยากเห็นฉากลูกบ้างอ่ะ

siwapeeza

โหวววว ไใ่น่าจะต่างกันนะแม่กับลูกนี่ 55

หลังๆนี่ไม่น่าจะใช่ฝึกเพื่อลูกสาวแล้วหล่ะ

kyojaza1

ตอนท้ายแม่น่าจะฝึกเสร็จแล้ว พระเอกก็กลับไปหานางเอกจบแบบโลกสวย

Edit:คุณแม่น่าจะฝึกดี พระเอกมาฝึกทุกวันเลย เป็นแม่ที่รักลูกมากๆ

สวัสดีชาวโลก

ถ้าฝึกแบบนี้มีติดใจแน่
edit สรุปติดตใจ ได้ทั้งแม่และลูก

gamend2012

เคลมทั้งแม่ทั้งลูกเรอะ

Edit: ลูกช่างเถอะ แม่ดีกว่า ถถถ

babieshottie

แพ้เนื้อเรื่องแบบนี้มากๆ   ผมว่าได้คู่แหละ ตามสเต็ป // edit   ::   เดาแม่น  เนื้อเรื่องเป็นธรรมชาติไม่เวอร์ ผมชอบเรื่องนี้มากจริงๆ ขอบคุณครับ

exelier

โอ้ววว มายก๊อดดด
นี่มันแม่ยายในอุุดมคติเลยนะเนี่ยยย

เทครัวซะพ่อหนุ่ม มาขนาดนี้แล้วว

นั่นแหละ
มันต้องงี้
เอามันทั้งแม่ทั้งลูกนั่นแหละถูกแล้่วว พ่อหนุ่มเอ้ยยย

yoyogoza

akerue

เดาแบบแหวกแนวนะ
ฝึกกับแม่จนเก่ง แต่สุดท้ายก็เลิกกับลูกอยู่ดี เพราะลูกชอบลองของใหม่ๆ

เดาผิดแฮะ ดูเหมือนกับลูกยังได้ไปต่อ

cookiewithjam

อยากเห็นภาพแฟนครับ อยากให้ได้กับแฟนนะ

เกมครับ 5555 ชุดนร.สุดจริง

p_hart

::HeyHey:: แม่ยายช่วยสอนให้ต้องเก่งขึ้นมากๆๆ แน่นอน
ฝึกกันจนลูกเขย แม่ยายติดใจในรสสวาทสุดเสียว