ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 25

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 21, 2021, 09:23:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

YaiiaY

rexmost gizmo

โหด แต่ ตัวเอง ก้อเจ็บ.  เป็นคนเลว ก้อไม่ใช่จะง่าย นะ พี่บอย

toy5599

KonMol2

บอยเริ่มแก้แค้นฟ้ารุนแรงละ แต่ก็ยังรักเนอะ

Benesic

lindor

สะใจดีจริง แต่ประเทศชาติยังมีกฎหมายคุ้มครองแรงงานอยู่นะครับ บอยระวังจะโดนฟ้องเน่อ ใช้งานขนาดนี้  ::Ahh::

ตามอ่านอย่างต่อเนื่องครับ

chapter11

รักมากแค้นมาก สงสารฟ้าเหมือนกันนะครับ โดนวางยากับโดนหลอกไปเรื่อย ถ้าใจแข็งสักหน่อยคงไม่เป็นแบบนี้อะนะ

yes_coke

rapits

แบบนี้ตัวเองก็เจ็บเหมือนกันนะ กลืนไม่เข้าคายไม่ออก

peddo

คนอื่นก็กละบตัวกันได้แล้ว ดอกจะกละบอีกรอบไหวมั้ยนะ

bigmut

Kapi channel

รักมากเกิน ก็เจ็บมากกก แค้นมากก เสียใจมากก
นี่แหละคับความรัก

namogt

บอยจากที่รักมากที่สุด แต่ตอนนี้ก็แค้นสุดๆเหมือนกัน

1305kk

ดูไปก็สงสารฟ้านะ
เสียตีว เสียคนเพราะฤทธิ์ยาจากไอ้เอกคนขั่ว