ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาซ้อ

เริ่มโดย Turbo999, ตุลาคม 30, 2010, 10:35:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมเป็นลูกจ้างร้านค้าว้สดุก่อสร้างแห่งหนึ่งเถ้าแก่ผู้ชายอายุมากแล้ว เมียแกผมเรียกว่าอาซ้ออายุประมาณ50ปีอาช้อรูปร่างขาวอวบนมและสะโพกแกใหญ่มากผมชอบแอบมองดูนมแกเวลาแกใส่เสื้อยึดจะรัดนมแกบางครั้งเห็นหัวนมแกนูนขึ้นมาชัดเจน ผมช่วยตัวเองจะจินตนาการว่าได้เอากับซ้อทุกครั้ง ผมทำงานที่ร้านผมจะทำทุกอย่างเถ้าแก่และซ้อรักและไว้ใจผม ผมพักอยู่ที่ร้านโดยเถ้าแก่จัดให้ผมพักที่ห้องด้านหลังของร้านส่วนเถ้าแก่กับช้อพักที่ชั้นสองของร้านคืนวันหนึ่งขณะทีผมกำลังนอนดูทีวีอยู่ในห้องเถ้าแก่โทรเข้ามือถือผมบอกให้ขึ้นไปหาบนห้องหน่อยผมก็รีบขึ้นไปพอขึ้นไปถึงห้องเถ้าแก่เปิดประตูห้องมารับและเรียกให้ผมเข้าไปในห้องเมื่อผมเข้าไปในห้องอาซ้อนอนห่มผ้าอยู่บนเตียงปลายเตียงทีวีกำลังเปิดอยู่แต่ภาพในทีวีทำให้ผมตื่นเต้นมากเพราะเป็นหนังx ของฝรั่งผู้ชายกำลังเลียหีผู้หญิงอย่างเมามันผู้หญิงโดนเลียดิ้นร้องครวญครางอย่างมีอารมณ์ขณะทีผมยืนตกตะลึงอยู่นั้นเถ้าแก่ก็พูดขึ้นมาว่ามนลื้อช่วยทำให้ช้อเขาแบบในหนังหน่อยได้ไหมช้อเขาอยากโดนเลียหีวะเถ้าแก่ไม่เคยทำซ้อเขาอยากโดนเลียวะ ผมยินดีและเต็มใจอยู่แล้วไม่คิดว่าจะมีโอกาสอย่างนี้ผมจึงบอกเถ้าแก่ว่าผมยินดีรับใช้เถ้าแก่และซ้อครับและเถ้าแก่ก็บอกให้ผมเริ่มได้เลยผมจึงเดินเข้าไปหาซ้อ ที่นอนห่มผ้าอยู่บนเตียง ๙อตอนนึ้หน้าแดงคงกำลังเงี่ยนจัดผมเข้าไปถึงตัว๙อก็จัดการเปิดผ้าห่มที่คลุมตัวซ้อออกพอเปิดผ้าห่มออกตัวซ้อดปลือยเปล่าไม่ได้ใส่อะไรเลยผมเพิ่งเคยเห็นซ้อเปลือยครั้งแรกตื่นเต้นมากเลยซ้อถึงจะอายุมากแต่หุ่นยังดีอยู่เลยนมซ้อใหญ่ขาวคล้อยนิดหน่อยแต่ไม่ถึงกับยานหน้าท้องยื่นนิดหน่อยตามประสาคนมีอายุแต่เนินนูนของอาซ้อซิขาวนูนและไหญ่มากมีขนขึ้นบางๆพอประมาณ พอผมเข้าไปซ้อก็ดึงตัวผมเข้าไปกอดและจูบเป็นการใหญ่ส่วนเถ้าแก่ก็นั่งดูอยู่ที่โซฟาปลายเตียงผมกับซ้อกอดจูบกันสักพักซ้อบอกนมเลียหีให้ซ้อหน่อยได้ไหมซ้ออยากลองเพราะเห็นในหนังผู้หญิงโดนเลียหีร้องครางลั่นเลยซ้ออยากลองดูบ้างซ้อบอกให้เถ้าแก่ทำแต่แกไม่ยอมทำให้ เลยต้องวานให้มนทำให้ซ้อหน่อยผมบอกผมยินดีทำให้ซ้อเพราะอยากให้ซ้อมีความสุข แล้วผมก็จัดการจูบและเลียหีให้ซ้อทันทีหีซ้อใหญ่และโหนกนูนดีจริงๆผมทั้งดูดทั้งเลียให้ซ้ออย่างสุดฝีมือตอนแรกซ้อก็นออเฉยๆพอเลียไปได้สักพักซ้อเริ่มส่ายเอวแอ่นโคกสู้กับลิ้นผมและเริ่มร้องครางอูยๆ เริ่มครางหนักขึ้นแล้วซ้อก็เริ่มพูดออกมาตรงๆเลยอูยมันเสียวหีดีจังดูดเลียหีแรงๆ เงี่ยนจังเลยๆซ้อร้องครางอยู่ตลอดเวลาขณะที่ผมกำลังเลียหีซ้ออยู่เพลินๆนั้นเถ้าแก่ก็เข้ามาสะกิดข้างหลังแล้วบอกว่าเดี๋ยวขอเถาแก่ก่อนแล้วเถ้าแก่ก็จัดการเอาของแกเข้าไปในเนินของซ้อของแกขนาดธรรมดาค่อนข้างเล็กดูไม่สมดุลย์กับของซ้อเลยเถ้าแก่เอาได้สักพักก็น้ำออกแล้วก็ถอนตัวออกมาผมดูซ้อคงยังไม่เสร็จดูแกคงเงี่ยนมากดิ้นทุรนทุรายแล้วเรียกผมเข้าไปกอดจูบซ้อบอกว่าซ้อโดนเลียหีเงี่ยนจังเลยขอซ้อทำเองให้สะใจหน่อยว่าแล้วซ้อก็ผลักให้ผมนอนลงจจัดการขึ้นควบเองเลย หีของซ้อเนื้อเยอะนุ่มและตอดดีซ้อทั้งบดทั้งส่ายอย่างเมามันปากก็ร้องครวญครางตลอดเวลามัน หีจริงอยากโดนควยใหญ๋ๆแบบนี้มานานแล้วขอกระแทกให้หีแหกทีเหอะอะไรสารพัดจนสุดท้ายแกร้องโอยน้ำหีจะออกแล้วๆและแกก็บดหนอกหีของแกอัดกับควยของผมและก้มลงมากอดผมแน่นเลยขณะเดียวกันน้ำของผมก็พุ่งเข้าในหีแกสุดๆเหมือนกันซ้อแกกอดผมและก็นอนหลับอยู่บนอกผมเลยผมก็ปล่อยให้แกนอนอยู๋อย่างนั้นสักพักแกก็ตื่นขึ้นมาจูบผมเบาๆแล้วบอกว่ามนวันนี้ซ้อมีความสุขจังเลย เกิดมาซ้อไม่เคยโดนเลียหีเถ้าแก่ไม่ยอมทำให้พอโดนมนเลียเท่านั้นแหละมันถึงใจจริงๆ วันหลังมนต้องมาเลียหีให้ซ้อทุกวันเลยนะ แล้วผมถามว่าเถ้าแก่ไม่ว่าอะไรหรือซ้อบอกว่าตอนนี้เถ้าแก่เอาไม่ค่อยไหวแล้วแกรักและสงสารซ้ออยากให้ซ้อมีความสุขและเห็นว่าผมเป็นคนที่ไว้ใจได้จึงเลือกผมมาให้ความสุขซ้อ หลังจากวันนั้นมากลางวันผมทำตัวเป็นลูกจ้างตามปกติ ตกกลางคืนซ้อกับเถ้าแก่อนุญาตให้ผมไปนอนบนห้องด้วยกันเลยและผมกับซ้อก็เอากันทุกวันซ้อแกตอนนี้อารมณ์แจ่มใสไม่ค่อยดุลูกน้องเหมือนก่อนกลางคืนเรานอนเตียงเดียวกันสามคนก่อนเอากันซ้อจะต้องให้ผมเลียหีแกก่อนทุกครั้งจนแกมีอารมณ์เงี่ยนจัดแล้วแกจะเป็นคนขึ้นทำเองทุกครั้งบางทีกำลังเอากันอยู่เถ้าแก่มีอารมณ์ผมก็จะปล่อยให้เถ้าแก่เอาจนเสร็จก่อนแล้วผมกับซ้อก็เอากันต่อจนเสร็จ ผมทำงานที่นี่มีความสุขที่สุดเลย