ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 04, 2019, 04:31:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านเรื่องไหนต่อ(ให้โหวดได้คนละ2เรื่อง)

นักล่าอาจารย์ 4 (137)
46 (24.6%)
เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุดฉันจะหยุดที่เธอ 4 (94)
25 (13.4%)
สงครามทวยเทพ 3 (59)
15 (8%)
บริการเช่าซื้อความรัก 5 (98)
32 (17.1%)
สายโลหิต 3 (157)
20 (10.7%)
เรื่องเล่าของฉัน 5 (107)
14 (7.5%)
กระดาษแปะตามสั่ง 2 (185)
32 (17.1%)
ทำลูกกันเถอะ 5 (109)
40 (21.4%)
หยุดเวลาสายควัน 2 (358)
27 (14.4%)
กิจกรรมสร้างความสามัคคี 2 (199)
19 (10.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 187

Akira Watanabe

::HoHo::  นานามินางเอกแน่นอนฟังธง  ตามละครพระเอกกับนางเอก ต้องไม่ถูกชะตากันก่อน

จะได้มีสตอรี่ แล้วค่อย ๆ รักกัน วะฮาๆ

::Ajark::  แค่คนแรกมันก็จัดหนักซะจนขาอ่อน ไอหนูนี่มันตัวล่าแต้มชัด ๆ

ensd-07

น่าจะเป็น นานามิ เป็นนางเอกครับ เพราะว่านางเอกส่วนใหญ่ไม่ถูกกันจนกว่าจะโดนเอานั่นละครับ

โดยไปสามน้ำถึงกับนั่งขอความสงบเลยหรือแม่สาวใจกล้าคนแรก

MADAOO

นึกถึง love hina เหมือนกันครับ จะว่าไป ผมก็ไม่ได้ตามอ่านงานของจารย์ เคน ตั้งแต่เนกิมะจบแล้ว ไม่รู้เรื่องใหม่ที่แกเขียนเป็นยังไงบ้าง
ส่วนเรื่องนี้ส่วนตัวชอบสาวผมสั้นครับ(ฮิซาโนะ) จริงๆชอบสาวผมสั้นของอาจารย์ท่านนี้ทุกคนเลยนะ ที่เคยอ่านๆมา

niceanglev

นี่มันสวรรค์ ชัดๆ ฮาเล็มที่แท้ทรู

edit แล้วคุณน้าก็ถูกใจจนขาดไม่ได้แน่นอน

tokimekiz

พลอตชวนฝันแบบนี้มันก็ดีอยู่นะ แต่ของจริงนี่คงบินไปละ... ดูจากรูปการแล้วพ่อหนุ่มหน้ามนฟ้ามันจะเหลืองเอานี่สิ

งานจารย์ renya ดีงามทุกเรื่องจริมๆ ทั้งน้ำเยิ้มๆ ทั้งลิ้นห้อยๆ ชอบมาก พ่อหนุ่มท่านนี้น่าจะโดนอีกหลายดอก จะเรียกว่าสวรรค์หรือนรกดีล่ะเนี่ย

Hunfrid

ขอเชียร์คุณผู้ดูแลละกัน แต่ดูแล้วคงจะลงเอยนานามิ ตามสูตร
มาแนว Love Hina ตามที่คุณ SKater เกริ่นมาเลยครับ พูดถึง lovehina แล้ว ผมไม่ปลิ้มผลงานล่าสุดของ อ.แก อย่าง UQ Holder เลย

ได้่เมกุมิ เล่นเอาซะหล่อนยอมเลย เอาจริงๆ อิซาโนะ ดูอ่อนกว่า เมกุมิกับ ทาคาโกะนะ ไหง 25 หว่า อยากเชียร์เป็นแนวได้สักคนจัง ไม่อยากจบแบบฮารเร็ม

tuix

แก้ผ้าเอามาเจอผู้ชาย แล้วไม่ตกใจเลยซักนิด
แบบนี้มีหวังได้เอาแน่ ๆ

ครั้งแรกเย็ดได้มันส์ขนาดนี้เลยเหรอ สุดยอด  ::Glad::

baspluss

ได้กันแน่เลยครับกับผญคนนี้

ครั้งแรกนี่มันอึดจริงๆรอดูสาวๆคนต่อไปเลยครับ

tazasss01

นานามิ คงเป็นนางเอกสิน่ะ หรือว่าตอนจบตั้งเป็นฮาเล็มเลยน่ะ

สาวคนต่อไปจะไหวหรอป่าวเนี่ย รายแรกก็หมดสภาพแบบนี้

Neng Balltor

ฮาเร็มแน่ๆมีแบบนี้อิอิ

Edit

คนต่อไปดูติ๋มๆด้วย คงไล่เก็บทีละคน รวมถึงป้าด้วยแน่ๆ

ti ok

เสร็จไอ้หนุ่มนี่คนแรกแน่นอนเธอคนนี้ฝ
ผมว่าแล้วเสร็จจนได้และสิ่งที่จะตามมาคือความติดใจแล้วก็จะเอาไปเรื่อยๆ แน่นอน

kit Nana

นางเอกน่าจะ "นานามิ"
แต่เปิดด้วยสาวมั่น "เมกุมิ" ก่อนเลย
Edit : คนแรก "เมกุมิ" ก็ยอมแล้ว
ตนสองนิ่งๆ น่าจะซ่อนร้ายไว้

รวมทุกคนเป็นฮาเร็ม เลยน่ะ
ป่องไปพร้อมๆๆกัน

oilza12120

หอพักนี้ จะกลายเป็นฮาเร็มแน่ๆ

จะมาแกล้งเขา โดนเด็กจัดซะหมดสภาพ

bomb1021

หอมีแต่สาวสวยแบบนี้ ต้องเหมาาา

edit เล่นเค้าซะหมดสภาพแบบนั้น ตัวเองแช่น้ำสบายตัวเลยน้าาา

ซัดสดขนาดนั้น คงจะท้องเข้าสักวัน

mklx1319

แนวฮาเรมพอเข้าใจแต่ป้าอายุ 29 แล้วหลายอายุ 18 นี่มันอารายยย แม่มันไม่ 27  หรือ แล้วแบบนี้ไม่เท่ากับ มีลูกตั้งแต่ 9 ขวบหรอ แปลผิดหรือป่าว น่าจะเป็นน้ามากกว่านะครับ

ว่าแต่เดินมาให้เยกันง่ายๆแบบนี้เลยหรอ  ::Sweat:: บางทีอะไรก็ได้มาง่ายไปนะ

แบบยุ่น
心配した母親が叔母に頼ったのがそもそものきっかけだった
แบบจีน
放不下心的媽媽便拜託阿姨幫忙這是一切的原委
ไม่เชื่อไปลองเอง 55 มันคือป้าจริงๆ