ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Haunt รักนี้นรกจัดให้ 2/2 END [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 12, 2018, 07:09:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

ตอนสองเริ่มมาพระเอกชักจะน่าสวดส่งวิญญาณมาก หื่นไม่รู้จักกาลเทศะจริงๆ แต่พอมาเจอหนูอินุอิทีเดียว พระเอกก็เริ่มจะคิดได้(ช่วงตอนเจอหนูคนทรงนี้ ผมว่ามันพลิก กลับมาเข้าเรื่องได้ดีเลยนะ ผมชอบ)

สุดท้ายแล้ว สันดานหื่นแก้ยาก ต้องโรยด้วยเกลืออย่างเดียว 555 วิญญาณรึทากเนี่ยะ

madopzapk26

เนื้อเรื่องสนุกมากๆครับ ลุเนกันต่อออ

exelier

ลุ้นให้พระเอกควบ2เลนครับ แหมอีกคนก็น่ารักใช่ย่อยนะเนี่ย

Mathew Malone

doctorchit

ตามมาเสพตอนจบ ไม่รู้ว่าจะลงเอยแบบไหนนะครับ จะสุขสมหรือว่า ดราม่าก็ว่ากันไปครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

fallenversa

นึกว่าจะฮาเร็มแหม่ อสูรมารความรักจริง

siwapeeza

myaopap

herem

ขอบคุณครับ ผีพระเอกนี่ท่าจะวนสุดๆนะครับ ล่องหนได้ตลอดเวลา