ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริง ของโบว์เองค่ะ ตอนที่ 4.5 ในห้องพี่ปอง

เริ่มโดย Bow_ka, ธันวาคม 25, 2023, 05:23:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bow_ka

เห็นเพื่อนสมาชิก อยากรู้เหตุการในห้องพี่ปอง
ว่าโบว์โดนอะไรบ้าง   
งั้นขอเล่าเป้นตอน 4.5 ละกันนะค่ะ
( เกริ่นก่อนนะค่ะ เรื่องของโบว์ทุกตอน มาจากเรื่องจริงของโบว์ค่ะ  อาจมีแต่งเติมคำบ้าง เพราะเรื่องมันก็หลายปีมากๆแล้วค่ะ )

............................................
ตัดมาที่ห้องพี่ปองค่ะ    พี่ปองเช่าบ้านชั้นเดียวไว้ค่ะ   
( พี่ปอง มีเมียแล้ว  แต่แกมาเช่าอยู่ที่นี่คนเดียว เพราะเมียแก ทำงานที่อื่นค่ะ )
ต่างคน ต่างมองความเสียวให้กัน ทั้งในห้องเกะ  ทั้งบนรถ
คงไม่ต้องขอ  และอายกันแล้วค่ะ
ดึกมากแล้ว  เพื่อนบ้านพี่ปองก็น่าจะหลับกันแล้ว
ต่างคนต่างถอดเสื้อผ้าของอีกฝ่าย จนไม่เหลือสักชิ้น
พี่ปอง อุทาน  น้องโบว์หุ่นดีมากๆ  พี่นี่โชคดีจริงๆ
โบว์ถามกวนๆ โชคดีอะไรค่ะ
พี่ปองบอก โชคดีที่จะได้น้องโบว์ไงครับ
โบว์ กวน  .. ใครบอกว่าจะได้ค่ะ
พี่ปองบอก  ...  ก็อมของพี่ขนาดนั้น 
โบว์อายเลย
แกจับไหล่โบว์ให้นั่งลง    รุ้ค่ะ ว่าจะให้อมให้อีก
โบว์บอก พี่ปองไปอาบน้ำก่อนมัียค่ะ

พี่ปองบอก  มันหนาวนะ  ไปอาบด้วยกันจะได้อุ่นๆ

ไม่ต้องรอคำตอบโบว์  แกดึงมือดบว์เข้าไปในห้องน้ำค่ะ

เปิดเครื่องทำน้ำอุ่น  สบู่เหลว ตีเป้นฟอง แล้วชะโลมตัวโบว์
โบว์โดนโน้มตัวมากอด ทั้งๆที่ฟองเต็มตัว
แล้วก็ดดนล้วงอีก
พี่ปองบอก ให้โบว์ครางออกมาเลย
ไม่ต้องบอก โบว์ก็ครางค่ะ   นิ้วแกแยงเข้ามาทำให้โบว์เสียวมากๆ
สักพักแกก็กดไหล่ให้โบว์นั่งลง
โบว์เอาฝักบัว ล้างฟองออกจากน้องชายแก  แล้วก็ค่อยๆ อมน้องชายแก อย่างช้าๆ  ลึกๆค่ะ
แกครางอย่างพอใจ
สักพัก แกพยุงโบว์ยืนขึ้นค่ะ

หันหลังให้โบว์จับไว้กับอ้างล้างมือ
แล้วแกก็เดินมาอยู่ข้างหลัวโบว์
แกบอกว่า  ขอพี่ก่อนนะครับน้องโบว์
ดบวืทั้งเสียว ทั้งๆที่รู้ว่าแกหมายถึงอะไร  ก็ยังถามไปว่า
ขออะไรคะพี่ปอง  อ๊าา

ไม่มีคำตอบเป้นคำพูดค่ะ
มีแต่มือที่จับเอวโบว์ไว้
แล้วน้องชายพี่ปอง ก็จ่อที่ปากทางน้องสาวโบว์
ไม่ต้องให้โบว์ตั้งตัว แกก็ดันเข้ามาทันทีค่ะ
อ๊าาา พี่ปอง
เสียงเนื้อกระทบกัน จากการกระแทกของพี่ปอง พั่บ พั่บ พั่บ   สลับกับเสียงครางของโบว์
คงทำให้พี่ปอง พอใจมาก   พี่ปองเร่งกระแทกมาแบบ ไม่ยั้ง  แล้วก็หยุดทันที

แกยังไม่เสร็จค่ะ  แต่แกต้องการให้โบว์เสียวสุดๆ แต่ไม่ยอมให้โบว์เสร็จไปก่อนค่ะ

เราออกมาจากห้องน้ำ เช็ดตัวให้แห้ง
ปิดไฟในห้อง อาศัยเเสงไฟจากห้องน้ำพอสลัวๆ ค่ะ
พี่ปองจับโบว์ นั่งคร่อม   แล้วเอาน้องชายจ่อที่ปากทางน้องสาวโบว์ไว้
แต่ยังไม่เอาเข้ามาค่ะ
พี่ปองถาม
น้องโบว์เสียวมากมั๊ยครับ
โบว์ตอบ  ไม่  ( ตอบกวนๆ เพราะแกทำโบว์ค้างในห้องน้ำคี่ะ )
แน่ใจเหรอ
โบว์ตอบ ไม่ ไม่
ถ้าไม่เสียว  ห้ามกดตัวลงมานะ
โบวืตอบ  ไม่  ไม่  ไม่   อ๊ะะะ
โบว์พยายามรั้งตัวเองไม่ให้ทิ้งน้ำหนักลงไป  เพราะทิ้งน้ำหนักนิดเดียว  คือโดนสอดใส่ทันที
พี่ปอง ขยับน้องชายทีี่ปากรู น้องสาวโบว์ ให้โบว์เสียวสะท้าน
โบว์เริ่มคราง แต่ยังพยุงตัวเองไว้
พี่ปองเลยลองใจ  ทำเป้นกดขาโบว์นิดเดียว
โบว์ทิ้งน้ำหนักลงทันทีค่ะ
แน่นอนว่า  น้องชายพี่ปอง  สอดเข้ามาอยู่ในตัวโบว์เรียบร้อย
ไม่รอช้าค่ะ  การกระแทกจากพี่ปอง ใส่มาหาโบว์ไม่ยั้ง
โบว์โดนไปหายท่ามาก 
แทบจะทัังคืนก้ว่าได้ >M<

hanabombam

Raymond

Bow_ka

อ้างจาก: Raymond เมื่อ ธันวาคม 25, 2023, 10:57:32 หลังเที่ยง
ต้องอย่างงี้สิครับ คุณโบว์ อ่านแล้วขึ้นเบยยย
นี่ก็ว่าตัวเองเขียนไม่เก่งนะค่ะ กลัวอ่านกันไม่เข้าใจ

pamaaeng

Bow_ka

อ้างจาก: Agalos von Stresermann เมื่อ ธันวาคม 26, 2023, 06:34:32 หลังเที่ยง
แบบนี้คงทั้งคืนแน่ๆ
ตอนนั้น ต่างคนต่างอายุน้อยค่ะ
พี่ปองก็ 30 กว่าเอง
คิดว่าทั้งคืนมั้ยล่ะค่ะ
บอกได้แค่ว่า ครางจนอายค่ะ