ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Roshutsu Otome เปลือยเปล่าในโรงเรียน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 01, 2018, 04:14:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xnaja

ตามมาอ่านจากตอน 2
นางเอกกล้าสุดๆ คนอื่นกำลังเรียนยังไงก็ต้องมีคนเห็นแหละ

นางเอกมีตัวช่วยให้รอดตลอด
แต่ตัวอย่างตอนหน้าโดนเจอซะแล้ว

Creader

เสร็จครูแน่นอนอะ
--
มีหักมุม ต้องรอไปทั่วโรงเรียนก่อนสินะ

iamMaDDoG

นึกว่าจะโดนคุณครูเสียบซะแล้ว ต้องตามไปอ่านตอน2 ต่อ ว่าจะรอดอีกไหม

ridervvv1

Exllector

สงสัยจะไม่รอดไอแก่แล้วละ

อ้าวรอดเฉยจะโดนเยไหมนิลุ้นๆ

maomaozaa

หนูจะได้สนุกกัยคุณครูต่อนะครับ

edit รอดครับหนูได้โชว์ต่อ แต่อยากเจอสาวแบบนี้จิงจิง

leesiuwah

Ksksks Snksks

คิดว่าแม่คู่กับลูกซะอีกแม่ดันมีรสนิยมแปลกอีกแหน่ะ

edit สุดท้ายได้ลูกช่วยทำหน้าที่แทนพ่อ แม่ต้องปิดปากลูกสินะ 

misterkit

สนุกมาเลยครับ ชวนน่าติดตาม เลยเข้ามาเม้นท์หน่อย อยากอ่านต่อ

polka2012

แนวชอบโชว์ อ่านแล้วพลอยตื่นเต้นไปด้วยเลย นี่ขนาดแค่อ่านนะ ยังเสียวแทนเลย ถ้าโดนเจอมีหวังโดนข่มขืนแน่นอน5555 ::WooWoo::