ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุย msn จนได้เป็นแฟนกัน 2 มีต่อ

เริ่มโดย romrat, พฤษภาคม 04, 2010, 10:18:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

romrat

ต่อจากตอนที่แล้วครับ ผมเผ้ารอเปิดเทอมอย่างใจจดใจจ่อที่จะได้เปิดซิงเธอ
        จากตอนที่แล้วเวลาผ่านไปแค่ไม่กี่วันเหมือนฟ้าเป็นใจยังไม่ทันจะเปิดเทอมสิ่งที่ผมรอคอยมันก็เป็นจริง เธอได้รับจดหมายด่วนจากมหาลัย ให้กลับมาเรื่องทุนการศึกษาอะไรซักอย่างและจะอยู่แค่ 2 วันเท่านั้น เรานัดเจอกันเป็นครั้งแรกและและตามที่คุยกันไว้เธออยากที่จะลองโดน " เย็ด " จริง ๆ ดูซักครั้งแต่ไปที่ห้องพักเธอไม่ได้เพราะเจ้าของหอพักเป็นคนรู้จักที่พ่อแม่ฝากไว้ให้ค่อยดูแล แต่ไม่ใช่ปัญหา ผมจะมารับตอนตี 5 เป็นเวลาที่รถถึงหมอชิต แล้วไปที่ห้องผมทุกอ่างสมบูรแบบ ถึงเวลาผมก็ไปรับแล้วก็เป็นครั้งแรกที่เราได้เจอกันจริง ๆ หลังจากคุยกันทางโทรศัพและ msn มา 1 เดือนกว่า วันนี้เป็นวันดีตรงกับวัน วาเลนไทย์ แว๊บแรกที่เราได้พบกันไม่ผิดหวังหน้าตารูปร่างหน้าตาเหมือนที่เห็นในกล้อง การแต่งตัวดูเป็นผู้หญิงบ้าน ๆ ดูธรรมดามาก แต่ถึงจะแต่งตัวมิดชิดผมก็มองรูปร่างเธอโดยรวมแล้วหน้าเย็ดจริง ๆ ตอนนั้นไม่คิดอะไรแล้วถึงห้องเมื่อไรเสร็จแน่ ระหว่างนั่งรถเมมาที่พักของผมเธอไม่หันมาพูดกับผมซักคำ ผมพยายามชวนคุย ความรู้สึกสนิดสนมที่เคยคุยกันในโทรศัพนั้นหายไปไม่เหลือเพราะเธออาย เมื่อถึงที่พักซึ่งผมเช้าเป็นบ้าน 2 ชั้น ผมก็พาเธอเข้าไปที่ห้องนอนแล้วให้เธอเอาของวางไว้ ผมสั่นไปทั้งตัวที่จะได้เอาเธอไม่รู้ว่าเป็นเพราะอยากลองเปิดซิงสาวบริสุท หรือว่าเพราะรูปร่างหน้าตาเธอหน้าเอาก็ไม่รู้ ผมถามเธอว่าต้องการอะไรมั้ยเธอบอกว่าไม่ผมถามว่าจะอาบน้ำมั้ยเธอก็ไม่ ผมเลยจัดที่นอนให้เธอนอนพักก่อนผมลงไปเอาน้ำที่ตู้เย็นมาวางไว้ แล้วก็ไปอาบน้ำผมเดินเข้ามาในห้องพ้อมกับผ้าขนหนูผืนเดียวเธอนอนตะแคงหันหลังให้และยังไม่รู้ตัวว่าผมเข้ามาในห้องแล้ว
         ผมแต่งตัวใส้เสื้อผ้าแบบสบาย ๆ พร้อมถอดแล้วเดินไปปิดประตู เธอสะดุ่งตอนเสียงประตูปิดสนิด ผมปิดไฟห้องและเปิดโคมไฟไว้ แล้วไปนอนข้าง ๆ เธอหันหลังกลับมาใหล่ชนกันเรานอนอยู่ข้างกัน แสงไฟในห้องสลัว ๆ ไม่สว่างมากแต่พอที่จะมองเห็นอะไรได้อย่างชัดเจ็น วันนี้เธอเป็นเมียผมแน่แต่จะเริ่มยังไงดีผมเริ่มจากเอียงตัวไปกอดเธอ สอดแขนเข้าไปที่ไต้คออีกแขนพาดลงด้านหน้าไต้นมทั้งสองเต้าเธอสั่นผมรู้สึกได้ ผมเริ่มดมกลิ่นเส้นผมเป็นกลิ่นแชมพูหอมผมเธอตรงยาวเกือบถึงก้น ผมกระซิบถามเธอเบา ๆ ว่ากลัวเหรอเธอไม่พูดอะไรแต่พยัคหน้า แขนผมเริ่มขยับโอบกอดรัดเข้าจากด้านหลังเมือทั้งสองข้างจับเข้าที่หน้าอกทั้งสองข้างเธอสะดุ่งและยิ่งสั่นมากขึ้น ผมเริ่มขย๊ำมือบนหน้าอกที่มีสื้อตัวบาง ๆ ทับไว้และไต้เสือผมรู้สึกได้ถึงยกทรงที่เป็นลูกไม้ และหน้าอกที่นุ่มแต่ว่าแน่นคับอยู่ในมือทั้งสองข้าง แล้วค่อยลูบคลำเธอไปทั่วเรื่อนร่างรู้สึกได้ถึงความนุ่มของเนื้อผู้หญิงสาว ๆ ผมปรดกระดุมเมดบนสุดที่คอเสื้อเธอเอามือมากันไว้ผมค่อย ๆ จับมือเธอออกเธอก็ไม่ขัดขืนอะไร จนปรดกระดุมจนหมด ผมเริ่มดึงเสื้อออกจนเหลือยกทรงผมปรดตะขอยกทรงด้านหลังแต่ยังไม่เอายกทรงออก แล้วเปลียนท่าจับเธอนอนหงายแล้วขึ้นไปครอมบนช่วงเอวของเธอโดยทิ้งน้ำหนักไปที่เข่าทั้งสองข้างไม่ไม่ให้เธอต้องรับน้ำหนักตัวผม ผมมองหน้าเธอ เธอหลบตาแล้วหันหน้าหนีซุกไว้ที่หมอผมค่อย ๆ ก้มตัวลงไปประคองหน้าเธอหันมามองตากันอย่างทะนุถนอม แล้วจูบปากประกบปากเธอผมพยายามจะสอดลิ้นแต่เธอปิดปากแน่น ผมพยายามยัดลิ้นจนเธอเปิดปากแล้วผมก็สอดลิ้นเค้าไปคว้านในช่องปากเธออย่างได้รสชาติพร้อมทั้งเกียวเอาลิ้นเธอมาพันกัน ผมดูดลิ้นเธออย่างแรง เธอเริ่มจับทางได้จึ่งเอาลิ้นมาพันตะวัดกันในปาก จนตอนนี้ผมหื่นจัด มุดหน้าเข้าไปซุกที่ซอกคอสูดดมและเลียที่ใบหูอย่างเมามัน ได้กลิ่นเนื้อสาวเต็มจมูกไปหมด ได้ยินเสียงหายใจอย่างแรงครางดังอยู่ที่ข้างหูผม ไซ้ซอกคอไปมาทั้งสอง แล้วเริ่มใช้ลิ้นเลียตั่งแต่ซอกคอลากผ่านมาถึงลองอก ผมเริ่มรุ่นแรงขึ้นสูดดมยกทรงที่ปิดอยู่ทั้งสองเต้าจนพอใจแล้วกระชากออกผมนำเธอใหญ่เติมมือหัวนมสีน้ำตาลอ่อน แต่หัวนมเธอเล็กมากเหมือนนมเด็ก ผมอ้าปากกว้างงับลงบนหัวนมเสียงหายใจดังพวดออกมาพร้อมกับกระตุกตัวงออีกมือนึงก็ขยัมอีกข้าง ผมได้ยินเสียงครางอย่างชัดเจ็นดังมากทำให้ผมยิ่งเพิ่มความรุ่นแรงในการดูดเข้าไปอีกอีกมือก็ขยัมแรงขึ้นจากเสียงครางกลายเป็นเสียงร้องเธอเริ่มขัดขืนผมเลยเลื่อนหน้าลงมาที่หน้าท้องและสดือบ้างทันไดที่ลิ้นแตะโดนสดือเธอก็สะดุ่งตัวงออย่างแรงอีกพร้อมเสียงครางพร้อมกับพยายามเอามือผลักหัวผมออกแต่ผมก็พยายามควานลิ้นที่รูสดือย่างเมามันผมถอนหน้าออกทั้งตัวเธอมีอาการหอบและหายใจไม่ทันผมไม่ให้เธอได้พัก ผมเลื่อนตัวลงมานั่งบนช่วงหน้าแข้งของเธอโดยที่ขายังชิดกันอยู่ใช้มือลูบลงมาตั่งแต่สดีจนถึงล่องขาเธอเริ่มเอามือมาปิดป้องผมเอานิ้วโป้งกดลงระหวางขาแถว ๆ รูก้นกะว่าคงไปโดนล่องหีบ้าง แล้วเธอก็สะดุ่งอีกรอบ เธอยังเอามือมาปิดป้องและดันตัวผมออกอย่างไม่ลดละ แต่ดูราวกับว่าแขนชาเธอไม่มีเรียวแรงขัดขืนอะไร ผมเริ่มปดตะขอกางเกงยีนสีดำที่รัดต้นขาเธอไว้แน่น แต่ก็ถอดออกไม่ยากนักเพราะเจ้าตัวให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี ผมมองดูตั่งแต่ ช่วง 3 เหลียมที่กางเกงไนรัดไว้มันโหนกมาก รุ้สึกว่าข้างในจะเปียกไปหมดผมองเรียวขาขาว เธอจะใส่ขาสั้นเวลาอยู่บ้านเท่านั้นแต่เวลาออกไปใหนจะใส่แต่ขายาวแล้วนอกจากกระโปงนังเรียนเธอก็ไม่เคยใส่สั้นเลย เธอเอามือมาปิดโหนกหีไว้ทั้งสองข้างไม่ใช่ปัญหาผมจับมือทั้งสองข้างเธอกดไว้กับที่นอนทั้งสองข้างนอนหงายไม่มีสิ้งป้องกันเธอพยายามดิ่นแต่ไม่แรงพอที่จะขัดขืนได้ ตอนนี้มีแต่หน้าอันหมื่นกระหายของผมกับโหนกตึงเปี๊ยที่ปิดไว้ด้วยกางเกงในลูกไม้สีชมพูแล้วก็มีน้ำเยิ้มแฉะทะลักออกมาจนเลอะงามขาไปหมดผมซุกหน้าเข้าไปที่ลองหีอย่างแรงกิ่นแรงที่ได้สำผัสคือกลิ่นคาวน้ำหี แฉะลื่นเต็มหน้าผมไปหมด แน่นอนเธอสะดุ่งพลวดสุดชีวิตมือที่ผมลั้งไว้ก็เอาไม่อยู่มาดันหัวผมออกแต่ผมก็ดันหน้าประทะเข้าไปแถมยังเอาคางแหลม ๆ ดันอีกด้วยผมสูดกลิ่นคาวน้ำกามที่ทะลักออกมาและกลิ่นกางเกงในที่มีกลิ่นฉี่ติดนิด ๆ อย่างจุใจด้วยสีหน้าที่ดูทรมานมาก น้ำหีติดเต้มหน้าผมทั้งแก้ม ทั้งมูก ผมคว้าเข้าที่ขอบ กางเกงในตัวน้อยหวังจะกระชากมันออกมาแต่เธอยื้อไว้สุดชีวิตแต่ก็ไม่เป็นผลผมลูดมันออกมาตามเลียวขาน้ำเหนียว ๆ ที่ติดอยู่ยืดติดตามกางเกงในออกมาจากล่องหี ผมมองดูหีเธออย่างหื่นกระหายแต่เห็นไม่ชัดเมือกสีขาวทะลักออกมาปิดรูจนมองไม่เห็นล่องหีเลยไม่เคยเห็นน้ำหีใครเยอเท่านี้มาก่อน ผมเอานิ้วชีลูดผ่านระหว่างรองหีของเธอปาดเอาน้ำเมือกสีขาวเยิ้มลื่นติดมือออกมาเธอเอามือกำที่นอนไว้แน่น ผมซุกหน้าลงไปบนล่องหีอีกครั้งพร้อมกับเลียน้ำเมือกและสูดดมอย่างสะใจกว่าเดิมผมรู้สึดได้ถึงความทรมานของเธอเสียงรองครวญครางพร้อมกับหอบหายใจไม่ทันทำให้ผมยิ่งหื่นกระหาย แล้วก็มีเสียงดังขึ้นมาจากเธอเป็นเสียงสั่น ๆ ไม่ใหวแล้วผมปาดลิ้นลากยาวปิดทายบนล่องหีเธอ ผมลุกขึ้นจากที่นอน มองดูล่างของสาวบริสุทกำลังชักกระตุกด้วยอาการหอบผมถอดเสื้อและกางเกงออกอย่างเร็วไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมคุกเข้าลงช้า ๆ แล้วจับขาเธอแหวกออกค่อย ๆ ขยับตัวเข้าไปพร้อมกับเอาหัวควยบดลงไปบนต่อมเสียว คิตอลิสที่ยื่นชี้ออกมาเป็นต่อมสีชมพูเธอยิ่งครางยิ่งร้องผมยิ่งสะใจ จากนั้นเปลียนมาเป็นเอาท่อนควยทุบตุบ ๆ ลงบนลอ่งหีซึ่งก็สร้างความเสียวให้กับสาวได้ไม่แพ้กันดูเหมือนกับว่าแตะต้องตรงใหนบนตัวเธอก็เสียวไปหมด ผมพร้อมจะเอาท่อนควยยัดแล้วคว้าถุงยางที่เตรียมไว้มาใส่กันพลาด พอเสร็จผมก็ปักควยลงไปทีร่องหีถูหารูที่จะชอนใชแล้วดันสง เข้าไปได้แค่มิดหัวเธอร้องดังกว่าทุกที น่าจะเรียกว่ากรีดร้องมากกว่า ผมค่อย ๆ ดันช้า ๆ พร้อมกระเด้าเบา ๆ ไปด้วยมันฟิตมาก ฟิตสุด ๆ แต่ก็เข้าได้ไม่ยากเพราะน้ำเงียนเธอทะลักออกมาเลือย ๆ จนเข้าไปมิดด้ามผมหันไปมองหน้าเธอน้ำตาไหลเต้มแก้มคงจะร้องจนหมดเสียงแล้วแต่บ้านผมอยู่คนเดียวและข้องก็เก็บเสียงพอสมควรไม่ว่าผมจะทรมานเธอยังไง หรือร้องเสียงดังแค่ใหนก็คงยากที่จะมีคนได้ยิน ผมทิ้งควยปักคาไว้อย่างงั้นแล้วกมตัวลงโอบก่อดเธอด้วยความอบอุ่นรู้สึกได้ว่าหีเธอรัดแถมมีตอดด้วย ผมกระซิบเบา ๆ ว่าไม่เป็นไรนะเดียวมันจะดีเองเธอพยัคหน้าแต่น้ำตาก็เริ่มใหลเอ่อไม่น้อยไปกว่าน้ำเงียนเลย ผมเริ่มขยับเข้าออกช้า ๆ ได้ไม่เท่าไรเริ่มมีก่อนเลือดเป็นเมือกใหลปนออกมากับน้ำเงียนเธอ ผมไม่เคยรู้สึกเอาผู้หญิงคนใหนสะใจเท่านี้มาก่อนที่รู้หีมีทั้งความฟิตมากแต่น้ำหล่อลื่นทะลักออกมาเลือย ๆ ทำให้เย็ดได้มันไม่สะดุด เธอก็ยังร้องและครางทั้งเป็นจังหวะและไม่เป็นจังหวะ ผมยิ่งสะใจเป็นครั้งแรกที่ได้เปิดซิงสาวสด ๆ แบบนี้ผมก็เริ่มเย็ดไปเธอเริ่มร้องดังขึ้นยิ่งแทงก็ยิ่งร้้องทั้งน้ำมูกน้ำตาและเสียง แต่นั้นมันก็ทำให้ผมยิ่งมีอารม แล้วเธอก็ยิ่งเจ็บมากผมหยุดให้หายใจแล้วเปลียนมาใช้ท่าหมาจับเธอนอนควั่มและแอ่นก้นขึ้น แต่ยังไม่ทันจะยัดท่อนควยผมก้มลงมองดูที่บั้นท้าย หีเธอเป็นโพลงจากควยที่เย็ดเข้าไป ล้องก้นและหน้าขาช่วงขาอ่อนลงมา เป็นคราบเลือดบ้านเต้มขาทั้งที่แห้งแล้วและทั้งที่ยังเป็นก้อน ผมก้มหน้าลงไปมุดดมที่รูหีได้กลิ่นคาวเลือดจาง ๆ แต่กลิ่นน้ำหียังแรงได้ใจ ผมยื่นลิ้นไปเลียถาก ๆ ให้เสียวเล่น ๆ ก่อนจะลุกขึ้นมาจ่อควยไว้ที่ตำแหน่งเตรียมพร้อมแล้วดันเต็มแรงท่อนควยใหลเข้าไปได้แบบฝืด  ๆ เธอร้องอีกน้ำหีเริ่มจะแห้งแล้วแต่ผมยังไม่หายมัน จึงค่อย ๆ กระเด้าเบา  ๆ อีกให้เธอเริ่มมีน้ำออกมาไม่นานก็ยิ้มอีก ตอนนี้รู้สึกได้ว่ารูหีเธอหลวมขึ้นเสียบเข้าเสียบออกง่ายแต่ก็ยังฟิต ผมเปลียนจากกระเด้าเบา ๆ เป็นกระแทกเย็ดอย่างแรงมาก จนมีเสียงผับๆๆๆๆๆ ถี่ยิบเธอสายหน้าไปมาบอกว่าไม่เอาแล้วแล้วดิ้นเหมือนจะเอาชีวิตรอดแต่ผมจบเอวเธอไว้แน่นและสาวมากระแทกเต็มที่ เธอไม่มีแรงจะร้องไม่มีแรงจะดิ้นคอยแต่จะทรุดตัวลงกับที่นอนอย่างเดียวแต่สีหน้าเธอบอกได้ว่าทรมานและครั้งแรกของเธอที่โดนเอาคงจะเจ็บมากผมกระแทกอีกซักพักเลยตัดสินใจทำให้เสร็จ ๆ ไปผมดึงควยจับเธอนอนหงายแล้วรีบซอยถี่ยิบ ผับๆๆๆๆๆๆ เสียวจนน้ำจะแตกแล้วก็ถอนควยดึงถุงยางออกปล่อ่ยน้ำเว่าสีขาวสาดลงไปบนตัวเธอตั่งแต่ท้องน้อยหน้าอก หน้าเส้นผมเมือกไปหมด พอนิ่งได้ซักพักเธอพยายามจะลุกขึ้นนั่งแต่หุยขาไม่ได้แล้วก็ไม่มีแรงจะพยุงตัวขึ้นเธอยกตัวเองขึ้นมาได้เล็กน้อยแล้วก็ลวงลงไปบนที่นอนเธอร้องไห้โฮออกมา ผมรีบทิ้งตัวลงไปก่อนผมลูบหัวเธอหอมแก้มแล้วจูบปากทั้งตัวเราสองคนมีแต่น้ำกามน้ำเงียนแล้วก็เลือดติดเต็มไปหมด ผมนอนกอดเธอไว้ในอ้อมกอดจนเผลอหลับเพราะความหนื่อย
       เธอตื่นก่อนแล้วสะกิดผมให้ลุกผมก็พยุงเธอลุกขึ้นมาจากที่นอนขาเธอยังหุบไม่ได้ มองไปบนที่นอนมีแต่คราบเลือด ผมพาเธอเข้าห้องน้ำและแอบหยิงถุงยางติดมือมาด้วย เธอเยียวออกมาที่ก้นชักโคลกมีก่อนเลือดใหลออกมากับเยียวด้วย ผมขอโทศที่รุนแรงเพระทำไปตามอารม แล้วบอกเธอว่าเดียวก็หายแล้วมันจะดีขึ้น เธอลุกขึ้นมาจากโถที่นั่งอยู่แล้วกอดผมแน่น แล้วเราก็อาบน้ำด้วยกัน จนเนื้อตัวสะอาดระหว่างที่เธอหันหลังให้เพื่ออาบน้ำฝักบัวผมหยิบถุงยางมาใส่อย่างว่องไวเธอรู้ตัวและไม่ให้ผมทำ ผมกอดเธอรวบไว้ทั้งตัวปิดฝาชักโคกลงแล้วกดเธอนังผมรีบแหกขาเธอออกแล้วก้มไปมุดที่รองหีเธอครางไม่นานผมก็ได้กลิ่นน้ำหีซึมออกมาผมไม่รอช้าจับเธอแอ่นก้นให้คำแขนไว้กับอ่างล้างหน้าแล้วผมก็ยัดควยเข้าร่องหีจากด้านหลัง ฟิตอีกแล้วดันไม่เข้าต้องกระเดาเบา ๆ ตามสูดเธอยังเจ็บเหมือนเดิมแต่ควบคุมตัวเองได้มากขึ้นผมก็เย็ดเธอมันไม่แพ้ครั้งแรก แต่หีเธอยังมีเลือดออกอยู่มันใหลออกมาตามเรียวขาแล้วหยดลงกับน้ำ ผมตะบันเย็ดท่าเดียวจนเสร็จเธอขาอ่อนจะพับลงกับพื้นแต่ผมพยุงไว้
        เราแต่งตัวออกไปหาอะไรกินนอกบ้าน ท่าทางการเดินก็ดูปติดีไม่มีท่าทีหน้าสงสัยเวลาอยู่ข้างนอก แต่เธอบ่นแอบกระซิบบนให้ผมฟังตรอดทางว่าเจ็บหี ผมจึงกระซิบกลับไปว่าเดียวกลับไปขออีกรอบ เธอทำหน้าตาตื่นแต่ก็ไม่พูดอะไรแล้วก็เป็นไปตามนั้นพอกลับมาผมก็จัดเธอไปอีก 1 รอบครั้งนี้ก็ยังมีเลือดออกอยู่ดี แต่น้ำเงียนเธอออกมาเยอมากแบบไม่เคยเจอมาก่อน ทั้งเลือดทั้งน้ำเงียน ผมจับเธอให้ขึ้นให้จังหวะที่นั่งลงจนสุดด้ามเธอร้องครางอย่างแรงผมกระแทกควยขึ้นเธอร้องครางถี่ ๆ เสียงแหลมกว่าที่เคย ครั้งนี้ผมไม่ปล่อยให้เสร็จง่าย ๆ จับเธอร่อนไปทัวห้องเล่นท่าหลายท่า ทั้งบนเตรียง บนโต๊ะคอม เก้าอี บันไดบ้าน ตัวเธอหมดแรงโดนผมหิวไปหิวมาทั่วบ้าน จนผมพอใจ ตรอด 3 ทั้งวันผมเย็ดเธอมันมาก แต่เธอไม่เสร็จเลยคงเป็นเพราะความเจ็บแล้วผมก็มัวแต่สะใจจนลืมเรื่องนี้ไป ตกเย็นเธอต้องกลับไปทีหอพักเพื่อทำธุระตอนเช้าผมไปส่งแล้วนัดกับเธอว่าจะไปส่งเธอขึ้นรถกลับบ้าน เราตกลงเป็นแฟนกัน วันวาเลนไทย์ เธอกลัวผมจะทิ้ง ผมเลยบอกว่าได้เมียสด ๆ แบบนี้ถึงยากทิ้งก็คงยาก
        เธอกลับบ้านไปวันที่ 15 แล้วผมก็ต้องรออีกเป็นเดือนกว่าจะได้เย็ดเมียอีก

johnywalker

::Confident:: ได้ซิงมาแล้วก็อย่าทิ้งเค้าเลย น่าสงสาร