ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุย msn จนได้เป็นแฟนกัน 3 น่าจะจบได้แล้ว

เริ่มโดย romrat, พฤษภาคม 04, 2010, 12:24:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

romrat

หลังจากตอนที่แล้ว ผมก็รออย่างทรมาน นับวันจะได้เอาแฟนอีกครับกว่าจะเปิดเทอม ระหว่างนั้นเราคุยกันจนสนิดสนมกันมากกว่าแต่ก่อนน่าจะถึงขึ้นผัวเมียแล้วเล่นเสียวกันทางกล้องเวบแคมและโทรศัพอยู่บ่อยครั้ง เราคุยเรื่องเย็ดกันได้ไม่อาย ตอนนี้ผมรู้สึกอยากเอาเธอยิ่งกว่าตอนที่ยังไม่เคยได้กันซะอีก
      หลังจากนั้นเปิดเทอมผมขึ้นปี 4 และเธอขึ้นปี 2 เราอยู่ต่างมหาลัยกันวันแรก วันที่เธอกลับมาผมติดทุระเลยไม่ได้ไปรับ และต่างคนต่างก็มีเรียนเราจึงนึดเจอกันวันเสาอาทิตที่จะถึงนี้แต่ต่างฝ่ายต่างก็ทนไม่ใหวเธออยากมาหาผมเย็นวันศุกหลังเลิกเรียน ผมก็ไม่ขัดข้องอยู่แล้ว เธอจะมานอนค้างที่ห้องผม ศุก เสา แล้วกลับเย็นวันอาทิต ก่อนหน้านั้นผมก็เตรียมซื้อถุงยางไว้ 2 ก่อง แล้วรอเวลาเธอมา เมื่อถึงเวลาเธอโทรมาให้ไปรับที่หน้าปากซอย ผมตื่นเต้นที่จะได้เจอแฟนผม เป็นครั้งที่ 2 ตั่งแต่คบกันมาและผมก็ได้เอาเธอตั่งแต่ครั้งแรกที่ได้เจอ ผมรีบรนเตรียมตัวที่จะออกจากห้อง ใจร้อนอยากจะเย็ดเมียเร็ว ๆ ผมรีบเปิดประตูออกจากห้องแล้วก็ต้องตกใจเพราะว่าเธอมายืนอยู่หน้าประตูห้องนอนผมแล้ว ที่โทรมาให้ไปรับเพราะอยากให้ผมเปิดประตูมาเซอไพล้ นอกจากจะตกตะลึงที่เธอมาจีะเอ๋อยู่หน้าประตูห้องแล้วที่หน้าตกใจอีกอย่างคือ แฟนผมที่อยู่ในชุดนักศึกษา น่ารักมากพึ่งเคยเห็นเธอในชุดนักศึกษาครั้งแรกเหมือนคนละกันกะสาวบ้านนอกที่เคยเห็น เธอไม่ได้แต่งกระโปงสั้นหรือสื้อรัดรูป เธอแต่งชุดนักศึกษากระโปรงพีชะธรรมดาดูเรียบร้อยแต่ดูดีเหมือนลูกคุณหนู เสือนึกศึกษาสีขาวสะอาดไม่รัดแต่เข้ารูปพอดี กระโปรงพีชยาวถึงช่วงหน้าแข้ง ลองเท้าสวมแฟชั่นนิด ๆ เนื้อตัวเธอขาวผ่องมีประกายสะอาดสะอ้านไม่เหมือนเด็กต่างจังหวัด ที่คอมีส้อยทองเส้นเล็ก ๆ ที่แม่ให้มาทำให้ดูไฮโซมาก เธอทิ้งกระเป๋าสำภาระทิ้งไว้แล้วเดินเข้ามาในห้องปิดประตู เราโผเข้าจูบปากกันแบบรู้ใจเธอคว้าที่เป้ากางเกงพยายามจะลูดซิบเอาค่อนควยของผมออกมาปากก็จูบไปด้วยมือผมก็จับและลูบไล้ไปตามตัวจนถึงช่วงเอว เธอควักท่อนควยผมออกมาได้ ก็ลูบ ๆ คลำ ๆ กำบ้างลูดบ้างเหมือนกลังเล่นกับของรักที่ไม่ได้เจอนาน ผมกอดแล้วกระชากตัวเธอมาแนบกับตัวไว้แน่น พร้อมคว้านลิ้นลึกลงไปในปากเธอ เธอเริ่มสอดมือเข้าล๊อคไว้ที่ใหลทั้งสองข้างของผมแล้วกระโจนขึ้นเอาขาล๊อคเอวให้ผมอุ่มเธอไว้ผมก็เลยยกเธอไปทิ้งลงบนที่นอนตัวหนังเหมือนกัน ใจอยากจะมุดร่องหีเต็มแก่ ผมกระชากกระโปงพีชที่พลิ้วบางขึ้นก็ต้องตกใจอีก ผมมองสำรวจตั่แต่เรียวขาไปจนถึงรองหีน้ำทะลักแฉะเปละเปลียนไปหมดมองไม่เห็นรองหีเหมือนเคยแต่ "เธอไม่ได้ใส่กางเกงใน" ผมตกใจเล็กน้อย เธอบอกว่าถอดเก็บใส่กระเป๋าไว้ตั่งแต่ตอนมายืนที่หน้าห้อง ผมยิ่งมีอารมสุด ๆ เมียผมสุดยอดอะไรอย่างงี้ พอตั่งสติได้ก็ไม่รอช้าตามแผนเดิมผมก็มุดหน้าลงไปเลียร่องหี สะใจเหมือนเคยแต่วันนี้หีเธอกลินแรงมากวันนี้คงจะเหงื่อออกเยอแต่ก็ไม่ได้คิดอะไร ยังมุดยังเลียผู้หญิงอะไรไม่รู้น้ำหีเยอแบบไม่เคยพบเคยเห็นแต่ผมชอบเป็นการส่วนตัวในจุดนี้ แคมเธอยังปิดสนิดเหมือนตอนซิง ๆ เธอเป็นของผมคนเดียว ผมเริ่มใช้มือทั้งสองแหกออกเพื่อจะหา จุดเสียว ตอมชมพู  ๆ ทะลักขี้นู่นขึ้นต่อหน้าผมมุดหน้าดูดเข้าปากแบบเต็มแรง แฟนผมสะดุ่งตัวงอเพราะยังไม่เคยเจอลูกนี้ คราวนี้ผมเล่งดูแต่หน่อเสียว แฟนผมดิ้นเหมือนปลาไหลที่นอนกระจุยไปหมดแต่ผมก็พยามจับลอคแขนลอคขาให้ดิ้นไม่ได้แล้วค่อยแหกหน่อเสียวขึ้นมาดูดอีกจัง ๆ ชุดนักศึกษาผมเผ้าที่เคยดูเรียบร้อยกระเซอกระเซิงแต่ดูเซกซีจริง ๆ ผมดูดแบบไม่ยังและมันเขียวที่สุด เธอร้องเสียวคงจะ ทรมานสุด ๆ แต่ผมไม่ปล่อย คราวนี้ผมเปลียนจากดูดแรง ๆ มาเป็นดูดเนิบ ๆ แต่เป็นจังหวะเหมือนดูดนม เธอครางออกมาแต่เหมือนจะร้องให้พยามจะดิ้นอีกคราวนี้แรงกว่าครั้งก่อนเกือบจะเอาไม่อยู่แต่ ก็ต้องตกใจอีก ระหว่างที่ปากและจมูกกลังประกบหี ดูดหน้าเสียวอย่างจัง มีน้ำพุ่งอย่างแรงออกมาจากรูหีพุงใส่หน้าและเข้าปากผมอย่างจังเปลียกไปหมดและไม่หยุดทะลักออกมา คิดว่าคงเป็นเยียวแต่มันก็เนียว ๆ หน่อยเบียกที่นอนและพื้นห้องไปหมด ผมนึกภาพว่ามันเหมือนหนัง X ที่เคยดุก็ยิ่งเกิดอารมแล้วก้อมลงดูดต่อน้ำก็ทะลักออกมาอีก เยียวสด ๆ พุ่งใส่หน้าผมเต็ม ๆ ซึ่งผมก็ไม่ถือ ยิ่งยกมีหลุดลงคอไปหลายอึกเหมือนกัน ผมพยายามจะทำต่อแต่โฟนผมตะโกนบอกมาเสียงดังว่าหยุดพอแล้วเค้าเสร็จแล้ว เค้าพอแล้ว ผมครายร๊อคจากเธอ ลุกขึ้นลูบน้ำออกจากหน้าแล้วหันไปมองแฟนผมนอนหมดสะภาพนอนแฉะไปด้วยน้ำที่ทะลักออกมาจากหีเธอ สะภาพเหมือนพึ่งโดนรุ่มโทรม เธอพูดเบา ๆ ว่าสุดยอดเลย รู้แล้วว่าเสร็จเป็นแบบนี้ ผมก็ยังอารมค้างอยู่เพราะยังไม่ได้เย็ดหีเลย ผมก็ถอดเสือผ้าออกแล้วให้แฟนถอดเสือผ้าออกด้วยจะได้ไม่เปือระหว่างนั้นผมก็คว้าถุงยางมาสวมแฟนผมบอกไม่ใหวแล้วหมดแรง ผมไม่สนใจเดินเข้าไปหาตอนนี้แฟนผมไม่ใส่อะไรนอนหมดสะภาพ เธอไม่ให้ผมเอาแต่ไม่มีแรงขัดขื้น ผมเดินเข้าไปคุกเข้าแล้วแหกขาเธอออก แล้วปักหัวควยเข้าไปอย่างจังเธอครางเสียวแต่ไม่มีแรง มันก็ยังคับเหมือนเดิม ต้องค่อย ๆ กระเด้าแล้วดันเข้าทีละนิด ผมเริ่มเย็ดถี  ๆ เบา ๆ แฟนผมนอนครางเบา ๆ แบบหมดแรงจริง ๆ ผมจึงง้างเอวสุดแรงแล้วกระแทก ทีนี้สะดุ่งอวบ ระดมเย็ดแบบถี่สุดชีวิต แฟนผมเปลียนเป็นคนละคน ร้องครางอย่างมีอารมน้ำเมือกเริ่มทะลักออกมาอีก เลยจับเธอนอนตะแคงแล้วยกขาเธอขึ้นแล้วเย็ดต่อ จากนั้นก็ พลิกควั่มไปเป็นท่าหมาแล้วเย็ด มันจริง ๆ เมียจ๊า  ผมพูดกับแฟน เค้ารอตัวเองมาเป็นเดือนมันทรมานมากเลยนะ อยากเย็ดหีแต่ได้ แฟนผมก็ตอบกลับมาว่าเหมือนกันผมทำเธอเสร็จไปอีก 1 รอบหมดถุงยางไป 2 คืนนั้นเราค้างด้วยกันผมสะกิจเธอมาเย็ดตรอดที่มีแรงรู้สึกตัวขึ้นมา ผมสอนเธอให้อม และขึ้นให้ แล้วก็สะระพัดที่เราเคยคุยกันว่าจะทำตอนที่ไม่ได้เจอกัน วันต่อมาเราเราหมดแรงไปทั้งคู่กว่าจะตื่นก็บ่าย ตรอดเสาอาทิตแน่นอนว่าเราเอากันตรอดจนหมดถุงยางไปหลายกล่อง เราแทบไม่ได้ใส่เสือผ้า ทุกครั้งที่ผมเห็นรูปร่างเธอหน้าตาเธอ มันก็เกิดอารมตรอดถึง ร่างกายจะล้าจริงๆ  ไม่เคยหนักเท่านี้มาก่อน ผมติดหีแฟนผมมาก แฟนผมก็ติดผมมากทุกวันหยุดทุกวันว่างที่มีโอาศได้เจอกันตรอด 4 5 เดือนแรก ๆ 1 ครั้งที่เจอกันเราต้องเย็ดกันไม่ตำกว่า 3 ครั้งนั้นคือถุงยาง 1 กลอ่ง ถ้าตรงกับเสาอาทิตก็ เกิน 3 แน่นอน

ตรอดเวลาตอนนี้ผมกับแฟนคบกันมา 1 ปี กับอีก 5 เดือนนี้เหละ ยังรักกันดีมาก ปีกว่าทะเลาะกันแค่ 2 3 ครั้งเองมั้งแต่ก็แค่งอน ๆ ไม่รุ่นแรง ผมไม่เคยนอกใจแฟน เค้าก็คงไม่มีเวลาไปนอกใจเหมือนกัน เราใช้ชีวิตแบบผัวเมียเธอพร้อมจะแบหีให้ผมเอาได้ตรอดเวลาที่ต้องการ ผมก็พร้อมเหมือนกัน เธอชอบให้ผมเลียให้ที่สุดเลิกเรียนเค้าก็จะมาอยู่กับผมที่ห้องนอนด้วยกันทุกคืน น้อยวันจะนอนห้องตัวเอง ตอนนี้ผมย้ายออกจากบ้านแล้วเพราะหมดสัญญาเช่าแต่ก็มาเช้าห้องเดียวอยู่สะดวกสะบายไม่ต่างจากเดิม เทียวก็เทียวด้วยกันเราจะเน้นเทียวต่างอากาศ อิอิ เปลียนบัญญากาศ ตั่งแต่คบกันมาต่างคนก็เปลียนไปบ้างแต่ก็คบกันด้วยความเข้าใจและพอใจในกันและกัน เรือง sex เราก็ทำกันมามาก แล้วแต่จะจินตนาการได้ บางครั้งผมก็ใช้กลอ้งเวบแคมทำเป็นวงจารปิดถ่ายเวลาที่อยู่กันเก็บไว้เป็นคลึบ เก็บไว้ในคอม กล้อง 5 ล้นพิกเซลค่อนข้างชัด บางทีก็เอาอาหารมาทาตัวแล้วก็ เอานมขึ้นมาลาดทีควยแล้วแฟนผมก็ดูดกินอย่างอร่อย ผมก็ทำเหมือนกันแต่บางวันหีแฟนผมก็เห็มถ้าเค้ากลับมาจากเรียนหรือออกไปข้างนอกมาแล้วยังได้ล้าง ถ้าวันใหนผมตื่นสายรู้สึกตัวขึ้นมาอาจะพบว่าเธอกลังดูดควยผมเล่นอยู่ เดียวนี้แฟนผมอยู่ ปี 3 แล้วใส่ทรง A ผมชอบสุด ๆ และมีอารมทุกครั้งที่ได้เห็น ช่วงแรก ๆ ที่ใส่ผมรอเย็ดแฟนทั้งตอนไปเรียนและก่อนไปเรียนเลย ชอบมัน sex มากจริง ๆ อีกอย่างเห็นเอากันบ่อยแบบนี้แต่หีแฟนผมก็ยังไม่หลวมมากนะ เพราะใช้มือเดียว อิอิ แต่ที่สุดของแฟนผมคือ เธอมีน้ำหีออกมาได้ตรอดที่ผมต้องการ อิอิ ปีกว่าที่ผ่านมาประสบการเสียวระหว่างผมกับแฟนก็มีเยอนะ แต่คิดไม่ออกและ คงจะขอจบแค่นี้แหละ อตนนี้อยากให้เปิดเทอมเร็ว ๆ เจอกันวันแรกจะจัดให้หนักเลย หุหุหุหุ

johnywalker

โชคดีแล้ว เจอสาวซิง แถมเซ็กส์จัดอีกด้วย ยัยพวกปากดีในมหาลัยน่ะ เคยเจอมาหลายคนแล้ว ดีแต่ปาก พอโดนของจริงเข้าไป เงียบ เลิกพูดไปเลย