ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshiura Kazuya] Happy Days วันแห่งความสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 25, 2019, 11:07:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

transistor

คุณนายน่าจะเริ่มเข้าใจตัวเองละว่าสิ่งใดที่ตนเองนั้นเฝ้าหา ::HoHo::

สรุปคุณนายเหมือนจุดไฟในตัวเองติดแล้วจะไม่ยอมถอยจากสิ่งนี้แล้ว และจะเดินหาต่อไปเรื่อย ๆ

uta01

cdassdf sdfsfsd

dosthai

คงอยากลองของใหม่ๆ ก้องี้แหละ ความต้องการ แต่ศีลธรรมห้ามไว้ แต่จะทนไหวไหมน้อ

Edit ว่าแล้ว 555 แต่เล่นเบื่อง่ายไปหน่อยนะ

Sessiri Ratanatharakeat

โอ้ ทีแรกก็นึกว่า จะเป็นเรื่องเกี่ยวกับสามีหรือแฟน แต่อ่าน อ่านไป ไม่ใช่แล้ว เฮ้อ ชีวิตมันราบเรียบไป คงงั้น

ถึงจะไม่ถูกใจไอ้จ้อนนัก แต่รวมๆ ก็ไม่เลวครับ ผมว่านางแค่เบื่อน่ะ แต่หลังจากลองแล้วอาจจะติดก็ได้นะ 55

Heaven_Helll571

สามีทำการบ้านไม่ถึงที่หมายสินะครับ เจอเด็กๆเข้าหน่อย ชื่นใจเลยใช่มั๊ยล่ะ
edit จริงๆด้วยเดาถูกเฉย  ความรักมันแพ้ Sex นะครับ คุณสามี

Crypt

ชีวิตเหมือนเดิมทุก ๆ วัน มันก็ต้องมีเบื่อบ้างอ่ะแหละ

เบื่อก็สลัดทิ้งกันง่าย ๆ เลย  ::Evil::

thai4id

เด็ด แบบนี้เด็ด ต้องสนองให้หนำใจ

อยากอ่านตอนได้ทั้งแม่และลูกด้วย
อะไรๆ ก็กู

TZONE

ลึกๆก็เบื่อของเก่าขึ้นมาเหมือนกันสินะ

Edit: เบื่อง่ายไปนะ ชอบตื่นเต้นๆสินะ แต่ระวังจะกู่ไม่กลับนะคร้าบบ

I2eI3oI2n D Ace

มิยูกิโดนเพื่อนยุจนเก็บมาคิดมากเลยทีเดียว อาจจะอยากเปลี่ยนรสชาติของชีวิตบ้างนิดๆหน่อยแต่เป็นเรื่องที่ทำให้หลงผิดไปไกลเลยจริง เนื้อหาดีมากเลยครับ

อ้าวเจ้นี้เบื่อก็จะให้เพื่อหาให้ใหม่ซะงั้น

kpnttn

มิยูกินี่เชื่อเพื่อนดีจัง แค่โดนทักนิดหน่อยก็เอามาคิดเป็นตุเป็นตะจนเลยเถิดไปไกล หรือในใจส่วนลึกก็คิดเรื่องนี้อยู่ตลอด แค่รอใครสักคนมาช่วยกระตุ้น

สงสัยแฮะ สามีทำงานหนักไม่ได้กลับบ้าน อาจพอเข้าใจได้ แล้วคุณลูกสาวล่ะ เรียนหนักจนไม่กลับบ้านด้วยเหรอ จะเปิดช่องให้แม่ตัวเองอะไรได้ขนาดนั้น

japon

ชีวิตที่จำเจทำอะไรเดิมทุกๆ วันมันน่าเบื่อสิน่ะ

rskiz

อ่อยเด็กเต็มที่ขนาดนี้ จะเหลือเหรอ แก้เบื่อได้เลย

เสร็จสมอารมณ์หมายกันเลยทีเดียว แต่ได้แล้วทิ้งซะงั้น

จารวรรณ ค

อยาก มีวันแห่งความสุข กับ ผู้หญิง แบบนี้มั้งจังเลย

joke joke