ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 4 – พระเอก

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 18, 2016, 04:19:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

harzard

จัดซะขนาดนี้แล้ว จัดหนักจัดเต็ม  ::Shy::

contractor

ลูกปู้ชายทำแล้วต้องรับผิดชอบครับสาวในฝันด้วยจะได้รู้ไปเลยว่าออกหัวหรื่อก้อยยังไงก็ได้เธอไปแล้วออกแมนไปชะบักหนุมอิอิ

bounced

สุดยอดฮะ ดราม่าอีโรติค ถ้าเป็นเรื่องจริง แฟนเก่าคงหาทางจัดการโบกี้แก้แค้นแน่ ขอบคุณครับ

mrt006

ทางแรกสิครับเมียเราของเรา หลักฐานมีเต็มท้องป่านนี้ล้นทะลักท่วมหอยแล้ว ::DookDig:: ::DookDig::

bky00

ต้องรีบมาตอบก่อนอ่านตอนนี้ มันสนุกและมันส์มาก เดะจะลืมขอบคุณ

gameboy

หนุ่มนายมันชั่งชั่วร้ายจริงๆ
ส่วนโบกี้ก็แสดงได้ดีมาก ถ้ามีรางวัลตุ๊กตาทอง
ผมว่าเธอต้องได้รับแน่ๆ ถึงตอนนี้จะได้รับรางวัลเป็นน้ำของนายหนุ่มแบบเต็มร่องก็ตาม
ส่วนนายโต๋ นายนี่มันเป็นลูกผู้ชายเหมือนกันนะ

audy11

ถ้าเป็นผมก็จะจับน้องโบกี้ทำเมียยาวๆไปเลยไงครับ..

tigereac

ถ้ารักจริงก็ต้องให้รู้ความจริง

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ ลูกผู้ชายคับทำไปแล้วต้องรับได้ทุกสถานะการณ์ที่จะเกิดต่อไป

chanky2007

ขอบคุณครับ
อ่านไปลุ้นไป มีทางเลือกต้องตัดสินใจทุกตอนจริงๆ
คิดว่าดี ก็ทำไป

vjeab

neovmiura

::Glad::อยากจะช่วยแต่งแต่มันไปไกลแล้วอะ

ibomin

ลูกผู้ชายกล้าทำกล้ารับครับ

Mr.akekarin

oak31092

พระเอกจริง แต่ไม่ใช้เจ้าของแว่น 555ขอบคุณครับ