ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SIGD-004] Softcore 2 สาววัย Preteen

เริ่มโดย เงาจันทร์, กุมภาพันธ์ 05, 2017, 07:57:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เงาจันทร์

[SIGD-004] Kawamura Juria & Arisa Machida

ไม่โป๊ ไม่เปลือยแต่อย่างใด แฟนๆ Hardcore ทั้งหลายอาจผิดหวัง
แต่ถ้าคุณไม่ยึดติดแนวใด ผมคิดว่าสาวน้อย 2 คนนี้ ปลุกสิ่งที่อยู่ในตัวคุณ
ให้ตื่นฟื้นมาได้เป็นอย่างดี  ไม่เชื่อเชิญทดลองเสพ

ลิงค์ซ่อนเพราะต้องการคำตอบ ทั้งก่อนชมและหลังชม
อยากทราบว่ามีแฟนแนวนี้อยู่เป็นจำนวนเท่าไหร่ หากชอบจะได้จัดหามาเพิ่มเติม

Google drive  1 link

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xonly49335

huley

ชอบนะครับแนวนี้ ไม่ต้องฮาร์ดก็ได้ ขอแค่ให้ถอดไปเรื่อย ๆ
เอิ่ม ควรไปหาหมอมั๊ยตรู

simmonohm

snitch

goldhand

phutt2007

ขอคุณมากครับที่เอาหนังมาลงให้ดูครับ

zasde

ขอบคุณครับ ::Shy::
ส่วนตัวไม่ค่อยชอบดูครับ คือแบบว่ามันไม่ใช่

krackkent

sofaraway

เอาจริงๆแล้ว บางครั้งบางคราว แนวแบบนีี้ก้อดีเหมือนกันนะ ใสๆ ไม่เน่นhardcore
แต่ ถ้าถามว่าชอบมั้ย ......ส่วนตัวแล้ว เฉยๆ ครับ แบบว่าดูได้
คือแบบ..... เด็กไปอ่ะ ถึงแม้ว่าจะไม่เปลือยก้อเถอะ แต่เหมือนมันมีอะไรมาค้ำคออยู้  ::Sweat:: <ความเห็นส่วนตัวครับ>

แค่ร่วมแชร์ความเหนครับ

ขอบคุณ ที่แบ่งปัน ::Thankyou::

>>>>แก้ไข-เพิ่มเติมครับ>>>>>
ลองเข้าไปดูแบบสคริปผ่านๆ  แบบว่า ไม่ใช่แนวจริงๆ ถ้ามีซับคงน่าติดตามดี  แต่ผมขอผ่าน
หวังว่าความเห็นนี้จะเป็นประโยชน์ครับ

เงาจันทร์

::Thankyou:: ขอบคุณสำหรับความเห็น ผมเพียงต้องการทราบรสนิยมส่วนใหญ่ หากไม่ชอบจะได้ไม่นำมาลงอีกครับ
เปลี่ยนเป็นแนวอื่นไป 

pisanukub

ได้รับผลอัลติเมท เมอร์ซี่กันเลยทีเดียว we never die

paramedian

poomimen

ขอบคุณมากๆเลยนะค้าบ เด็กๆแบบนี้ สุดยอดดดดด  ::HoHo::