ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนที่ 1

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 05, 2019, 10:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Doomha

เรื่องน่าติดตามขอบคุณมากครับ

yai79

เยี่ยมครับ ไม่เคยคิดว่าจะมีเรื่องแยบนี้ได้

fiat1976

davedavic

red hulk

เริ่มต้นด้วยถุงยางเยยยยยยยยยยยย

araiwaaa

เป็นเหมือนมีกายทิพย์แยกออกไป น่าสนใจดีครับ ว่าจะทำอะไรได้อีกบ้าง

ninew159

มีมือวิเศษแถมเสกร่างให้ผีได้ด้วย
กำลังตามหาเรื่องแนวนี้อยู่เลย ::Yes!::

iamloveu

พระเอกน่าจะทำอะไรผิดจึงถูกลงโทษให้ลงมาเกิดเป็นมนุษย์ น่าสนใจว่าต่อไปพระเอกจะใช้พลังไปทำอะไรกับผีหรืออะไรอย่างอื่นหรือเปล่า

Ordinaryman

แนว ผีเสียว นี่มาแปลก ไม่เห็นนานแล้ว คาดว่าน่าจะมีลูกเล่นในการเล่าเรื่องได้สนุกอีกแบบ

yukleg

เปิดเรื่องได้ชวนติดตามมากครับ รู้สึกว่าเนื้อเรื่องจะเข้มข้น หนักแน่นกว่าเรื่องที่ผ่านๆมานะครับ ฉากกินตับก็ถึงอกถึงใจขึ้นเยอะเลย

ใช้ป้องกันตัวนั้นพอเข้าใจ แต่ใช้ลวนลามสาวๆนี่สิ...อิจฉาเฟ้ย

ton2012

แปลกดี เสียวด้วย น่าติดตามครับ

saijai

Kengla

เริ่มเรื่องมา น่าสนใจ ชอบแนวนี้มาก

Jakkrit Singhawat

แนวแฟนตาซีก็มา อ่านสนุกดีครับ พลัง มีกี่อย่างหว่า

jozo

เนื้อเร่่องน่าสนใจมาก รอติดตามตอนต่อไปนะครับ