ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิตบำบัด Seasons 2 EP12

เริ่มโดย Khawnkaow, มีนาคม 09, 2021, 08:38:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

มาต่อกันเลยค่ะ ต้องรีบเขียนเพื่อความต่อเนื่องของเรื่องราวค่ะ เพราะใกล้จะจบแล้วละ  Season มี 16 ตอนค่ะ......

หลังจากกินข้าวเสร็จเราได้ไปดำน้ำกัน สุขสนุกสนาน กันเรากับรีนะ ดูเหมือนคู่รักกัน ส่วนพี่แก้ม มามิ แล้วพี่กล้วย นี่เหมือนคู่สวิงกิ้งกันจริงๆ 555  เราดำน้ำ เล่นน้ำกันอย่างมีความสุข จนกลับมาที่พัก

.................ด้วยที่เราขี้เกียจ..รออาบน้ำ แล้วอยากให้พี่กล้วย และพี่แก้มใช้เวลาอยู่ด้วยกันเหมือนก่อน และเพิ่มความสนุกด้วยมามิ.......

เราชวนรีนะ มาเล่นน้ำสระที่ที่พัก แช่น้ำเล่นกันอย่างสุขใจ เรานั่งพักแบบสบายๆ เราร้องโอ๊ยๆ ....Fuck Off.... พร้อมกับคลำหัว เราโดนลูกบอลที่หนุ่มบราซิล เล่นกับเพื่อน สองหนุ่มรีบว่ายน้ำเข้ามา พร้อมกับขอโทษเรา เรากับรีนะ เรามองหน้าสองหนุ่มมด้วยสายตาโกรธ แต่ก็โกรธไม่ลงเพราะด้วยคำขอโทษ

.....เช็กกับเฟรด หนุ่มผิวขาว น่าฟัด มาขอโทษ และคุยกับเราสองคน และเค้าขอเลี้ยงเครื่องดื่มเราสองคน เรานั่งดื่มกันพักใหญ่คุยกันแบบสนุกสนาน พักหนึ่งเราเริ่มตัวสั่น คงเพราะหนาวจากลมทะเล แล้วเราเพิ่งขึ้นมาจากสระสองหนุ่มเลยชวนเราเข้าไปพักที่ห้องเค้าซึ่งอยู่้ด้านบน เรากำลังจะบอกว่าไม่เป็นไร....แต่...รีนะ...ชิงพูดก่อนว่านางหนาวอยากพัก แล้วจับมือเรามองตาแบบเว้าวอน...เลยตามเลยค่ะ เมื่อเป็นความสุขของเพื่อน แต่เราคิดในใจว่าคงปล่อยให้นางมีความสุข  รีนะจับมือเราเดินขึ้นไปพร้อมกับสองหนุ่มขนเบียร์ขึ้นไปอีกเพียบ เรานั่งดื่มไปจนเพลิน มองวิวริมระเบียง  โดยไม่รู้ว่า รีนะ กับสองหนุ่มกำลังนัวกันอย่างเมามัน เรามามาสะดุ้งตอน รีนะ ครางด้วยความเสียวๆ  เราดูภาพนั้นที่รีนะ โดนสองหนุ่มเลียทั้งบนและล่าง บิดตัวด้วยความเร่าร้อน  ด้วยลีลาสองหนุ่ม ทำให้ช่วงล่างเราแฉะไปหมด โอ๊ย ร้อนอก...ร้อนใจ จริงๆ

ตอนนี้ รีนะ โดนเช็กกระแทกอย่างเมามัน นี่หนุ่มเค้าเตรียมถุงไว้พร้อมเลยหรือนี่ 555 สบายใจหน่อย) ส่วนเฟรด กำลังป้อนแท่งเนื้อ โดยรีนะ ก็ดูดอย่างเมามัน  เราถอดชุดว่ายน้ำออก ยกขาขึ้น แล้วใช้นิ้วกับปุ่มเสียว......ด้วยตาดู หูฟัง นิ้วติ้ว อย่างเมามันจนเราร้องด้วยความเสียว แล้วเราหอบถี่ๆ ด้วยความเสร็จสมพร้อมกับร้องด้วยเสียงอันดังออกมา

เฟรด เอาแท่งเนื้อออกจากปากรีนะ แล้วสวมถุง ยกขาเราขึ้นแล้วใส่เข้ามา ด้วยความใหญ่และลักษณะหัวเรียวๆ แหมๆ ชอบจังหัวแบบนี้ มันดันเข้าไปได้ดีกว่า หัวบานๆ นะค่ะ เฟรดค่อยๆ ดันเข้าคงด้วยเพราะความคับ ค่อยๆ ดันหัวเข้าไปเบาๆ เนิบๆ จนหมดลำ.... ทำให้เราเคลิ้มไปกับลีลา  จนตอนเสร็จสม คงคิดถึงลักษณะของแท่งเนื้อที่เราเคยอมของพี่ก้าว...เราร้องชื่อพี่ก้าวออกมาอย่างดังแล้วเด้งสะโพกขึ้น พร้อมกันกดก้นของเฟรด ให้เข้ามาจนสุดลำ พร้อมกับเสียงคำรามของเฟรด พร้อมกับความเสียวที่สิ้นสุดพร้อมกัน

ด้วยอารมณ์ที่เรายังฟินส์อยู่ เราบดกับแท่งของเฟรด เบาๆ จนเราเสร็จไปอีกรอบ พอดีกับแท่งเฟรดที่อ่อนตัวลง  ส่วนคู่บนเดียง เราลืมตาขึ้นมารีนะ ยิ้มให้เรา เพราะนางดูเราตอนเสร็จ เราเลยดึงนางมาจูบ ด้วยความรัก  นางเสร็จสมก่อนเราสักพักนึง

รีนะ กับเรารีบชำระร่างกาย แล้วแต่งตัวออกมา จูบลาหนุ่มบราซิล แล้วบอกว่าคืนนี้เจอกันที่บ้านเรา จดบ้านไว้ให้เรียบร้อย...

เรากับรีนะวิ่งออกมาอย่างรวดเร็วด้วยความเขิล และไม่คิดว่าเราจะทำแบบนี้ ระหว่างทางเราจูบกับรีนะ แล้วยิ้มให้กัน

เรามาทันฉากจบของพี่กล้วยกับพี่แก้มและมามิ เรายิ้ม แล้วเดินไปจูบพี่แก้ม แล้วกอดนางเบาๆ แล้ว เราดึงพี่แก้มออกมาระหว่างที่นางหอบ จนพี่กล้วยมองหน้า

เรากระซิบข้างหูแล้ว.....บอกพี่แก้มเรื่องหนุ่มบราซิล พี่แก้ม ยิ้มแล้วบอกว่า ดีไหมตัวเล็ก  เรายิ้มอายๆ พี่แก้มจูบเราที่หน้าผาก แล้วบอกว่าความสุขตัวเล็ก มีอะไรนอกลู่นอกทางบ้าง แต่ถ้าเราคุยกันและกันมันก็ไม่มีอะไรที่ต้องผิดใจกัน

เรากอดกับพี่แก้มอย่างมีความสุข และอ้อยอิ่ง จนเราหลับคาอกพี่แก้ม เราเป็นแบบนี้ละ เวลาอยู่กันสองคนเราจะเป็นแบบนี้เสมอ  วันนี้เหมือนอยากได้อ้อมกอดอุ่นๆ เพิ่มพลัง....... เราหลับไปพักใหญ่ พี่แก้มจุ๊บ หน้าผาก เราลืมตาขึ้น  พี่แก้มบอกว่าไปอาบน้ำ เดี๋ยวสองหนุ่มมามิใช่หรือ เราพยักหน้า แล้วบอกว่า อาบน้ำให้หน่อย  พี่แก้มยีหัวเราแล้ว พ่นลม ไปค่ะเจ้าหญิง เราอาบน้ำแบบอ้อยอิ่ง เหมือนต้องการไออุ่น ให้อยู่กันนานๆ

..... ตัวเล็กไม่แต่งหน้า ไม่ทาครีมหรือ.... ไม่อะค่ะ นู๋ขี้เกียจ ทาแค่แป้งฝุ่นก็พอ พี่แก้มยิ้ม  เป็นเสียแบบนี้.....แล้วเมื่อไรจะโตเป็นสาวสักทีค่ะ พี่แก้มบอกเรา....ไม่อยากโต....อยากเป็นเด็กน้อยของพี่แก้มตลอดไปนะค่ะ....เรายิ้มให้กัน เรากับพี่แก้มเดินออกมา

ตอนนี้ เช็ก เฟรด พี่กล้วย รีนะ มามิ นั่งคุยกันอย่างสนุกสนาน โดยรีนะ ...เหมือนยังติดใจรสรักของเช็กอยู่ ส่วนเรากับพี่แก้ม จูงมือกันออกมา ทั้งหมด ร้องทัก มาๆ ดื่มกัน  เราดื่มไปเล็กๆ ดูตอนนี้ เราอยากอยู่กับพี่แก้มมากว่า เหมือนคิดต่อว่า  อีกไม่นานมันก็ต้องจากกันไปนานพอสมควร........

เราอ้อยอิ่งกับพี่แก้ม จนมามิ มาดึงตัวเราทั้งคู่ออกไปนั่งคุยกับพวกเขา ดูหนุ่มๆ เข้ากันได้ดี

เราปล่อยให้  6 คน คุยกันไป เราเดินออกไปข้างนอกแบบเงียบๆ  นั่งเล่นบนหาดทราย  ด้วยวันนี้เราใส่เดรสสีดำแต่ไม่ได้ใส่ชั้นใน ด้วยความเย็นจากธรรมชาติ ทำให้ปุ่มมันชูชันขึ้นมา ดีที่เราเอาผ้าคลุ่มไหล่ติดมาด้วย ไม่อย่างนั้นคงเห็นหัวนม ที่โผล่ขึ้นมาแน่นอน  เรานั่งอยู่สักพัก เดินกลับมายังบ้านพัก....

.......แล้วเข้าห้องนอนพัก แล้วน้ำตาเราก็ไหลออกมาแบบไม่รู้ตัว.... พักหนึ่งมีคนเปิดประตู เดินเข้าด้านหลัง แล้วเอามือมาลูบผมเบาๆ แล้วจูบที่หน้าผากเบาๆ สัมผัสนี้เป็นสัมผัสที่คุ้นเคย และได้รับทุกครั้งก่อนนอน หรือใครนอนก่อนคนที่นอนทีลังจะทำแบบนี้  .....ร่างนั้นล้มตัวลงนอนด้านหลังแล้วเอามือสอดเข้ามากอด เราหันหน้ามาเจอกัน

......เราจูบเบาๆ  แล้วพูดว่าพี่แก้มไม่ไปสนุกกับเขาหรือค่ะ.....พี่แก้มตอบว่าไม่อะ พี่หาตัวเล็กอยู่ เห็นหายไปพี่ไปเดินหาจนทั่ว...เข้ามาดูตัวเล็กนี่ละ เป็นห่วงค่ะ เราจูบปากพี่แก้มเบาๆ  พี่แก้มเช็ดน้ำตาที่ไหลออกมา พี่อยู่นี่ไม่ว่าจะนานแค่ไหน พี่ก็จะอยู่กับตัวเล็กนะ เป็นห่วงและคิดถึงเสมอค่ะ พี่แก้มจูบเราแล้วเราสร้างความสุขกันและกันจนเราหลับอยู่ในอ้อมกอดจนเช้า

เช้าวันรุ่งขึ้น มันได้เวลากลับของเรากับพี่แก้มแล้วเห้อความสุข มันมักจะหมดไปอย่างรวดเร็ว  มามิกับรีนะ ก็กลับด้วยเพราะอยากมาเที่ยว กทม.ต่อ ส่วนพี่แก้ม วันรุ่งขึ้นต้องไปทำงาน

เมื่อถึงเมืองหลวงเราก็ออกไปหาขนม ข้าวกินไปเรื่อยๆ จนวันรุ่งขึ้น เราไปส่งพี่แก้มที่ทำงาน แล้วเลยไปส่งสองสาวที่สนามบิน ดูแลจนได้เวลานางจะต้องไปขึ้นเครื่อง เรากอดและจูบกัน 3 คน แล้วมามิพูดว่า ตอนพี่แก้มไปที่โน่น เค้าสองคนจะดูแลพี่แก้มเอง เรามิต้องเป็นห่วง ส่วนรินะ บอกว่าข้าวรีบตามไปนะ เราจะพาเที่ยว พากินจนพุงกางเลย ไปเพิ่มน้ำหนักกัน แล้วรีนะ จับที่พุงเรา เราหัวเราะให้กัน แล้วกอดกันก่อนที่สองสาวจะเดินเข้าประตูและขึ้นเครื่องไปในที่สุด....

เวลาสามเดือนนี่มันเร็วจริงๆ เราซื้อของ ซื้อเสื้อผ้ากันหนาว ข้าวของเครื่องใช้ต่างๆ ตามความจำเป็น เราเตรียมของใส่กระเป๋าจะเสร็จสิ้นก่อนหน้าแล้ว และจัดกระเป๋าน้อย สำหรับขึ้นเครื่องเอาไว้ให้พี่แก้ม
คืนนั้นเรากอดกับพี่แก้มทั้งคืน แม้ว่าพี่แก้มจะหลับไปแล้ว เรานอนไม่หลับค่ะ นั่งดูหมอแก้ม นอนหลับจนเข้า

......เช้ามาเราปลุกพี่แก้ม เตรียมกาแฟ ขนมเล็กๆ เอาไว้ จนพี่แก้มยิ้ม เรานั่งกินกาแฟ และจับมือกัน พี่แก้มลูบหัว แล้วบอกว่าคิดถึงก็ตามมา ไม่มีค่าตั๋วก็บอก พี่จัดการให้  เราทำจมูกแหลม แล้วบอกว่าไม่คิดถึงหรอก พี่แก้มยิ้ม แล้วพูดว่าขอบคุณที่เป็นแม่บ้านแม่เรือนให้พี่ในมื้อนี้นะ....ข้าวรู้ไหมเวลาข้าวตั้งใจทำอะไรแล้วนี่ ข้าวทำได้ทุกอย่าง พี่แก้มจูบเรา....

เราบอกว่ารีบเรียนให้จบๆ นะ มีคนทางนี้รออยู่ ไปอยู่ทางโน้นถ้าเหงา.....อยากมีอะไรกับใครไม่ว่านะป้องกันด้วย....เรายิ้ม .....พี่แก้มกอดเรา แล้วบอกว่าตัวเล็กก็เช่นกัน ระวังตัวดูแลตัวเองด้วย  ถ้าไม่อยากอยู่บ้านแม่มาอยู่คอนโดก็ได้นะ  เรายิ้มแล้วพูดเบาๆ ว่าค่ะคุณสามี  เราขับรถไปส่งพี่แก้ม ก็รถพี่เค้าละ......

.....เรากอด และจูบกันเนิ่นนานที่สนามบิน มีหลายคนมองเราแล้วยิ้มก็มี เบ๊ะปากก็มีแต่เรา...ไม่แคร์ค่ะ...... เราบอกว่า มามิ กับรีนะ รอบรับอยู่นะค่ะ ไงข้าวก็ไม่ห่วงเท่าไร เพราะว่าอย่างน้อย พี่แก้มยังมีเพื่อน ขาดเหลืออะไรก็ได้ช่วยเหลือกัน....... จูบสุดท้ายของวันนี้ มันช่างสั้นนัก ทั้งๆ ที่เราจูบกับเกือบ สิบห้านาที ....แล้วเจอกันค่ะคุณสามี น้ำตาเราไหลออกมาแบบไม่รู้ตัว ทั้งๆ หน้าเรามีรอยยิ้ม..........

เรากลับมาเก็บห้องให้เรียบร้อย ทำความสะอาด แล้วเรานอนพัก....สะดุ้งตื่นตอน.... พี่แก้มส่ง ไลน์มาบอกว่า ถึงแล้วสองสาวพาไปกินข้าว พร้อมกับส่งรูปมา เรา VDO  Call  กัน สองสาวหน้าบาน ยิ้มแฉ่ง ดีใจที่พี่แก้มมา ส่วนรีนะ บอกว่าทำไม ข้าวไม่มาด้วยอยากให้มาด้วยกันได้กินให้พุงกางเลย เราตอบว่าไม่นานค่ะ จะรีบตามไปนะ กินให้อร่อยฝากจูบพี่แก้มด้วยเราคิดถึง  สองสาวจูบพี่แก้มให้เราเห็น..... เรายิ้มให้แล้ววางสายค่ะ

....ช่วงนี้งานเรางานชุกมากทั้งงานออกแบบ งานตกแต่งภายใน และงานร้านดอกไม้  เราไม่ได้เข้าร้านดอกไม้มานานมากปล่อยให้พี่เค้าทำงนไป....วันนั้นเราเข้าไปที่ร้านดอกไม้เรา เพื่อเตรียมดอกไม้ให้กับสามสาวเนื่องจากใกล้วันสำคัญของนาง เราออกแบบช่อดอกไม้ มงกุฎดอกไม้ แล้วเข้าไปคุยกับพี่นาง ที่เป็นคนดูแลร้านดอกไม้ ......แล้วโลกกลมมันก็มีอยู่จริง

..... เราเดินเข้าร้าน เรายกมือไหว้พี่นาง ที่เป็นพนักงานประจำร้านเรา.... แล้วทักว่าพี่คะทำไมช่วงนี้ดูพี่พักผ่อนน้อยหรือดูเหมือนหมดแรง  พี่เค้าหน้าแดงบอกว่าช่วงนี้สามีพี่ทำการบ้านเยอะ เราหัวเราะแหมๆ จะมีโครงการสองหรือค่ะ.....

ถ้าช่วงที่ไม่มีลูกค้าพี่ก็งีบได้นะค่ะ นู๋เข้าใจค่ะ เราจับมือพี่เค้าแล้วยิ้มให้  ........ ระหว่างที่กำลังคุยงานจนเสร็จ มีผู้ชายคนหนึ่งเข้ามาที่ร้าน..... เราร้องเฮ้ย .... พี่กล้วย  แล้วเรายกมือไหว้  สวัสดีค่ะ  พี่กล้วยทำหน้าตกใจ เอ่อน้องข้าว..... พี่กล้วยพูดแบบติดๆ ขัดๆ .....นี่ร้านน้องหรือ พี่กล้วยถาม..... ค่ะร้านนู๋เอง  พี่กล้วยมีอะไรให้น้องช่วยไหมจะจัดดอกไม้อะไรบ้างค่ะงานอะไร   พี่กล้วยบอกว่า ป่าวจ้าพี่มาหาแฟน  ฮึ....มาหาแฟนที่ร้านนู๋หรือ  อ้าว  อ๋อพี่นางเป็นแฟนพี่กล้วยหรือค่ะ  ใช่คะคุณข้าว พี่นางตอบแล้วหน้าแดง  นั่นแน่นๆๆๆ เราพูดแล้วยิ้ม.....  แหมโลกกลมเลยค่ะพี่นาง พี่กล้วย.....เราก็เล่าเรื่องให้พี่นางฟัง แต่บท XXX ไม่ได้เล่านะกลัวบ้านเขาแตกค่ะ  พี่นางกับพี่กล้วยแต่งงานกันมา 3 ปี มีลูกกำลังน่ารัก 1 คน  หลังจากนี้นู๋ว่าพี่กล้วยคงไม่ใช่พี่กล้วยแว๊บเดียวอีกต่อไปละค่ะ น่าจะได้สูตรใหม่หลังจากกลับจากทะเล.............

NaNNz

::Oops::  ::Oops:: เหมือนพบทางสว่างอะพี่กล้วย เหอะๆๆๆ แถมโลกกลมอีกต่างหาก ทุกฉากยังเด็ดดวงเหมือนเดิมเลยครับ ใกล้จะจบแล้ว เสียดายจริงๆ นอกเรื่องนิดนึงครับ ปัจจุบัน โอเคแล้วหรือยัง ทุกๆอย่างผ่านไปได้ด้วยดีไหมครับ
" "

Khawnkaow

อ้างจาก: NaNNz เมื่อ มีนาคม 09, 2021, 10:51:54 ก่อนเที่ยง
::Oops::  ::Oops:: เหมือนพบทางสว่างอะพี่กล้วย เหอะๆๆๆ แถมโลกกลมอีกต่างหาก ทุกฉากยังเด็ดดวงเหมือนเดิมเลยครับ ใกล้จะจบแล้ว เสียดายจริงๆ นอกเรื่องนิดนึงครับ ปัจจุบัน โอเคแล้วหรือยัง ทุกๆอย่างผ่านไปได้ด้วยดีไหมครับ
1. พี่กล้วยได้ทางสว่างแต่ข้าวจะแนะนำว่าอย่าใช่บ่อยมันไม่ดีกับสุขภาพของพี่กล้วย กับแฟนเขาคะ
2. ขอบคุณคุณที่ชอบฉากอีโรติกนะค่ะ
3. แม้ว่าจะใกล้จบ กำลังคิดอยู่ว่าจะเขียนเป็นนิยายแบบแต่งเองสักเรื่องจะดีไหม
4. เรื่องปัจจุบันของข้าวขอให้อ่านบทจบ นะคะ ว่าจะเป็นอย่างไร เขียนจบแล้วค่ะ

NaNNz

อ้างจาก: Khawnkaow เมื่อ มีนาคม 09, 2021, 12:34:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: NaNNz เมื่อ มีนาคม 09, 2021, 10:51:54 ก่อนเที่ยง
1. พี่กล้วยได้ทางสว่างแต่ข้าวจะแนะนำว่าอย่าใช่บ่อยมันไม่ดีกับสุขภาพของพี่กล้วย กับแฟนเขาคะ
2. ขอบคุณคุณที่ชอบฉากอีโรติกนะค่ะ
3. แม้ว่าจะใกล้จบ กำลังคิดอยู่ว่าจะเขียนเป็นนิยายแบบแต่งเองสักเรื่องจะดีไหม
4. เรื่องปัจจุบันของข้าวขอให้อ่านบทจบ นะคะ ว่าจะเป็นอย่างไร เขียนจบแล้วค่ะ

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ขอให้มีความสุขกาย สบายใจ ตลอดไปเลยนะครับ
" "

1819

นึกว่า ข้าวจะสานต่อกับ2หนุ่มบราซิล ซะอีก ไหนๆก็ โกอินเตอร์ไปญี่ปุ่นแล้วข้ามฝากไป อเมริกาใต้  ด้วยเลย    
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า