ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คืนหนึ่ง (เรื่องสั้นตอนเดียวจบ)

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 30, 2018, 08:51:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twintower

2 ปีที่แล้วผมเคยได้รับแอดเป็นเพื่อนกับผู้หญิงคนหนึ่งในเฟซบุ๊ก  บอกตรงๆว่าเราไม่รู้จักกันมาก่อนแต่เดาว่าที่แอดมานั้นเพราะเธอเป็นเพื่อนในเฟซกับเพื่อนผมคนหนึ่งที่เล่นเฟซบุ๊กเหมือนกัน  ระบบมันคงแนะนำเพื่อนให้  แต่หลังจากนั้นเราก็ไม่เคยคุยอะไรเลย  เรื่องแบบนี้หลายๆคนคงเหมือนกับผมที่เป็นเพื่อนกันในเฟซแต่ไม่เคยคุยกันเลย  แต่เธอนั้นโพสต์เรื่องข้อมูลของเธอพอสมควร  เธอเป็นผู้หญิงที่หน้าตาไม่ถึงกับสวย แต่จากการแต่งตัวนั้นดูดีพอสมควร ตอนนั้นเธอไม่อยู่ในประเทศไทย  แต่อยู่ต่างประเทศที่ไม่ไกลจากไทยเท่าไหร่นักคือสิงคโปร์ เธอมักจะโพสต์ภาพเธอกับเด็กคนหนึ่ง ตอนแรกผมนึกว่าเธอมีลูกแล้ว แต่พออ่านไปอ่านมาพบเด็กคนนั้นเป็นลูกติดของแฟนเธอ  ทำให้พอจะสรุปว่าเธอมีแฟนเป็นคนสิงคโปร์ผมนั้นไม่สนใจอะไร  แต่บางครั้งเรื่องที่เธอโพสต์นั้นผมอ่านแล้วพอจะเดาออกว่าชีวิตรักของเธอไม่ราบรื่นเท่าไหร่นัก  มีบ่นขึ้นกูมึงหลายครั้งในหน้าเพจ  และหลังจากนั้นไม่นานนักจากเรื่องราวที่เธอโพสต์ลงเฟซบุ๊กแสดงให้เห็นว่าเธอกลับมาอยู่เมืองไทยแล้ว และเธอนั้นอยู่ในจังหวัดที่ห่างจากรุงเทพฯเท่าไหร่นัก

ทำให้รู้ว่าเธอนั้นคงเลิกรากับแฟนต่างชาติแล้ว แต่มีบางครั้งที่เธอจะไม่โพสต์เรื่องของเธอในเฟซบุ๊กค่อนนานจนผมลืมไปว่ามีเธอเป็นเพื่อนบนเฟซ จนเธอกลับมาโพสต์ใหม่อีกครั้งหลังจากที่เงียบหายไปนาน  รูปของเธอที่โพสต์ลงนั้นดูแล้วรู้ทันทีว่าเธอนั้นไปโมหน้าใหม่มา จมูกที่โด่งขึ้น คางที่แหลมขึ้น ส่วนเรื่องราวที่เธอโพสต์นั้นจะเป็นไปในแนวใช้ชีวิตอย่างหรรษากับบรรดาเพื่อนๆ โดยแทบไม่มีผู้ชายเข้ามาเกี่ยวข้องในภาพที่เธอโพสต์ และเธอนั้นเริ่มโพสต์ภาพที่โชว์สัดส่วนมากขึ้น จุดเด่นของเธอคือหน้าอกที่ค่อนข้างใหญ่บางครั้งเธอถึงกับโพสต์ภาพที่เกือบจะเปลือยระหว่างที่เธอไปขัดตัวหรือนวดตัว โดยมีแค่แขนที่ปิดหน้าอกเท่านั้น หรือไม่ก็ไปฟิตเนสไม่ก็ชุดว่ายน้ำทั้งวันพีซหรือทูพีซ ภาพแต่ละภาพที่เธอโพสต์นั้นจะโชว์หน้าอกตลอด หน้าอกของเธอนั้นใหญ่พอสมควร แต่ผมพิจารณาแล้วเธอนั้นหุ่นค่อนข้างจะตัน แต่ทุกครั้งที่เธอโพสต์จะมีผู้ชายเข้ามาคอมเม้นท์และกดไลท์กันมากมาย

ถึงเธอจะโพสต์ใช้ชีวิตแบบสาวโสดใช้เงินแบบสุร่ายสุร่าย  แต่ผมนั้นเดาว่าเธออาจจะคบกับใครสักคนอยู่แต่ไม่เปิดเผย ผมไม่ตามติดเรื่องขอเธอมากนักคือถ้าไปเจอเธอโพสต์ก็อ่านแบบผ่านๆ  จนวันหนึ่งเธอโพสต์ขอความช่วยเรื่องในเรื่องหนึ่ง ซึ่งเป็นเรื่องที่ตรงกับสายงานของผมที่ผมนั้นมีความชำนาญเป็นอย่างมาก ผมเจอแล้วก็อดไม่ได้ที่จะให้คำแนะนำไป เธอนั้นขอบคุณผม หลังจากนั้นไม่ว่าผมจะโพสต์เรื่องอะไรเธอจะมากดไลท์ให้ตลอด ลืมบอกไปว่าในโปร์ไฟล์ของผมในเฟซบุ๊กนั้นไม่บ่งบอกอะไรมากนัก ไม่ว่าพักอยู่แถวไหน ทำงานที่ไหน ที่สำคัญรูปในโปร์ไฟร์ผมมักจะใช้รูปตัวการ์ตูนหรือบรรดาซุปเปอร์ฮีโร่มาเป็นรูปประจำตัว เพราะผมค่อนข้างจะห่วงความเป็นส่วนตัว

แต่ในที่สุดเธอนั้นก็โพสต์ระบายอะไรบางอย่างออกมาพร้อมกับบอกว่าโสดและมีบรรดาเพื่อนสนิทของแธอเข้าไปปลอบ ทำให้พอจะร็ได้ว่าเธอนั้นคบหากับชาวต่างชาติและชาวต่างชาตินั้นต้องเดินทางกลับประเทศหลังจากที่ครบวาระในการทำงานในประเทศไทย ช่วงนั้นดูเหมือนเธอจะเฮิร์ทมาก โพสต์ระบายความรู้สึกออกมาตลอด ผมได้แต่อ่านผ่านๆไม่สนใจอะไร แต่แล้ววันหนึ่งผมมาเจอเธอโดยบังเอิญที่ผับแห่งหนึ่ง ผมนั้นนัดมาคุยงานกับเพื่อนที่ทำงานคนละที่ หลังจากที่เพื่อนผมขอตัวกลับและผมกำลังจะกลับเหมือนกัน สายตาของผมเหลือบไปเห็นเธอ ทำให้ผมเปลี่ยนใจไม่ยอมกลับ สั่งเครื่องดื่มมาดื่มต่อแต่ลอบสังเกตเธอเป็นระยะทำให้รู้ว่าเธอมาคนเดียว   บางครั้งเธอจะยกโทรศัพท์ขึ้นมาเซลฟี่ หรือไม่ก็พิมพ์อะไรลงไปในโทรศัพท์ ผมเลยหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาดูเฟซบุ๊ก และเป็นไปตามที่คิด เธอนั้นโพสต์ภาพที่เธอเซลฟี่ลงในเฟซบุ๊กพร้อมเช็คอินสถานที่ด้วยและพิมพ์ข้อความลงมาว่า  "ชีวิตสาวโสดก็แบบนี้ละ เที่ยวคนเดียวแบบเหงาๆ"  ผมอ่านอย่างเดียวไม่ได้แสดงความคิดเห็นอะไรลงไป  สักพักสายตาเราทั้งคู่ประสานกัน  เธอยิ้มให้ผมเล็กน้อยผมจึงยิ้มตอบเธอก่อนจะหันมองไปทางอื่น ไม่นานนักพนักงานบริการผู้ชายได้นำเครื่องดื่มมาเสิร์ฟให้ผม ก่อนที่ผมจะถามอะไรเพราะเครื่องดื่มแก้วนี้ผมไม่ได้ได้สั่ง พนักงานได้บอกพร้อมกับชี้ไปที่เธอ เธอนั้นมองมาที่ผมก่อนแล้วผมจึงพยักหน้ารับทราบก่อนรับเครื่องดื่มและเดินไปหาเธอที่โต๊ะทันที  เพราะรู้ตามประสาคนที่เที่ยวบ่อยว่าแบบนี้เธอเริ่มอ่อยให้แล้ว ทันทีที่ผมนั่งบนเก้าอี้ที่ตรงข้ามกับเธอ เธอนั้นแนะนำตัวทันที

"ชื่อมายนะคะ  เห็นว่ามาเที่ยวเลยอยากชวนมาคุยเป็นเพื่อนกันนะคะ มายมาคนเดียวเหมือนกัน"

ผมบอกชื่อเล่นไปพร้อมสังเกตการแต่งกายของเธออย่างเต็มตา  เธอนั้นใส่เสื้อแขนกุดสีดำและที่สำคัญเสื้อนั้นเป็นเสื้อที่ผ่าอกลงไปลึกมากขนาดมีผ้าบางๆ ยังเห็นหน้าอกขนาดใหญ่ของเธอได้อย่างเต็มที่ หลังจากเราต่างพูดคุยกันในเรื่องทั่วๆไป ทำให้รู้ว่าเธอนั้นคุยเก่งเหมือนกัน  แต่ผมทำเหมือนกับไม่เคยรู้เรื่องของเธอมาก่อน แต่พอจะรู้วันนี้เธอมาจากบ้านที่ต่างจังหวัดเพราะมีนัดกับเพื่อที่กรุงเทพในวันพรุ่งนี้ แต่เธอไม่อยากจะรีบในวันพรุ่งนี้ ทำให้เธอตัดสินใจมาพักในโรงแรมที่กรุงเทพก่อนหนึ่งคืน  ที่มาเที่ยวเพราะเหงาและชวนเพื่อนแล้ว เพื่อนก็มาไม่ได้ติดธุระกันหมด ผมเล่าเรื่องของผมให้เธอฟังสั้นๆพร้อมทั้งโกหกและบอกไม่หมดในบางเรื่อง ผมไม่อยากให้เธอรู้ว่าผมนั้นเป็นเพื่อนกับเธอในเฟซ  และพอเธอทำท่าจะขอแอดแฟซกับผมบอกไปสั้นๆว่าผมไม่เล่นเฟซ ด้วยเหตุผลที่ไม่ชอบเล่นอะไรที่เกี่ยวกับสังคมออนไลน์  มายนั้นไม่เซ้าซี้อะไรชวนผมคุยตลอดแต่ผมสังเกตว่าเธอนั้นดื่มเหล้าเก่งเหมือนกันต่างกับผมที่จะค่อยๆจิบไปเรื่อยๆ พร้อมลอบมองนมเธอไปด้วย เธอนั้นรู้ดีว่าผมมองอะไร แต่เธอนั้นไม่ปิดป้อง เหมือนว่าเธอพร้อมจะโชว์เหมือนในเฟซและยิ้มอย่างพอใจที่ผมแอบมองนมของเธอ

จนเธอนั้นดื่มไปหลายแก้วแต่ไม่มีอาการมึนเมาให้เห็นก่อนจะเปรยออกมา

"มายดื่มต่อไม่ไหวแล้วคะ  รบกวนช่วยไปส่งมายที่โรงแรมด้วยนะคะ มายมาแท็กซี่ไม่กล้าขับรถมาไม่ชินทาง"

โอกาสเปิดให้ขนาดนี้แล้วถ้าผมปฏิเสธคงโง่เต็มที หลังจากที่จัดการค่าเครื่องดื่มเรียบร้อยผมพาเธอออกร้านระหว่างทางที่เดินไปลานจอดรถ มายเดินเข้ามาชิดตัวผมพร้อมคล้อง ทำให้หน้าอกของเธอมาสีกับผม เธอนั้นใส่รองเท้าส้นสูงทำให้รู้ว่าตัวเธอไม่สูงเท่าไหร่ ยิ่งเธอใส่กางเกงแบบรัดรูป ทำให้รู้ว่าสิ่งที่ผมคิดนั้นไม่ผิดว่าหุ่นของเธอนั้นจะออกอวบๆตันๆ พอเข้าไปในรถ เธอยื่นหน้ามาหอมแก้มผมทันทีพร้อมบอกว่า

"แทนคำขอบคุณที่จะขับรถไปส่งมายคะ"

ก่อนจะบอกว่าเธอพักอยู่ที่โรงแรมไหน ระหว่างทางที่ผมขับรถไปส่งเธอ มายเอาแก้มมาซบที่ไหล่ผม แต่เธอนั้นเป็นฝ่ายเริ่มก่อน มันอาจมาจากฤทธิ์ของแอลกอฮอล์ที่เธอดื่มเข้าไปทำให้ขาดความยับยั้งชั่งใจได้ มายเริ่มเอามือมาวางที่หน้าขาผมก่อนจะลูบคลำไปมา จนมาถึงเป้ากางเกง ผมปล่อยให้เธอลูบคลำได้ตามสะดวกเพราะมันใกล้จะถึงโรงแรมที่เธอพักแล้วอีกอย่าง ปลุกอารมณ์กันก่อนก็ดีเหมือนกันแต่ผมก็ไม่ยอม  เพราะจะได้พิสูจน์ว่าไอ้นมที่เธอชอบโชว์นั้นนะ มันของจริงหรือของปลอมผมใช้มือข้างซ้ายไปลูบคลำที่หน้าอกของเธอเหมือนกัน  มายนั้นสนองตอบทันที เธอปลดเข็มขัดนิรภัยแล้วจับมือให้ล้วงไปในคอเสื้อ พอได้สัมผัสเนื้อหยุ่นๆทำให้ผมพอจะเดาออกว่ามันเป็นของจริงถึงจะมียกทรงห่อหุ้มอยู่ จนถึงโรงแรมที่เธอพักตอนที่ผมเลี้ยวรถเข้าไปผมดึงมือออกมาก่อนผิดกับมายที่ยังลูบคลำเป้ากางเกงผมไม่เลิกแถมทำท่าจะรูดซิบกางเกงผม แต่ยังไม่สะดวกที่จะทำ

พอจอดรถในลานจอดของอาคารผมเลือกที่จอดห่างจากคันอื่นๆ พอปลดเข็มขัดนิรภัยผมไม่รอช้ารวบร่างของเธอเข้าก่อนจะประกบปากกับเธอ  มายรับการจูบของผมอย่างเร่าร้อน แถมปล่อยให้ผมล้วงมือเข้าไปในชายเสื้อของเธอ เพื่อลูบคลำนม เหมือนกับเธอที่ลูบคลำเป้ากางเกงผมจนปลดกระดุมและรูดซิบกางเกง ก่อนจะเอามือลูบคลำควยของผมผ่านกางเกงใน ตอนนั้นควยของผมนั้นแข็งตัวแล้ว จนผมเลิกเสื้อเธอขึ้นก่อนจะพบว่าเธอนั้นสวมยกทรงแบบไร้สาย มายแอ่นอกอย่างยั่วผมก่อนจะกดหน้าผมให้ซุกไปที่ร่องอกของเธอ ผมฝังหน้าไปพร้อมดอมดมไปทั่วแต่พอทำท่าจะปลดตะขอ มายผลักหน้าผมออก ก่อนที่เธอจะก้มหน้าลงไปที่ตักผม มายบอกให้ผมปลดกางเกง ผมทำตามทันทีปลดกางเกงออกทั้งตัวนอกตัวใน พอเธอเห็นควยของผม มายยิ้มออกมาแล้วเอามือมากุมพร้อมรูดขึ้นลง  ก่อนจะเอาลิ้นมาแตะที่ปลาย พร้อมทั้งเลียไปจนทั่วแล้วถึงเอาปากครอบ ผมหายใจแรงขึ้นเพราะนึกไม่ถึงว่าเธอจะกล้าเปิดเกมเร็วขนาดนี้กับผู้ชายที่พึ่งเจอกัน

แต่พอผ่านไปสักพัก ผมรู้ว่าเธอนั้นยังใช้ปากไม่เก่งเหมือนกับผู้หญิงหลายคนๆที่ผมผ่านมา แต่เธอนั้นตั้งใจอย่างมากสายตาที่ฉ่ำเวลาเงยหน้ามามองผม  มายสลับการใช้ปากกับการใช้มือ ผมครางออกมาเบาๆจนปล่อยน้ำกามออกมาในปากเธอ  มายก้มหน้าซบไปที่หน้าขาครู่หนึ่งแล้วถึงเงยหน้าขึ้นมา ปากเธอนั้นเต็มไปด้วยคราบน้ำกามของผมก่อนที่เธอจะหยิบทิชทู่ในกระเป๋าถือของเธอออกมาก่อนจะไปเช็ดที่ปากและที่ควยของผม ขณะที่ผมหายใจแรงอยู่  ตาของเราสบก่อนเธอยิ้มให้เล็กน้อยก่อนจะถามว่า

"อันนี้ถือเป็นทิปให้นะคะ แต่ถามก่อนคุณมีอุปกรณ์ป้องกันหรือเปล่า"

ผมยิ้มๆก่อนจะล้วงไปที่ช่องเก็บของข้างประตูและหยิบกล่องถุงยางที่ผมมีติดรถไว้ตลอดขึ้นมาให้เธอดู

"แบบนี้พอไหวไหมครับ"

มายยิ้มออกมาพร้อมใบหน้าที่ยั่วยวนก่อนจะพยักหน้า ผมจัดการแต่งตัวให้เรียบร้อยแล้วพาเธอลงจากรถครั้งนี้ ผมโอบเอวเธอตลอดมายนั้นไม่ขัดขืน เราเดินเข้าไปในอาคาร ก่อนจะขึ้นลิฟท์ไปห้องพักของเธอ  พอเข้าไปในห้องพัก ผมดึงเธอมากอดแต่เธอใช้มือดันอกผมไว้

"ใจเย็นๆคะ  ขออาบน้ำก่อน"

เธอพูดออกมาพร้อมส่งสายตาแบบยั่วยวน ผมทำตามที่เธอบอก มายเดินไปหยิบผ้าเช็ดตัวที่แขวนไว้บนเก้าอี้ก่อนจะเดินเข้าไปในห้องน้ำ เธอใช้ไว้เวลาพอสมควรก่อนจะออกมาโดยมีผ้าเช็ดตัวพันกายเท่านั้น ก่อนจะบอกให้ผมไปจัดการตัวเองบ้าง ผมทำตามเพราะอยากจะล้างคราบไคลที่ยังติดตัวอยู่  จนเรียบร้อยทันทีที่เดินออกจากห้องน้ำผมเห็นเธอนั่งอยู่บนเตียง แต่สวมเสื้อคลุมอยู่พอเดินเข้าไป เธอฉุดให้ผมนั่งลงข้างๆเธอ  แต่ก่อนที่เธอจะพูดอะไรออกมา ผมเอาปากประกบกับเธอทันที มายรับการจูบของผมอย่าเต็มใจ จูบครั้งนี้มันดูดูดดื่มกว่าการจูบแบบเร่าร้อนกันในรถที่ผ่านมา จนร่างของเธอเอนลงไปบนที่นอน พร้อมกับดึงคอของผมลงไปด้วย มายดึงให้หน้าผมไปซบที่หน้าอกของเธอ ผมซุกไซร้ไปมาแล้วเลื่อนหน้าขึ้นจูบกับเธออีกครั้ง มายกอดรัดผมแน่นขึ้นยิ่งผมเลื่อนหน้าลงมาไซร้ลำคอที่ขาวผ่องของเธอ มายเริ่มครางออกมาอย่างแผ่วเบา

"อูยยยยยยยยยซี๊ดดดดดดดดดด"

ผมจัดการดึงเสื้อคลุมของเธอออกแล้วโยนไปด้านหลัง  มายนั้นมีแต่เสื้อคลุมที่ปกปิดร่างกาย หน้าอกที่ใหญ่พร้อมหัวนมสีน้ำตาลนั้นท้าทายสายตาของผม  แต่ผมไม่รีบร้อนกวาดสายตาดูร่างกายที่เปลือยเปล่าของเธอ เอวเธอนั้นค่อนข้างหนาและมีหน้าท้องเล็กน้อย  ส่วนที่กลางลำตัวนั้น โคกหีเธอเหมาะกับตัวและมีหมอยปกคลุมเล็กน้อย ผมจัดการดึงผ้าเช็ดตัวที่นุ่งออกแล้ว ทาบไปบนตัวเธอทันทีมายเอามือคล้องรอบคอผมพร้อมบอกว่า

"มอบความสุขให้มายหน่อยนะคะ  มายห่างมานานแล้ว"

แทนคำตอบผมจัดการก้มหน้าลงไปที่หัวนมของเธอ มายแอ่นกายขึ้นมารองรับ ผมไม่รอช้าดูดหัวนมทั้งสองข้างสลับมาพร้อมกับใช้มือเคล้นคลึง อย่างนุ่มนวล  หน้าอกของเธอนั้นของแท้จริงๆ ต่างจากใบหน้าที่ดูออกว่าผ่านการศัลยกรรม มายส่งเสียงออกมาอย่างแผ่วเบา ผมดูดดื่มกับหน้าอกของเธออย่างหนำใจหลังจากที่เห็นผ่านเฟซมาหลายครั้ง จนได้มาสัมผัสกับของจริง หัวนมของเธอบานขยายขึ้น พอผมเอามือเลื่อนลงไปที่โคกหีของเธอปรากกฎว่าชื้นแฉะแล้ว ผมจึงเลื่อนหน้าลงไป ก่อนจะใช้ปากเล็มหมอยที่มีไม่เยอะของเธอ แล้วจูบไปที่แคมที่เริ่มจะมีรอยคล้ำ ก่อนที่จะเอาลิ้นแตะ มายมีอาการผวาเล็กน้อย แต่เสียงครางเริ่มถี่ขึ้นทันทีที่ลิ้มผมคว้านเข้าไปในรูหีที่แฉะ เธอแอ่นตัวขึ้นมารับลิ้นของมือนั้นจิกหมอนแน่น ปากส่งเสียงครางตลอดแต่เธอนั้นครางไม่ดัง ผมเลียไม่หยุดมีบางครั้งไปเลียที่เม็ดแตดเธอ ทำเอาเธอยิ่งมีอาการเสียวมากขึ้น ผมเลียอย่างต่อเนื่อง จนเธอมีอาการเกร็ง แต่ผมนั้นเลียไม่หยุด ตัวเธอก็ไม่ส่งเสียงห้ามปล่อยให้ผมเลียหีเธอต่อไป ผมเลียจนพอใจ ก่อนจะเลื่อนตัวขึ้นไปทับตัวเธอพร้อมหยิบถุงยางที่วางอยู่บนหัวเตียงมาสวม มายนอนมองตลอด ผมพาเธอไปถึงสวรรค์ 2ครั้งติดๆกันด้วยลิ้น  ผมก้มไปจูบปากเธออีกครั้ง มายตอบรับการจูบอย่างดี พอผมเอาควยไปจ่อที่รูหี มายนั้นอ้าขารออยู่แล้ว ช่องทางรักของเธอมันเข้าสะดวกยิ่งนัก ผมดันไปจนสุดมายช่วยขยับตัว ผมกระเด้าอย่างช้าๆ มายนั้นครางออกมาเบาๆ มีบางครั้งที่เธอเด้งรับ ผมก้มไปเอาปากทาบกับเธอส่วนเอวนั้นกระเด้าอย่างต่อเนื่อง  ผมไม่เร่งจังหวะรักมีแต่เธอที่ครางออกมา

"อูยยยยยย เอาเก่งจังคะ  อูยเสียวววววววววว"

แต่พอจะถึงจุดหมายผมเร่งจังหวะขึ้นเพื่อจะส่งสัญญาณไปยังเธอ

"มายครับ ผมจวนแล้ว"

"คะๆๆๆ อีกนิดคะ มายก็จวนแล้วคุณนี่อึดกว่าที่คิดขนาดมายใช้ปากให้แล้ว"

ผมดันควยเข้าไปส่งท้ายก่อนจะปล่อยน้ำกามออกมา  แล้วถึงพลิกตัวลงมานอนข้างเธอ มายทำสิ่งที่ไม่คาดคิดถือเป็นคนถอดถุงยางออกจากควยผมแล้วโยนลงถังขยะ ก่อนจะขึ้นมานอนบนตัวผม เธอก้มลงมาจูบก่อนจะบอกออกมา

"ขอบคุณนะคะ มายขาดเรื่องแบบนี้มานานแล้วคุณมาช่วยเติมเต็มให้ ทำเอาไปถึงตั้ง 3 ครั้ง ขอพักก่อนนะคะ"

พอเธอพูดจบ มายพลิกตัวลงมานอนบนเตียงแล้วหลับตาลงทันที เหมือนกับผมที่อยากจะพักเหมือนกัน แต่ผ่านไปชั่วโมงเศษๆ มายตื่นขึ้นมาและครั้งนี้เธอเป็นฝ่ายเริ่มก่อนหลังจากนั่งอ่านไลน์ในโทรศัพท์อยู่ครู่หนึ่ง เธอเริ่มตั้งแต่ดูดที่หัวนมผมแล้วเลื่อนมาใช้ปาก ปลุกควยผมให้แข็ง จนเรามาอยู่ในท่า 69  หลังจากที่เธอใช้ปากจนพอใจ มายสวมถุงยางให้ผม แล้วเป็นฝ่ายขึ้นขย่ม ผมปล่อยให้เธอโยกตัวไปมาอยู่หนึ่งก่อนจะลุกขึ้นนั่ง ครั้งเราเราต่างกระเด้าหากันทำให้เนื้อกระทบกันเสียง "ตั่บๆๆๆ"  จนผมจับเธอมาเย็ดในท่าด็อกกี้ปิดท้าย ทำเอาเธอเสียวพร้อมส่งเสียงครางไม่หยุด ก่อนที่ผมจะพาเธอไปสวรรค์อีกยก ครั้งเธอนอนราบลงไปกับเตียงพอผมจัดการกับถุงยางเรียบร้อย ผมมองไปที่ร่างของเธอที่นอนเปลือยอยู่บนเตียงโดยไม่สนใจที่จะดึงผ้าห่มขึ้นมาคลุม หลังของเธอนั้นขาวเนียนพอสมควรถึงจะสู้พวกบรรดานางแบบไม่ได้ แต่สำหรับคนธรรมดาทั่งๆไปนั้นจัดออกมาว่าดูดีแสดงว่าเธอนั้นดูแลร่างกายดีพอสมควร สะโพกของของเธอนั้นกลมใหญ่ และตอนนี้มีรอยนิ้วมือของผมติดอยู่ ผมก้มลงไปจูบตรงรอยแดงบนก้นของเธอก่อนจะกัดไปเบาๆ มายมีอาการเกร็งตัวพร้อมลมหายใจแรงๆ พอเห็นแบบนั้นผมจึงเริ้มพรมจูบไปทั่วก้นของเธอ ก่อนจะเลื่อนลงไปที่ขาอ่อนทั้งสองข้าง มายเริ่มส่งเสียงคราง ยิ่งผมขยำก้นเธอไปด้วย มายเริ่มที่จะส่ายไปมาเพื่อรองรับการขยำจากมือผม ยิ่งผมเริ่มพรมจูบบนแผ่นหลังของเธอมายยิ่งครางก่อนจะบอกด้วยเสียงกระเส่าออกมา

"ยังไม่พออีกหรือคะ มายเพลียไปหมดแล้ว เอาเรี่ยวแรงมาจากไหน"

เสียงกระเส่าของเธอนั้นปลุกอารมณ์ของผมให้คึกขึ้นมาอีกครั้ง ผมพลิกตัวเธอในหงายขึ้นมา มายยกมือมาโอบรอบคอผมแล้วดึงลงมาให้เพื่อจูบกับเธอ เราแลกลิ้นกันครู่หนึ่งก่อนที่ผมจะเลื่อนหน้าลงไปชื่นชมกับเต้านมที่ใหญ่ของเธออีกครั้ง ผมทำเหมือนเดิมดูดสลับไปมา ไม่ก็เอานมของเธอมาชิดกัน จนเธอร้องขอออกมา

"ทำเหอะ มายทนไม่ไหวแล้ว"

ครั้งนี้ผมจับเธอลุกขึ้นนั่ง เรานั่งหันหน้าหากันพอผมสวมถุงยางเรียบร้อย มายเป็นคนจับควยของผมไปจ่อที่รูหีของเธอ พอจัดท่าให้เข้าทางผมดันควยเข้าไปทันที ก่อนจะกระเด้าอย่างต่อเนื่อง มีบางครั้งที่ผมยื่นหน้าไปจูบกับเธอไม่ก็เอาหน้าซุกที่ทรวงอกของเธอ

"ดีไหมครับมาย"

ผมถามจังหวะที่กระเด้าใส่เธอ มายพยักหน้าพร้อมตอบด้วยเสียงที่ครางออกมา

"อูยยยยยยยย ดีคะ โอ้วววว คุณขาอีกนิดคะ"

เธอตอบพร้อมยื่นปากมาให้ผมจูบ ก่อนจะมีอาการเกร็งพร้อมกอดรัดผมแน่น  ผมกระเด้าส่งท้ายอีก2-3ครั้ง ก่อนจะปล่อยน้ำกามออกมา เราห่างหายใจอย่างหอบเหนื่อยกันทั้งคู่  เพราะที่ผ่านมาเราใช้พลังงานกันอย่าง มายเองคงเต็มอิ่มกับบทรักที่ผมมอบให้ ก่อนที่ผมจะอุ้มเธอเข้าไปในห้องน้ำเพื่อชำระคราบไคล ภายใต้ฝักบัว เราต่างช่วยกันถูตัว เธอยอมให้ผมเคล้นคลึงและดูดนมเธอ  ดูเธอจะภูมิใจในหน้าอกของเธอมาก แต่ไม่ยอมให้ผมใช้นิ้วล้วงหีเธอ มายจับมือผมแล้วส่ายหน้าไปมาพร้อมพูดออกมา

"พอก่อนคะ  มายไม่ไหวแล้ว เพลียมาก พอก่อนคะ"

พอเห็นสีหน้ากับน้ำเสียง ผมจึงหยุดแต่ดึงเธอเข้ามาจูบ ครั้งนี้มายไม่ขัดขืน จนเราอาบน้ำกันเรียบร้อย เราต่างช่วยกันเช็ดตัวและเดินเปลือยเปล่าไปที่เตียง พอถึงเตียงเธอล้มตัวลงนอนทันทีก่อนจะบอกออกมาด้วยน้ำเสียงที่อ่อนเพลีย

"มายขอหลับก่อนนะ เหนื่อยมากคะ"

ไม่ทันที่ผมจะตอบ เธอหลับไปทันที ปล่อยให้ผมนั่งพิงหัวเตียงก่อนจะใช้ความคิดว่าจะเอายังไงต่อ แต่สายตาของผมเหลือบไปเห็นโทรศัพท์และกระเป๋าถือของเธอที่วางอยู่บนโต๊ะข้างเตียงที่อยู่ฝั่งที่ผมอยู่พอดี กระเป๋านั้นเปิดอยู่คงเป็นตอนที่เธอหยิบโทรศัพท์ออกมาดูข้อความแน่นอน โทรศัพท์เธอสั่นเพราะมีไลน์เข้าพร้อมกระเป๋าที่เปิดอ้า  ผมอดไม่ได้ที่จะ เสียมารยาทชะโงกเข้าหน้าไปดูกระเป๋า สิ่งที่สะดุดตาผมทันทีคือสายไฟเส้นสีแดงๆ ตอนแรกผมนึกว่า Small Talk แต่พอหยิบขึ้นมาดูมันคือ"ไข่สั่น" อุปกรณ์ช่วยตัวเองของผู้หญิง และที่อยู่ไม่ห่างนักคือกล่องถุงยาง แสดงว่าเธอนั้นเตรียมพร้อมจริงๆ ผมหันไปดูเธอ และเห็นว่าเธอนั้นหลับสนิท  ผมเลยหยิบโทรศัพท์เธอขึ้นมา และโชคดีที่หน้าจอไม่ล็อค ผมไม่สนใจเรื่องในไลน์ของเธอที่ตอนนี้มีข้อความที่เธอไม่อ่านเกือบ 200 ข้อความ ผมเข้าไปดูที่คลังรูปภาพ และมันเป็นจริงอย่างที่ผมเคยคิดเล่นๆ รูปถ่ายเธอนั้นมีมากจริงๆ และที่สำคัญมีภาพที่เธอเปลือยกายถ่ายด้วย แต่เป็นภาพลักษณะเซลฟี่ ไม่ก็เป็นภาพที่สะท้อนจากเงากระจก ผมดูผ่านๆก่อนจะวางโทรศัพท์เธอลงที่เดิม ผมนั่งพักอยู่ครู่ใหญ่ก่อนที่จะตัดสินใจว่า ผมคงเจอกับเธอเพียงแค่ครั้งเดียว ให้เป็นความสัมพันธ์แบบคืนเดียวจะดีที่สุด เพราะดูแล้วเธอคงจะจะมาเที่ยวเพื่อหาคู่นอนเพื่อคลายความเหงาความต้องการที่เธอมี หลังจากใช้ชีวิตเป็นสาวโสด  เพราะเธอเตรียมอุปกรณ์มาพร้อมถึงผมจะไม่มีถุงยางติดตัว เธอคงจะให้ใช้ถุงยางที่เธอเตรียมมาแทน ประมาณว่าเธอถูกใจใครที่ร้านเหล้าเธอก็คงพร้อมที่พามานอนด้วยถ้าไม่เจอเธอคงใช่ไข่สั่นช่วยตัวเอง มายคงใช้ชีวิตแบบนี้มาหลายครั้ง  เธอคงไม่เหมาะกับการที่จะคบหากันแบบยาวนานและวันนี้ผมก็ได้จากเธอมาพอสมควรแล้ว 

ผมนั่งพิงหัวเตียงเพื่อพักผ่อนร่างกายพักใหญ่ จนเห็นว่าพอที่จะขับรถไหวจึงลุกขึ้นแต่งตัว เป็นจังหวะที่เธอพลิกตัวไปนอนคว่ำพอดี ผมมองร่างอันเปลือยเปล่าที่ไม่มีอะไรปกคลุมอยู่ครู่หนึ่ง ก่อนจะแต่งตัวให้เรียบร้อย แล้วเดินไปที่เตียงหยิบผ้าห่มขึ้นมาคลุมที่ร่างกายของเธอแล้ว ก้มไปหอมแก้มเธอแรงพร้อมกระซิบบอกไปว่า

"ผมกลับก่อนนะ"

เหมือนเธอจะรู้ตัว มายพยักหน้าแต่ไม่ลืมตาขึ้นมา ก่อนที่ผมจะเดินออกไปจากห้อง ระหว่างทางที่ผมขับรถกลับบ้านผมก็เดาไปว่าเธอนั้นคงคงคิดเหมือนกันที่อยากให้เป็นความสัมพันธ์แบบชั่วคราวไม่มีอะไรผูกมัดกัน  สังเกตจากเรื่องที่เธอเล่าและตอนที่อยู่ในห้องเราแทบไม่ได้คุยอะไรกันมากตั้งหน้าตั้งตาเอากันท่าเดียว จนมีความสุขด้วยกันทั้งสองคนคิดได้แบบนั้นผมก็สบายใจ จนวันรุ่งขึ้นช่วงบ่ายๆผมเห็นเธอโพสต์ในเฟซ ว่าไปเที่ยวช็อปปิ้งกับเพื่อนอย่างมีความสุข ก่อนที่อีก2-3วันต่อมา เธอโพสต์ภาพว่าเธอไปปฏิบัติธรรมที่วัดกับเพื่อนของเธอ  ผมก็นึกอนุโมทนาไปกับเธอด้วย เพราะเธอก็คนธรรมดาทั่วๆที่ยังสละกิเลสความต้องการไม่ได้ และเธอคงใช้ชีวิตแบบนี้ไปอีกนานจนกว่าจะเจอคนที่ไปกับเธอได้ แต่ผมก็ยังคิดเหมือนเดิมว่าแค่คืนเดียวกับเธอผมก็พอแล้ว

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Wheel of Fortune

เป็นอีกเรื่องที่อ่านง่าย ๆ สบาย ๆ รายละเอียดเยอะแต่ไหลลื่น ตามสไตล์ท่าน Twintower จริง ๆ รอติดตามผลงานอยู่นะครับ

Nattanan Tst

เรื่องสนุกมากเลยครับเสียดายอยากให้มีภาคต่อยาวๆหรือทำออกมาเป็นซีรี่ก็ได้ครับ ขอบคุณสำหรับที่แบ่งปันเรื่องราวครับ

elviswhat

Saturn Wang

วันไหนมาเจอแบบไม่คาดฝันกันละก็มีเฮ

momonji

สุดยอดครับเรื่องนี้ เป็นวันไนท์แสตนที่บรรยายได้ถึงใจมาก ขอบคุณครับ ::Thankyou::

Suchart Thanee

บรรยายเหมือนชีวิตจริงในตอนนี้ เจอกัน คุยกัน นอนกันแล้วก็แยกจากกัน ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

blackjack

ชอบมากครับเข้ากับชีวิตในปัจจุบันมากๆ ผมว่าในชีวิตจริงๆ หลายๆคนคงเป็นแบบนี้และในอนาคตคงเป็นกันเยอะขึ้น ผมชอบเรื่องแนวนี้มากมันสามารถมองเห็นภาพเข้าถึงความรู้สึกได้จริงๆ คนแต่งก็แต่งไดละเอียดและละมุนมากครับ สุดยอด

adas

ชอบสำนวนการเขียนของพี่มากครับ อ่านแล้วได้ความรู้สึกว่าเหมือนชีวิตจริง
ขอบคุณครับ

tetete

เรื่องไหลไปเรื่อยๆไม่เร็วไม่ช้าอ่านสบาย สมกับเป็นคุณtwintower

Mr Donut

yu_ei

จบสวยเลยนะครับ เขียนได้สนุกเหมือนเคยเลย ถึงจะเสียดายไปหน่อย อิอิ ขอบคุณครับผม

chasing

เขียนดีเลยครับ login เข้ามาชื่นชมเลยฮะ อ่านแล้วได้อารมณ์เหมือนเป็นเรื่องจริงเลย

hanabombam

เจอสาววันไนท์เข้าซะแล้ว นี้ท่าพฤติกรรมดีอาจมีคบยาว เสียใจด้วยนะน้องมาย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::