ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

robertrobin

เป็นการย้อนไปถึงต้นกำเนิดฮีโร่ตัวแรกหรือเปล่าน่ะครับ น่าสนใจมาก มารวมตัวเป็นองค์กรเลย น่าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

unknow014

คุณหญิงหุ่นแบบนี้เป็นผมก็คงแอบสอยบ้างแหละ ดูคุณหญิงท่าจะมีใจอยู่นิดๆ

ขอบคุณและสวัสดีปีใหม่ครับ

goza13

ขอบทของฮีโร่หลาย ๆ คนเลยนะครับแล้วค่อยมารวมในเวคเตอร์

niceanglev

โอ้มีสตอรี่ของฮีโร่ตัวอื่นด้วย สุดยอดเลยครับ

surway2532

ผมว่าก้อดีนะที่ย้อนไปถึงที่มาของกลุ่มนี้ จะได้อ่านแล้วสนุกมากยึ่งขึ้น ป.ล.มีฉากเสียวของคนอื่นแล้วนึกว่ามีแต่ของพระเอกอย่างเดียว555 ::DookDig::

darkdd1999

อารมณ์เหมือนขยายจักรวาลของMarvel อันนี้ขยายจักรวาลของ.Vector แทน555

smuity

ยอมรับว่าไม่ได้อ่านเรื่องก่อน ๆ เลย แต่พอมาอ่านเรื่องนี่คงต้องไปหาอ่านย้อนหลังแล้ว เนื้อเรื่องทำให้น่าสนใจต้องตามหาอ่าน ขอบคุณมาก

nsrichantamit

SilcenceKnight

ขอบคุณมากครับ
มีภาคแยกให้ติดตามด้วย น่าสนใจมากครับ ::Glad::

winds

มี spin off ด้วย
ดีครับ ได้ให้บทบาทอื่นในมุมมองอื่นๆด้วย

bongzall

พึ่งเคยอ่านผลงานของท่าน สงสัยต้องไปย้อนอ่านผลงานอื่นแล้วละ

thum2520

ชื่อตอน จอมพลังช้างเผือก ไหงผมถึงสนใจวรรณ มากกว่าก้องที่เป็นจอมพลังช้างเผือกนะครับ

แปลกมั้ยครับผม

zero0

เเบบนี้ได้รู้ความเป็นมาของตัวละครเลย ไรท์น่ารักสุดๆๆ ::Shy:: ::Shy::

102030

สวัสดีปีใหม่ครับ 
จักรวาลเริ่มขยายออกอีกแล้ว 
ความหื่นก็เช่นกัน ... แหะๆ 
ขอบคุณนะครับ

noojane

อยากให้มีภาคแยกของทุกตัวละครเลยยครับ>//<  อยากรู้ว่าเป็นใครกันบ้าง เคยทำอะไร  แล้วได้พลังมาได้ยังไง  ::Shy::