ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

RESTART - รสสวาทศิษย์สาวอาชีวะ - SPYWARE - INVASION - EP.6

เริ่มโดย Adriano, ตุลาคม 09, 2021, 09:02:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Adriano

♫ ข่าวคราวเงียบหาย ไป 2-3 ปี นึกว่าไปได้ดี

เชอร์รี่ น้องไปไลฟ์โชว์

♪ ทรวดทรง ตรงไหน เปิดไป ให้เห็นทนโท่ ♫

ไหนขาว ไหนอวบ ไหนโต

เปลือย ไลฟ์โชว์ แลกไลค์ แลกเงิน ♪

สวัสดีทุกท่านครับ กลับมาอีกครั้ง หลังจากไฟมอด ไปนาน

มีตอนใหม่ มาให้อ่าน ช่วงอยู่บ้าน หยุดเชื้อ . . กัน นิ โหน่ย

peddo

อ่านแล้วเพลินมากครับ ลีลาเหมือนร่ายกลอน มาสะดุดตอน หักจบตอนกำลังลุ้น เผลอมองรูปสาวเพลิน จบเฉยเลย ตอนอ่านก็ลุ้นไปว่าจะทันบทอัศจรรย์ไหม แล้วก็ไม่พลาด ตัดฉับเลย ได้แต่ภาวนาให้มาต่อไวๆ นะครับ
เด็กสาวสมัยนี้นี่ ไม่สงสารลุงๆ เลย แค่เห็นก็ใจละลาย ส่วนอื่นก็พลอยละลายไปด้วยจนต้องอนาถตนเอง ถ้ายังเป็นหนุ่มต้องมีลองประสบการณ์แบบคุณครูท่านนี้บ้าง อิจฉาจังครับ คืนนี้น่าจะมีควบสอง ถ้าไม่ตายคาอกซะก่อน

Kasama.ja

ครูครับ มีเรื่องอยากปรึกษา

ทำไงได้ไปสอนวิลัยพาณิชย์ครับ ::Hunger::

First10

ดีใจที่ท่านกลับมาครับ ยังนึกเสียดายว่าเลิกเขียนเร็วจังโดยยังค้างคา ทั้งที่น่าสนุกน่าติดตามลีลาเหล่าสาวๆ อาชีวะทั้งหลาย

pui10000

song213

หวานเย็น

delealpi

หายไปนานมากๆ ขอบคุณมากๆครับที่สละเวลาให้กับงานเขียนดีๆแบบนี้

quantize

เห็นกระทู้แล้วคิดว่าตาฝาด ไม่คิดว่าจะมีตอนต่อ ขอบคุณที่กลับมาสานต่องานคุณภาพครับ  ::Glad::

ขาวดำ

ผมตี่อ่านงานเก่าแล้วก็หวังว่าจะทีตอนต่อ แล้วก็มาจริงๆ ดีใจครับ ^^
มันก็ไม่แน่

akeco

รอเรื่องนี้มานานมาก หายไปนานน่าจะเป็นปีแล้วมั้ง

poison_react

หายไปนานเลยครับ เรื่องของท่านเป็นหนึ่งในแนวที่ผมชอบมากๆ วิถีตามเรื่องใกล้เคียงกับสายงานของผมเลยครับ อ่านแล้วชุ่มชื่นหัวใจมาก จนต้องกลับไปอ่านตอนเก่าๆ อีกหลายๆ รอบเลยครับ

แนวของท่าน เนื้อหาของท่าน ต้องใจผมนัก
จินตนาการว่าเราคนอ่านเป็นตัวเอก อยากทำให้เด็กๆ ท้องกับเราครับ คงฟินน่าดู (แต่คงไม่ฟินในความเป็นจริงแน่ๆ) 

tatong2222

ส่งจูนมาให้อาจารย์​ รับประทานถึงที่บ้านเลย​ สำนวนการเขียนสละสลวย​มีสัมผัส​ ดีมาก​ๆครับ​

papa969

แต่งตัวแบบนี้จะรอดได้ไง บรรยากาศฝนตกพอดี