ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 31 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 06, 2020, 05:18:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

usman1963

ชอบแบบมีภาพครับ ทำให้เห็นภาพหรือสิ่งที่คุณโทนจะเขียนได้ชัดจึ้นเยอะเลยครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

กำลังซั่มกับน้องเขาอยู่พี่ชายก็โทรมาเลย แต่เจ๊หมิวก็ตีเนียนคุยกับพี่แมนได้เฉยเลย แล้วตอนอาบน้ำยังยอมให้เสียบสดอีก ว่าแต่เทพโทนจะกล้าเสียบตูดเจ๊หมิวเหมือนที่เคยเสียบน้องแก้มไหมนะ....5555

Mix_Xer

เจ๊เขาง้อขนาดนี้ มึงก็หายงอนแล้วตามใจเจ๊เขาหน่อยไอ้โทน เขาขอสดก็จัดให้หน่อย

rexmost gizmo

yuta279

พี่หมิวเค้าง้อขนาดนี้ ท่านโทนต้องทำตามที่พี่หมิวบอกแล้วนะครับ "ทั้งคืน"

7878

ขัดใจ อีโทน
เจ๊เค้าอยากจะสด
เอ็งจะไปขัดทำไม

งานนี้ ถูกใจจริง ๆ ชอบภาพประกอบ
ที่เจ๊ขย่ม แล้วได้อารมณ์มาก

633sqd

3คำสุดท้ายก่อนซ้อนข้อความ เริ่มเป็นห่วงนายโทนแล้วล่ะ ว่าจะรอดถึงเช้ามั๊ย สมัยนั้น1669มีรึยังหวา

เรียกEODยกกรมมาเลยนะ โดนวางระเบิดบ่อยเหลือเกิน ลูกใหญ่ๆทั้งนั้น ::HoHo::

yoyoman

TempZ

ตอนแรกยังไม่ค่อยยอม หลังจากโดนสดไปนี่ ท่าทีเปลี่ยนเลยนะครับเทพโทน