ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 26 (ไม่คาดคิด)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 18, 2021, 03:30:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

utsumaki

หมอกินแบบนี้ ต้องเปลี่ยนรสชาติบ้างนะ

thetwo

ผมชอบที่พล๊อตเรื่องมีความซับซ้อน แต่ก็ลื่นไหลไปด้วยดี  แต่งเก่งมากครับ 

xxio2010

ชอบหมอปิ่นมาก คืนนี้น่าจะอีกยาว ขอบคุณมากครับ

banana191

Angelofdeathcore

guzzpai

คุณหมอปิ่นน บังเอิญรับเคราะห์ซะงั้น

Phoenix-x

chokolate

วางแผนมา หมอปิ่นดันทำผิดแผนสะได้ จะเกิดไรขึ้นเนี่ย เดาไม่ออกเลย อะไรก็เกิดขึ้นได้ มาถึงขนาดนี้แล้ว

Phoenix-x

Titanจู่โจม

ลิฟ ท์

รอมานานมากครับ กลับมานี้ก็จัดให้สุดเกิ้นนน

1819

ว้าวๆแม่วิภามาแล้ว รอนานมาก    คิดถุงจรืงๆ   ต้อนนี้โคตรลุ่นอีกแล้ว ว่าวิภาผิดแผน อะไรหรือเปล่า  ยื่งมีอาการด้วย    แถมหมอปิ่นนี่ก็คงเป็นส่วนหนึ่งที่ผิดแผนที่โดนยาซะงั้น   แล้วแบบนี้ แป้งจะอดหึงได่ไหม และถ้าแป้งรู้ว่า เป้คือน้องแท้ๆจะทำไง แต่คงไม่คืดมากถ้ารักเป้จรืง ขนาดวิกับเป้ยังทำกันได้ ไหนๆแล้ว ก็มีด้วยกันเลย เอาหมอปิ่นด้วย อีฟปล่อยไปเหอะ ร้ายพอตัว แต่พัทร้ายกว่า คงเป็นจอมวางแผนมาตั้งแต่เรียน ไอ้พวกเด็กเนิด
Edit  วู้ยาวสะใจไม่ต้องมีรูปประกอบก็ถึงใจหมอปิ่นจริงๆ  แต่เห้ยนายเป้ มัวแต่เสียว เป้ ลืม แม่วิภา แล้ว เหรอส่าอยู่คนเดี่ยวแถมอาการก็จำกำเริบอีก จะมีใครช่วยล่ะ แป้งก็หึง หนีไปฟิตเนตแล้ว  ถ้าวิกินต้มยำไปด้วยอีกทำไงล่ะ  ไม่มีใครอยู่ช่วยนะ  ไอ้พัทมันฉลาดล้ำกว่า ศักดิ์นัก

ปล. ไรท์ อย่าทิ้งไว้นานนะครับเข้มข้นมากมาแต่ละต้อน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Aussadin Bhoonkasem

แบบนี้เป้จะเสร็จหมอปิ่นรึเปล่า แล้ววิจะมีลุ้นเสร็จพัทไหม

SexyLP

หมอปิ่นปลดปล่อยตัวตนให้สุดๆไปเลยน้า