ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Niwatori Gunsou] Bat Communication มนุษย์ค้างคาวสาวโคตรเอ็กซ์ แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2018, 12:32:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinmonkey

nuttavat.job

ค้างคาวที่ใฝ่ฝันในเนื้อคู่ กับหนุ่มหื่น
สงสัยต้องออกหาค้างคาวกลางคืนบ้างแล้ว

nmyenta4

การเล่นท่า 69 กลางอากาศ ตกลงพระเอกมันโดนข่มขืนแบบสมยอมใช่ไหมเนี่ย 5555

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

bounced

ตอนแรกนึกว่าแนวยอดมนุษย์ นี่มาแนวแวมไพร์ สนุกดีนะครับ ถ้าเจอกับตัวคงไม่มีใครต้านทานได้หรอกมั้งครับ โดนค้างคาวดูดจน(น้ำ)หมดตัวแน่ครับผม

Ramirest

มีเมียแบบนี้ ทำงานมาเหนื่อยๆ เจอหน้าแล้วหายเหนื่อยเลยล่ะ 555

Theemotionof

ไหงถึงการเป็นครอบครัวเดียวกันเฉยเลย

พลิคมากเรื่องนี้ ::HoHo::

rains

ตอนแรกอ่านชื่อเรื่องก็นึกว่าแบทเกิล ปรากฏว่าเป็นแบบไซไฟซะอย่างนั้น อยากให้มีตอนอื่นๆกับสาวพันธุ์อื่นบ้าง ::GiveMe::

mawin101

narongchadinho

แฟนซีมากๆ นางเอกหุ่นดีจัง แต่ว่าทำไมมือแปลกๆ
นึกว่ามาแนวคอสเพลย์