ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kaidouj1] Soremichi | Stray Path สะดุดรักวิญญาณหลอน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 01, 2018, 06:29:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaitama

เรื่องนี้คงไม่มีประทานไดฟูกุ กับไอ้อ้วนติด*** ด้วยหรอกนะ ::Oops::

Nondon

chocolaze

::Hmmm:: ::DookDig:: แอบๆหลอนเหมือนกันน่ะ มีเมียเป็นผี แบบนิยายของ อ.เหม เวชกร

Devil Joker

ravit.weera

game2539

ตอนจบรู้สึกหลอนๆยังไงไม่รู้ถ้าบังเอิญมีผู้หญิงมาติดจะโดนหักคอไหมเนี้ย

โดเรม่อน

อ่านแล้วรู้ศึกเศร้าๆ แต่ในเนื้อเรื่องก็มีความน่ารักของมันอยู่ ::WooWoo::

Akira Watanabe

::Sweat::  จบแบบหลอน ๆ ฮา ๆ แฮปปี้ ๆ เหมือนกันนะเนี้ย

อธิบายไม่ถูก ได้แฟนสวย แต่เป็นผี  ชาวบ้านงงมึงคุยใคร  555+

BITCH

veronicaz

จบแบบนี้ใช้ได้ๆ ตอนแรก นึกว่าจะหักมุมหนักๆ แบบว่ามีพระเอกคนเดียวที่เห็นเป็นผีสาวน่ารัก แต่ตัวจริงเละ อะไรแบบนั้นซะอีก
ยังไปแบบฟิลกู้ด จบแบบผีที่ดูแล้วควยโด่ได้อยู่ 555

wunman

แหมน่ารักแบบนี้จัดหนักๆครับว่าแต่ตามไปทุกที่ก็ดูหลอนๆดีครับ

biggiggog

ดูๆมันออกจะรวบรัดไปหน่อย
อะไรมันจะรักกันเร็วปานนั้น
แล้วสุดท้ายพระเอกมันก็OKแบบแปลกๆ
ขอบคุณมากๆครับ

neokiseki

syndromz